เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 01:40:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด.. ผมก็เป็นสาวกคิมเบอร์ไปแล้ว...  (อ่าน 7475 ครั้ง)
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:31:09 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 03:11:59 AM »

Grin ยินดีกับสาวกคิมเบอร์คนล่าสุดครับ Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 05:03:15 AM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grinแต่เอ้.....เราเจอกันที่สนามวันนี้หรือเปล่า Grin Grin Grin

ที่บางบัวทองคนละคนครับ  คนที่เจอคือคุณเด็กขนส่ง  รู้สึกว่าจะจับจองมาเป็นเจ้าแรกๆ น้ำลายหก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 06:26:11 AM »

ยินดีด้วยครับ ปืนใหม่ ใช้ให้คุ้นมือครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 06:28:45 AM »

Grin Grin  ปืนสวยจังครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
เด็กขนส่ง
...ชนชั้นผู้น้อย..ที่เฝ้าคอยการแก้ไข...
Full Member

คะแนน 2

"Justice In The Barrel"

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 07:03:51 AM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grinแต่เอ้.....เราเจอกันที่สนามวันนี้หรือเปล่า Grin Grin Grin

ที่บางบัวทองคนละคนครับ คนที่เจอคือคุณเด็กขนส่ง รู้สึกว่าจะจับจองมาเป็นเจ้าแรกๆ น้ำลายหก

ครับผมเอง..พี่คาเรร่า..มารายงานตัวด้วยครับ..ยินดีสำหรับสาวกคิมเบอร์คนใหม่..ยิ่งได้ตัวทีมแมทซ์มาด้วย ดีเลย..ว่างๆ มีมีทติ้งอาจได้เจอกันครับ ...

"ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน"
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 07:53:39 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ช่างบาดใจเหลือเกิน น้ำลายหก อิจฉาง่ะ อยากได้มากอดมั่งจัง หัวเราะร่าน้ำตาริน ยินดีกะของใหม่ ถูกใจด้วยครับ  ว่าแต่...เท่าไรครับ แล้วมีแนวโน้มราคาเป็นยังไงต่อไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 08:01:29 AM »

ยินดีด้วยนะครับ
ผมว่าน่าจะลงในกระทู้ทดสอบด้วยนะครับจะได้เป็นความรู้ให้กับพี่เพื่อนๆในเวปครับ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:11:35 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อยากได้มั้งครับ   
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:29:15 AM »

ขอบคุณคร๊าบบ..  Grin

เจ้าตัวนี้ผมได้มาพักนึงแล้วล่ะ เพิ่งได้มีโอกาสถ่ายรูปมาอวดโฉม เอาไปสนามลองมา 2-3 ครั้งแล้ว
ปืนทำงานเรียบร้อยดี จะเอาไปซ้อมมากๆ ก็กลัวปืนช้ำครับ...

พูดถึงเรื่องราคา.. ถ้าบอกว่าตอนนี้ S&W M60, CZ 75, Beretta 92FS... ราคาอยู่ในช่วง 70-90 K
ก็คงไม่ต่างจากค่าตัว Team Match ของผมนี่เท่าไหร่

CyberMan
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:36:47 AM »

ที่บางบัวทองคนละคนครับ คนที่เจอคือคุณเด็กขนส่ง รู้สึกว่าจะจับจองมาเป็นเจ้าแรกๆ น้ำลายหก

ครับผมเอง..พี่คาเรร่า..มารายงานตัวด้วยครับ..ยินดีสำหรับสาวกคิมเบอร์คนใหม่..ยิ่งได้ตัวทีมแมทซ์มาด้วย ดีเลย..ว่างๆ มีมีทติ้งอาจได้เจอกันครับ ...

ยินดีครับ.. ท่านเด็กขนส่ง  บางทีผมอาจต้องรบกวนขอคำแนะนำเกี่ยวกับเจ้าตัวนี้จากท่านบ้าง
อ้อ มีดด้ามสวยดีครับ.. เดี๋ยวผมคงต้องไปหามามั่งล่ะ  Wink
CyberMan
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:34:24 AM »

Cheesy ยินดีด้วยครับ คิมเบอร์กระบอกนี้เป็นปืนในฝันของผมเลยนะครับ น้ำลายหก

ลองยิงหรือยังครับอยากเห็นกลุ่ม ที่ 15 เมตรครับว่า 100 เต็มหรือเปล่า น้ำลายหก

อยากได้อยู่เหมือนกัน น้ำลายหก ไม่แน่อาจจะขายของเดิมมาซื้อรุ่นนี้ Grin

กระบอกนี้เพิ่งลองยิงไป 2 กล่อง มีเต็ม 100 ที่ระยะ 15 เมตรอยู่เป้าเดียว แต่เป้าอื่นๆ ก็ไม่หลุดวงดำนะครับ  Grin  เผอิญไม่ได้ถ่ายรูปไว้ซะด้วย

คุณวรกฤษจะขายเจ้า SS Target II ได้ลงคอเชียวรึครับ ผมว่าเก็บไว้ดีกว่าน่ะ ส่วนขนาด .45 ก็ค่อยๆ หาทางซื้อใหม่เลย...  Cheesy

วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:35:05 AM »

Cheesy ยินดีด้วยครับ คิมเบอร์กระบอกนี้เป็นปืนในฝันของผมเลยนะครับ น้ำลายหก

ลองยิงหรือยังครับอยากเห็นกลุ่ม ที่ 15 เมตรครับว่า 100 เต็มหรือเปล่า น้ำลายหก

อยากได้อยู่เหมือนกัน น้ำลายหก ไม่แน่อาจจะขายของเดิมมาซื้อรุ่นนี้ Grin

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้าขายผมจะรอ........  ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:44:54 AM »

....... ยินดีดีด้วยครับ  Grin ,,,,,,,, ปืนสวยมาก เป็นปืนในฝันของใครอีกหลายคน .....  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 01:31:58 PM »

อยากเป็นมั่งจัง แต่ "ลัทธิ" นี้ค่าสมาชิกแพง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตอนนี้ผมติดใจ "คิมเบอร์ แรปเตอร์" ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์