เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 12:18:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SP-01 Club พูดคุยแลกเปลี่ยนความเห็น (ตระกูล 75/85 ก็แจมได้ครับ)  (อ่าน 131162 ครั้ง)
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #300 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 06:49:02 PM »

สำหรับ SP-01 ต้องดูแลมากหรือป่าวครับ เรื่องสนิม เพราะตอนนี้มี 1911 อยู่ต้องดูแลทุก 2 อาทิตย์ เลยอย่ากได้ขนาด 9 ไว้ใช้ยิงไอพีกะติดตัวติดรถ เลยอยากได้แบบไม่ต้องดูแลมากครับ อีกใจก็อยากได้กล๊อก 17 พอมาดูซีแซดก็ลังเล รักพี่เสียดายน้องครับ Grin
ต้องรอให้พี่ใหม่มาบอกเพราะปืนกระบอกเดียวทั้งยิงทั้งพกเว้นแค่ใช้ไปซื้อโอเลี้ยงไม่ได้เท่านั้นเอง...... Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #301 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 07:21:25 PM »

สำหรับ SP-01 ต้องดูแลมากหรือป่าวครับ เรื่องสนิม เพราะตอนนี้มี 1911 อยู่ต้องดูแลทุก 2 อาทิตย์ เลยอย่ากได้ขนาด 9 ไว้ใช้ยิงไอพีกะติดตัวติดรถ เลยอยากได้แบบไม่ต้องดูแลมากครับ อีกใจก็อยากได้กล๊อก 17 พอมาดูซีแซดก็ลังเล รักพี่เสียดายน้องครับ Grin

ปืนเอสพีไม่กลัวสนิมครับผมรับประกันเลย...มาดูของผมซิครับรักกันดีจังไม่มีใครกลัวใครกอดกันดำแดงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นเรื่องปกติครับการดูแลรักษายิงแล้วก็ล้าง..ล้างเเล้วก็ต้องเอามายิงอีก...ถ้าให้ดีก็อย่าไปล้างมันเลยครับ.. Grin Grin Grin

จริงๆนะถ้า 1 เดือนมี 2 แมทช์ซ้อมอีกทุกเสาร์ผมยิงครบเดือนล้างพอดี ครับ Grin Grin Grin

เจอผมขอดูปืนนะครับ....ศูนย์หลังสวยมากๆๆๆ บ่อแม็กก็สวยไม่แพ้กัน....โกร่งไกผิวงี้น่าหยิกเลยล่ะ..... Grin Grin Grin

ปืนพี่ใหม่...ใหม่สมชื่อครับ...สวยเช้งกระเด๊ะเลย.... หลงรัก

Wink ขอบคุณครับ คุณ Aey สวยมากเลยครับ ทำไมไม่เปลี่ยนนกด้วยล่ะครับ หรือผิดกฏ :Smiley สงสัยต้องไปเปลี่ยนบ้างครับ Grin เสียดายศูนย์ไนท์ไซด์ Grin อยู่ผิดกระบอกซะแล้ว Grin Grin

Grin เปลี่ยนนกไม่ได้ครับ Grin

เปลี่ยนได้ครับ....

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #302 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 07:29:14 PM »

พี่ใหม่ครับฝากถ่ายรูปกระสุนที่เจาะเข้าตัวถังรถหน่อยนะครับแถวคอนหวันน่าจะหาไม่ยาก..ผมจะเอามาทำติ๊กเกอร์ครับ

ขอขนาด .45 นะครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #303 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 01:58:28 AM »

ขอบคุณพี่วรกฤษ ไว้เจอคงต้องรบกวนละครับ อยากเห็นดำ ดำ แดง แดง ครับ น้ำลายหก

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #304 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 03:48:02 AM »

ทายซิทำไมขัดลำ...

ลูกโหลดเองมั๊งครับ แรงดันอาจจะไม่พอหรือเปล่าครับ Grin Grin

ม่ายช่าย.... Grin

เยาะเย้ย เจ้าของปืนไม่ดี เยาะเย้ย

ม่ายเกี่ยว... Grin

ขอบคุณที่เล่นด้วยครับ  เฉลยละกัน  กระสุนผิดขนาดปลอกที่คาคือ .40  ส่วนนัดที่ยังไม่ยิงก็ขนาด .45 ครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #305 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 04:22:50 AM »

ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ แล้วตกลงรุ่น SHADOW ทั้งกระบอกเลยมีนำเข้ามายังครับ สั่งจองได้ที่ร้านไหนครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #306 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 06:13:28 AM »

ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ แล้วตกลงรุ่น SHADOW ทั้งกระบอกเลยมีนำเข้ามายังครับ สั่งจองได้ที่ร้านไหนครับ Smiley Smiley Smiley

คิดว่าไม่มีร้านไหนนำเข้านะครับ  ยกเว้นอยากได้จริงร้านน่าจะสั่งให้  แต่อยากจะเรียนให้ทราบว่าราคาต่างจากธรรมดาที่เอามาเเต่งเองเยอะมากๆ  แต่งเองอาจจะถูกกว่าครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #307 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 10:15:09 AM »

โทรไปร้านไหนก็ไม่มีของเลยครับ.....อย่างเร็วสุดน่าจะเดือนตุลาคม.......เฮ้อ.......อยากได้แล้วอะครับ......

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #308 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 10:37:00 AM »

ปืนเอสพีไม่กลัวสนิมครับผมรับประกันเลย...มาดูของผมซิครับรักกันดีจังไม่มีใครกลัวใครกอดกันดำแดงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นเรื่องปกติครับการดูแลรักษายิงแล้วก็ล้าง..ล้างเเล้วก็ต้องเอามายิงอีก...ถ้าให้ดีก็อย่าไปล้างมันเลยครับ.. Grin Grin Grin

จริงๆนะถ้า 1 เดือนมี 2 แมทช์ซ้อมอีกทุกเสาร์ผมยิงครบเดือนล้างพอดี ครับ Grin Grin Grin

เจอผมขอดูปืนนะครับ....ศูนย์หลังสวยมากๆๆๆ บ่อแม็กก็สวยไม่แพ้กัน....โกร่งไกผิวงี้น่าหยิกเลยล่ะ..... Grin Grin Grin

ปืนพี่ใหม่...ใหม่สมชื่อครับ...สวยเช้งกระเด๊ะเลย.... หลงรัก

Grin ยืนยันครับ ว่า CZ ไม่ค่อยกลัวสนิมครับ แต่! มีแต่ครับ นกสับกับคันห้ามไก สนิมขึ้นค่อนข้างง่ายครับ ของผมขึ้นแล้วสองจุดดังกล่าว เพราะพกเกือบทุกวันจับเกือบทุกวัน บริเวณนกสับกับคันห้ามไกเป็นแค่รมดำธรรมดาครับ สนิมเลยเกิดง่ายกว่าจุดอื่น แต่ไม่มีปัญหาครับ ผ้าชื้นน้ำมันเช็ดบ่อย ๆ ก็ไม่น่าเกิด เช็ดแค่นกกับห้ามไกนั่นแหละครับ เพราะโครง+สไลด์ เคลือบแบล๊คโพลิเมอร์กันสนิมได้ดีมาก Grin
 Grin อ้อ อีกส่วนคือแมกกาซีนครับ จับแล้วต้องเช็ดครับ ไม่งั้นขึ้นสนิมเหมือนกัน ขึ้นตามรอยนิ้วมือที่จับเลยล่ะ Grin
 Grin อาหลุงดูยังไงปืนผมยังใหม่อยู่ ร่องรอยไม่ใช่น้อยเหมือนกัน แต่ตอนถ่ายรูปรอยมันหายไปไหนหมดไม่รู้ Grin

Wink ขอบคุณครับ คุณ Aey สวยมากเลยครับ ทำไมไม่เปลี่ยนนกด้วยล่ะครับ หรือผิดกฏ :Smiley สงสัยต้องไปเปลี่ยนบ้างครับ Grin เสียดายศูนย์ไนท์ไซด์ Grin อยู่ผิดกระบอกซะแล้ว Grin Grin

Grin เปลี่ยนนกไม่ได้ครับ Grin

เปลี่ยนได้ครับ....

Grin อ้าว เปลี่ยนได้หรอ อย่างนี้ก็สวยดิ มีใครจะสั่งบ้างป่ะ หรือมีใครมีเหลืออยู่บ้าง Grin

เยาะเย้ย เจ้าของปืนไม่ดี เยาะเย้ย

ม่ายเกี่ยว... Grin

ขอบคุณที่เล่นด้วยครับ  เฉลยละกัน  กระสุนผิดขนาดปลอกที่คาคือ .40  ส่วนนัดที่ยังไม่ยิงก็ขนาด .45 ครับ Grin

Angry ไม่เกี่ยวได้ไง ดูซิ เจ้าของเอาปลอกกระสุนคนละขนาดมาใส่ให้ขัดลำเองแบบนี้ ไม่โทษเจ้าของไม่ดีจะโทษว่าปืนไม่ดีรึ Angry เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

888
ชอบ ของ มีคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

« ตอบ #309 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 10:46:43 AM »

ยังงี้ซื้อ Sp-01 มาเปลี่ยน นก ศูนย์ ก็เหมือนชาโดว์แล้ว ไม่ผิดกฏด้วย Grin Grin
AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #310 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 03:28:30 PM »

ยังงี้ซื้อ Sp-01 มาเปลี่ยน นก ศูนย์ ก็เหมือนชาโดว์แล้ว ไม่ผิดกฏด้วย Grin Grin
รวมๆกันสั่งดีไหมครับแล้วให้พี่ใหม่เป็น โต้โผ ช่วยสั่งให้ผมว่าน่าจะมีสั่งกันเกิน 10 ชุดนะครับ หลงรัก หลงรัก(ศูนย์หน้า+หลัง+นกสับ)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #311 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2006, 04:01:01 AM »

รวมๆกันสั่งดีไหมครับแล้วให้พี่ใหม่เป็น โต้โผ ช่วยสั่งให้ผมว่าน่าจะมีสั่งกันเกิน 10 ชุดนะครับ หลงรัก หลงรัก(ศูนย์หน้า+หลัง+นกสับ)

หัวเราะร่าน้ำตาริน แล้วผมจะสั่งเป็นมั๊ยเนี่ย ฝากคนอื่นตลอดเหมือนกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #312 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2006, 09:01:12 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แล้วผมจะสั่งเป็นมั๊ยเนี่ย ฝากคนอื่นตลอดเหมือนกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grinเวลาจะฝากสั่งก็คิดถึงน้องๆบ้างนะครับพี่ Grin Grin Grin
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #313 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 12:17:54 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin
นี่ไงครับ SP-01ใส่ศูนย์ SHADOW ของใคร ม่าย.....รู้ คุ้นๆ. Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

คุณG ก็ซื้ออีกกระบอกมาใส่ศูนย์ชาโดว์ซิครับ Grin

ตกใจ เอางั้นเลยหรอครับ กระบอกเดียวก็เปลี่ยนได้ ครับ คุณ JJ Grin คงไม่ต้องถึงกับซื้ออีกกระบอกหรอก ครับ Cheesy แต่อยากลองดูก่อนน่ะครับ เสียดายศูนย์เดิม Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
T.W.C
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #314 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 08:38:46 AM »

ตอนนี้ร้านไหนมีซีแซดเซมิคอมแพคครับ ถ้าไม่มีจะมีร้านไหนรับสั่งให้ได้บ้างครับ..
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 30
  พิมพ์