เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 02:20:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 77
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้องป.3ไม่อนุญาต คัดค้านคำให้การครั้งที่ 3 09/51  (อ่าน 246776 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #480 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 10:21:44 AM »

วันนี้ท่านแก้วเดียวจุกไม่เห็นมาเล่าความคืบหน้าเลยครับ เมื่อเช้าเห็นแวป ๆ เข้ามาทีครับ ช่วยเล่าให้ด้วยครับมีอะไรคืบหน้าบ้างครับ หรือว่างานนี้นายยอมถอยแล้ว ออกป.3 ให้แล้ว ครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง ๆ เรื่องที่ฟ้องที่ศาลจะมีผลเป็นยังไงอยากทราบเหมือนกันครับ

ยังไม่คืบหน้าครับ หลังจากเข้าไปพบเมื่อวันจันทร์แล้วไม่ได้พบ
     สำหรับผม ก็ไม่จำเป็นต้องพบ  เพราะเรื่องอยู่ที่ศาลอยู่แล้ว
     มันไหลไปตามขั้นตอนอยู่แล้วครับ

เขาจะยั่วให้เรามีอารมณ์ครับ... แล้วก็จะบอกว่าเรา"ใจร้อน"ไม่สมควรครอบครองอาวุธปืน...

แกล้งนัดแล้วไม่ให้พบ ทำเป็นยึกๆยักๆเนี่ยแหละ... หลุดอารมณ์ออกมาเมื่อใดเป็นเข้าทางเชียวครับ... ฮา
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #481 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 10:25:04 AM »

วันนี้ท่านแก้วเดียวจุกไม่เห็นมาเล่าความคืบหน้าเลยครับ เมื่อเช้าเห็นแวป ๆ เข้ามาทีครับ ช่วยเล่าให้ด้วยครับมีอะไรคืบหน้าบ้างครับ หรือว่างานนี้นายยอมถอยแล้ว ออกป.3 ให้แล้ว ครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง ๆ เรื่องที่ฟ้องที่ศาลจะมีผลเป็นยังไงอยากทราบเหมือนกันครับ

ยังไม่คืบหน้าครับ หลังจากเข้าไปพบเมื่อวันจันทร์แล้วไม่ได้พบ
     สำหรับผม ก็ไม่จำเป็นต้องพบ  เพราะเรื่องอยู่ที่ศาลอยู่แล้ว
     มันไหลไปตามขั้นตอนอยู่แล้วครับ

เขาจะยั่วให้เรามีอารมณ์ครับ... แล้วก็จะบอกว่าเรา"ใจร้อน"ไม่สมควรครอบครองอาวุธปืน...

แกล้งนัดแล้วไม่ให้พบ ทำเป็นยึกๆยักๆเนี่ยแหละ... หลุดอารมณ์ออกมาเมื่อใดเป็นเข้าทางเชียวครับ... ฮา

อือม์ พี่สมชายทันคนจริงๆ ครับ

ถ้าเจอคนจำพวกแบบนี้ อย่ารำคาญ ทำใจว่าปล่อยให้เขาสร้างนิสัยย่ำแย่ต่อไปก็เป็นการตอบแทนที่สมควร (ตามที่เขาเลือกเอง) แล้ว

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #482 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 12:24:02 PM »

เยี่ยม เยี่ยม ตามให้กำลังใจครับ ... ท่าน
birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #483 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 01:08:01 PM »

เอ....... ไม่รู้จะเป็นไปได้ไหมรับ   เขาอาจเลือกที่จะวิ่งเต้นทางผู้บังคับบัญชาและศาลปกครองอีกทางหนึ่งก็ได้

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #484 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 01:12:27 PM »

เข้ามาติดตามความคืบหน้าประจำวันครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
bamboo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #485 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 02:09:56 PM »

เอ....... ไม่รู้จะเป็นไปได้ไหมรับ   เขาอาจเลือกที่จะวิ่งเต้นทางผู้บังคับบัญชาและศาลปกครองอีกทางหนึ่งก็ได้
เรื่องเข้าสู่การกระบวนการพิจารณาของศาลแล้ววิ่งยากครับ..ศาลพิจารณาตามข้อเท็จจริงที่ประจักษ์
NANBA-MG5
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #486 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 11:18:01 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณแก้วเดียวจุกครับ
"ชักช้า"
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #487 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:43:23 AM »

ขอแสดงความนับถือครับ
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #488 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 07:42:47 AM »

ตามมาเป็นกำลังใจให้ท่านแก้วเดียวจุก เพิ่มเติมครับอีกครั้ง

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
นายป๋อง
...ครูไม่ใหญ่...
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #489 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 08:59:10 AM »

...ตามดูด้วยความอยากรู้ เป็นห่วงและเป็นกำลังใจให้ครับ... หลงรัก หลงรัก
ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #490 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 10:01:41 PM »

นับถือ  เยี่ยม

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
fu5503
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #491 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 10:04:42 PM »

ผมก็คนหนึ่งที่มีปัญหา ยังรอดูอยู่ เป็นกำลังใจให้ครับ
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #492 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 11:49:01 PM »

คุณแก้วเดียวฯ  ผมติดตามกระทู้ท่านตลอด เอาใจช่วย  ครับ
Tag Heuer
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #493 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:34:20 PM »

หวังว่าเรื่องจะจบในเร็ววันนะครับ ปืนจะได้โอนซะที เมื่อวานอำเภอพึ่งท้วงว่ามี9มม.หลายกระบอก ผมก็แก้ตัวไปว่าเค้าซื้อไปแล้วไม่โอน คืบหน้ายังใงก็ช่วยแจ้งผมบ้างนะครับ ไม่ใช่ให้ผมมาคอยตามอ่านในเวป
        คิดแล้วเข็ดคำว่าไม่มีปัญหาแน่ๆครับ ใครมาพูดแบบกับผมแบบนี้มีปัญหาทุกที
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #494 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:39:45 PM »

หวังว่าเรื่องจะจบในเร็ววันนะครับ ปืนจะได้โอนซะที เมื่อวานอำเภอพึ่งท้วงว่ามี9มม.หลายกระบอก ผมก็แก้ตัวไปว่าเค้าซื้อไปแล้วไม่โอน คืบหน้ายังใงก็ช่วยแจ้งผมบ้างนะครับ ไม่ใช่ให้ผมมาคอยตามอ่านในเวป
        คิดแล้วเข็ดคำว่าไม่มีปัญหาแน่ๆครับ ใครมาพูดแบบกับผมแบบนี้มีปัญหาทุกที

ใช่คุณ มาโกโตะ หรือเปล่าครับ
ถ้าใช่ ผมได้เคยแจ้งไว้แล้ว ว่าจะโอนเป็นชื่อพี่ชาย ในช่วงสงกรานต์นี้  ยังยืนยันตามนั้นครับ อีกไม่กี่วันเอง
ต้องขอโทษด้วย เนื่องจากเพราะยังไม่มีข้อมูลเปลี่ยนแปลงจากที่เคยแจ้งไว้ ก็เลยไม่ได้ โทรติดต่อไป
 ไหว้     

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 77
  พิมพ์