เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:30:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประธาน สคบ.  (อ่าน 2686 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 03:59:01 PM »

เห็นด้วยครับ  พวกที่โก่งราคาจะได้โดนจัดการซักที

SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 04:05:39 PM »

...ติดตามเรื่อง คุณ visith ที่แสดงออกและเสนอเกี่ยวกับการเอารัดเอาเปรียบของพวกร้านค้า , ความไม่ยุติธรรมของการทำงานของคนบางกลุ่ม ในหลายๆกระทู้ที่เกี่ยวกับอาวุธปืน  ต้องยอมรับครับว่ามีความมุ่งมั่นที่จะทำให้ได้จริงๆ ครับ...ผมขอเอาใจช่วยด้วยคนครับ..จากใจจริงครับ..

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 04:42:24 PM »

ผมสนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ Cheesy

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 10:32:37 AM »

ฟ้ายังมีฝนปรายดอกบ้าง  หย่อมหญ้าที่อ้างว้างก็ย่อมปรีดา

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
saw
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 03:09:46 PM »

สาระสำคัญของความสำเร็จ คือ การลงมือทำ  จึงขอสนับสนุนด้วยครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์