เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:20:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27145 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #135 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:40:35 AM »

โอ้ย  .... อิ่ม  ขอยืนให้ลงไปก่อน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2005, 11:51:10 AM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:52:19 AM »

พี่นาจาใส่เสื้อ จ๊าบ จริงๆ ที่นี่เรียกว่า Flower child from the 60's อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2005, 10:01:39 AM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:58:43 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเสาร์-อาทิตย์ติดเรียนครับ อยากมีโอกาศไปฝากเนื้อฝากตัว  ร่วมสังสรรค์กับพี่ๆ และเพื่อนๆคอเดียวกันมากๆ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #138 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 11:57:28 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเสาร์-อาทิตย์ติดเรียนครับ อยากมีโอกาศไปฝากเนื้อฝากตัว  ร่วมสังสรรค์กับพี่ๆ และเพื่อนๆคอเดียวกันมากๆ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Pex Shotgun ทั้งเรียนทั้งสอบ ป.โท  เวลากลางคืน ยังมาได้

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 12:51:04 PM »

Grin ยังไม่มีใครมาโพสเลย สงสัยจะหมดแรงกัน นายใหม่ถึงบ้านเรียบร้อยตอนตีสองครึ่งครับ (วันนี้ขับไม่เร็วมาก เรื่อย ๆ เฉื่อย ๆ) งานเลี้ยงชื่นมื่นมาก ๆ ครับ ได้ของแจกจากพี่บุญกันถ้วนหน้า โดยเฉพาะพี่มะขิ่น จับฉลากได้มีดสไปเดอร์โคเล่มที่พี่บุญเอามาไปฟรี ๆ นับว่าเหมาะสมแล้วครับ เพราะการต้อนรับพี่บุญในคราวนี้พี่มะขิ่นเป็นคนหนึ่งที่เหนื่อยที่สุด คือตั้งแต่พี่บุญก้าวลงผืนดินไทย และคงต่อไปจนถึงวันที่พี่บุญกลับ ผมเอาเสื้อ อวป. มาสองตัว แล้วให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่มาในงานร่วมลงชื่อบนเสื้อแล้วมอบให้เป็นที่ระลึกกับพี่บุญกับน้องวิกกี้ลูกสาว (ว่าแล้วปิ๊กจ๋า เดี๋ยววันจันทร์โอนค่าเสื้อให้นะ ลืมจ่ายอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน) Grin
   Grin ส่วนอื่น ๆ ก็มี ผม เอา CZ SP-01 ที่เพิ่งไปรับมาไปอวด พี่ตูรุสเอา CZ-75 Tactical 1 ใน 1,000 กระบอก ไปเกทับซะ SP-01 หงายหลังไปพอสมควร หัวเราะร่าน้ำตาริน ส่วนใหญ่จะคุยกันสนุกสนานตามประสาพวกเรา สนุกสนานครับ ใครมีอะไรก็ไปคุย ไปถาม ไปปรึกษา และไปเล่าให้กันฟัง หลายเรื่องหลายรส นั่งกันจนพนักงานมาบอก (ไล่) ว่าจะปิดประตูร้านแล้ว (ร้านปิดก่อนนานแล้ว) จึงได้แยกย้ายกันกลับครับ Grin
   Grin รูปถ่ายในงานต้องรอท่านเจ้าของกล้องทั้งหลายล่ะครับ เห้นมีหลายกล้องอยู่เหมือนกัน คงมีภาพไม่น้อยครับ Grin

อูยยยย.....Tactical ม่ายต้องปายยย.....เห่อหร๊อกท่านนายใหม่......
สรุปออกมาแร้วววว.....

มันคือความผิดพลาดในการ....ผสมสีโพลิเมอร์ ที่เคลือบปืนของ CZ ง่ะครับ
QC นายคนที่ตรวจสอบ...โดนไล่ออกปายยยย....แร้ววววย์ อิ อิ

ก๊าก !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #140 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:10:51 PM »

เมื่อคืนทั้งกิน ทั้งคุย ทั้งเล่นปืนใหม่  Grin Grin Grin สนุกกันทุกคนครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #141 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:16:10 PM »

ไม่รู้คนอื่นเป็นยังไงครับ ผมโดน"ไห" ตีหัวซะมึนเลย กำลังรอบัตรเกียรติยศสำหรับ "ความกล้าดูด" จากพี่ Sundance ครับ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #142 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:38:02 PM »

ไม่รู้คนอื่นเป็นยังไงครับ ผมโดน"ไห" ตีหัวซะมึนเลย กำลังรอบัตรเกียรติยศสำหรับ "ความกล้าดูด" จากพี่ Sundance ครับ Grin

รสชาติเป็นไงครับ  Grin Grin จะลองแต่ไม่กล้าพอ  Grin Grin Grin หอม หรือ แรงๆ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #143 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:54:43 PM »

งานนี้มี ส้มหล่น ครับ..............

ผมเห็นพรรคพวกเล็งมีดเล่มนี้อยู่...............ตั้งแต่พี่boon บอกว่าซื้อมาจากอเมริกาแล้ว

ตอนนิกกี้ จับชื่อผมขึ้นมา.............เสียงโห่ดังจนหูอื้อเลย

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

.

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:57:23 PM »

Pex Shotgun ทั้งเรียนทั้งสอบ ป.โท เวลากลางคืน ยังมาได้
                   พี่Choltitครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมอยู่เจียงใหม่ ถ้าจะไปคงต้องเตรียมโดดเรียนล่วงหน้าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #145 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:59:21 PM »

โอ้ย ยิ่งอิจฉาเลยพี่  ไหนจะกินอิ่ม ไหนจะได้ลุ้นมีด   และที่อิจฉาที่สุด ผมอิจฉาพี่โคด้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีกับพี่มะขิ่นด้วยครับที่ได้มีด  Grin 
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #146 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:04:04 PM »

อิจฉาพี่มะขิ่นเจงๆเยย หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็ยินดีด้วยครับ น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2005, 02:06:45 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #147 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:07:46 PM »

แอบอิจฉาด้วยคนครับ มะได้กลับไปร่วมด้วย ปกติก็ชอบอาหารญี่ปุ่นอยุ่แล้ว เสียดายจัง
ซัมเมอร์หน้าจะกลับไปรายงานตัวครับ คริๆ

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #148 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:09:56 PM »

อิจฉาพี่มะขิ่นเจงๆเยย หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็ยินดีด้วยครับ น้ำลายหก

Grin 555 อด เยาะเย้ย

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #149 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:10:51 PM »

Grin 555 อด เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ฉงฉานป๋มมั้งเต๊อะ อัดกันอยู่ล๊ายยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 16
  พิมพ์