เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:25:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วุ่นแล้วครับ : แจ้งจับ “หมอพรทิพย์” ใส่ร้าย ตร.บางขุนเทียน ยิงนักแม่นปืน  (อ่าน 4825 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:38:06 PM »

Undecided Tongue Lips Sealed

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:38:28 PM »

แก้เกี้ยวอีกแล้ว

thanakij
xxx ปัง..! ปัง..! ปัง..! xxx
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ศิลาส่องพิภพ

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:42:52 PM »

โดนชก

ไม่แน่หรอกครับพี่  เวลาไม่กี่นาที พี่ยังกระดิกนิ้วโพสต์ได้ตั้งสองครั้ง  Grin Grin

มันเป้นความสามารถเฉพาะตัวนะครับ ท่าน natjoe อิอิ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 07:47:22 PM »

ถ้ายิงด้วยปืน Glock 18 หรือ CZ75 B Automatic...............ก็พอจะเชื่อได้ เฉพาะแผล 4 นัด ที่เรียงกันเป็นแถว...........

สงสัยยิงตัวด้วย Revolvers แบบ Full Auto แน่ๆ..........เอ๊ะยังไง โดนชก
......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน........

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 09:46:20 PM »

...โบราณเขาเรียกว่า "แก้เกี้ยว"  Wink

....ผมว่า...กินปูนร้อนท้อง.... Sad

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:54:38 PM »

Tongue แก้ตัว แก้เกี้ยว ครับ งานนี้  Wink

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 01:15:55 AM »

Cool ติดตามชมอย่างใจจดใจจ่อคับ... Cool
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 04:28:05 AM »

ก็เอาอย่างนี้สิครับ....ถ้าพิสูจน์ออกมาได้ว่าผู้ตายถูกตำรวจยิง....ก็คือตำรวจผิด...ถ้านะครับขอย้ำ  ทีนี้พอเจอคนผิดเนี่ย ก็เอาไปประหารซะ โดยการให้ปืนลูกโม่มันไป 1 กระบอกพร้อมกระสุน แล้วให้ยิงตัวตาย....5 นัด จะดูซิว่าไอ้คนยิงมันจะอยู่รอดมาเหนี่ยวไกนัดที่ 2-3 ได้รึปล่าว?    Undecided

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 09:45:26 AM »

ก็เอาอย่างนี้สิครับ....ถ้าพิสูจน์ออกมาได้ว่าผู้ตายถูกตำรวจยิง....ก็คือตำรวจผิด...ถ้านะครับขอย้ำ ทีนี้พอเจอคนผิดเนี่ย ก็เอาไปประหารซะ โดยการให้ปืนลูกโม่มันไป 1 กระบอกพร้อมกระสุน แล้วให้ยิงตัวตาย....5 นัด จะดูซิว่าไอ้คนยิงมันจะอยู่รอดมาเหนี่ยวไกนัดที่ 2-3 ได้รึปล่าว? Undecided

น้ำลายหกชอบความคิดนี้จัง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 10:12:46 AM »

ก็เอาอย่างนี้สิครับ....ถ้าพิสูจน์ออกมาได้ว่าผู้ตายถูกตำรวจยิง....ก็คือตำรวจผิด...ถ้านะครับขอย้ำ  ทีนี้พอเจอคนผิดเนี่ย ก็เอาไปประหารซะ โดยการให้ปืนลูกโม่มันไป 1 กระบอกพร้อมกระสุน แล้วให้ยิงตัวตาย....5 นัด จะดูซิว่าไอ้คนยิงมันจะอยู่รอดมาเหนี่ยวไกนัดที่ 2-3 ได้รึปล่าว?    Undecided
.....เขาท่าครับ  Grin( แต่กลัวจะเอาไปใช้เปิดทางหนี  ละเสร็จเลย)... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2005, 10:15:24 AM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
saming
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 10:23:29 AM »

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม...สาธุ

ขอให้ความจริงกระจ่างโดยเร็ววัน...

คารวะ

Easy
Full Member

คะแนน 112

take It easy...

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:15:41 AM »

ตำรวจดีมีเยอะครับ แต่บางพวกชอบเอาศักดิ์ศรีและพวกพ้องเป็นที่ตั้งเลยพากันลงเหว ตอนทำคงนึกว่าคนตายพูดไม่ได้ แต่ลืมนึกไปว่าหลักฐานนั้นมันพูดได้ ถ้าทีแรกทำว่าเป็นคดีวิสามัญฯคงไม่มีใครติดใจเอาความ หรือว่าบางขุนเทียนกับบางใหญ่คุยกันคนละภาษา ทำดีได้ดี ทำไม่ดี .......คงได้ไม่นานกรรมมันตามทัน Huh

"จงจำไว้นะ...เมื่อยังไม่ถึงเวลาเทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้
ครั้นถึงเวลา...ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่...จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดิน เมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า..."

เจ้าประคุณสมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:26:00 AM »

ถ้ายิงด้วยปืน Glock 18 หรือ CZ75 B Automatic...............ก็พอจะเชื่อได้ เฉพาะแผล 4 นัด ที่เรียงกันเป็นแถว...........

สงสัยยิงตัวด้วย Revolvers แบบ Full Auto แน่ๆ..........เอ๊ะยังไง โดนชก
......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน........

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อืม......น่าคิด

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Biggun หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:29:48 AM »

ให้ตำรวจทำแผนดูซิครับ ยิงตัวตายยังไงตั้ 5 นัด ทำได้ไง
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 11:42:20 AM »

ให้ตำรวจทำแผนดูซิครับ ยิงตัวตายยังไงตั้ 5 นัด ทำได้ไง

ทำได้ครับ ... ขนาดทำสำนวนคดีเอาลูกปราย .๓๘ ยิงขมับตัวเองจากข้างหลัง เยื้องจากบนลงล่าง (เพราะลูกปรายมันกองอยู่คางด้านซ้าย) ยังแสดงท่าให้ดูได้ แถมสรุปว่าฆ่าตัวตายอีก (เพราะหลักฐานอื่นติดไปกับรองเท้านายที่ไปตรวจที่เกิดเหตุแล้ว) ..... นับภาษาอะไรกับยิงตัวตายห้านัด ... ย่อมเอาสีข้างเข้าถูจนได้น่า  เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์