เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 02:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พกง่ายเหมือนพกถุงยาง...  (อ่าน 5801 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 03:16:33 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   ดันมีเพื่อนอยู่โรงงานอีก เฮ้อ  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 06:48:53 PM »

Smiley อ่านที่ท่าน จุดสองห้อย โพสท์แล้วได้สติดีคับ...

เสียดายที่คนที่พกปืนแล้วขาดซึ่งสติ...

เพราะอนาคตไม่ตะรางก็หลุมคับ...  Cool
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 07:52:30 PM »

อะไรก็เป็นไปได้ครับบ้านเรา  คนยิ่งมากขึนปัญหาก็ยิ่งมากตาม  ตราบใดที่คนเห็นเงินเป็นใหญ่ไม่มีที่จะอยู่อย่างสงบสุขหรอกครับ
           ผมพกไม่ได้ทั้งสองอย่างครับ  พกปืนกลัวตำรวจจับถึงจะมีทะเบียนก็เถอะไม่รอดถึงโรงถึงศาลอยู่ดี  จะพกถุงยางยิ่งหนักเข้าไปอีกศาลที่บ้านไม่มีอุธรณ์ฎีกาใดๆทั้งสิ้นประหารอย่างเดียว  คิดแล้วเสียวๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:05:43 PM »

ปืน ถ้าพกแล้วไม่ได้ใช้น่ะ.............ดี ครับ

ส่วนอีกอย่างที่ว่า ถ้าพกแล้ว ไม่ได้ใช้น่ะ.............ไม่ได้เรื่องครับ ตกใจ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:18:08 PM »

:Smiley ยากพอๆ กับ ป12 เลยนะครับ

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:25:05 PM »

ปืน ถ้าพกแล้วไม่ได้ใช้น่ะ.............ดี ครับ

ส่วนอีกอย่างที่ว่า ถ้าพกแล้ว ไม่ได้ใช้น่ะ.............ไม่ได้เรื่องครับ ตกใจ
อย่างหลังนี่ต้องขออนุญาตใช้ด้วยหรือเปล่าครับ Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 09:28:35 PM »

Wink โถ...อะไรจะ "หน้ามืด รีบร้อน" ขนาดนั้น ถึงกับต้องพกถุงติดกระเป๋า ทำเป็นวัยรุ่นสมันก่อนเปี๊ยบเลย... Grin ...ตู้หยอดเหรียญในห้องน้ำตามห้างสรรพสินค้า   ร้าน 7-11 เกิดขึ้นยังกะดอกเห็ด ... คงแวะไปอุดหนุน และดึงออกมาใช้ทัน..ใช้หมด ไม่หมดก็ต้องทิ้ง. Grin Grin..พกกลับบ้านอันตรายยิ่งกว่าพกปืนขึ้นสน. ...... Shocked  Shocked  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
จุดสองห้อย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:35:23 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
อ้างถึง

อย่างหลังนี่ต้องขออนุญาตใช้ด้วยหรือเปล่าครับ Grin
หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin ผมว่าอย่างหลังนี่ไม่ต้องขอใบอนุญาตใช้หรอก      แต่ต้องขอดูบัตรประชาชนมากกว่า   

เดี๋ยวจะไอ....ดัง....คุก ..คุก เหมือนป๋าเหลิม ( ส.ว )  ข้อหาพรากผู้เยาว์ซิจ๊ะ    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แหม  :-* :-* :-*นู๋ ๆ ไม่น่าทำป๋าเลย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:11:12 AM »

ก๊าก ก๊าก ก๊าก

ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ท่านชอบพกอะไร? และใช้บ่อยแค่ไหน?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:28:09 AM »

Wink โถ...อะไรจะ "หน้ามืด รีบร้อน" ขนาดนั้น ถึงกับต้องพกถุงติดกระเป๋า ทำเป็นวัยรุ่นสมันก่อนเปี๊ยบเลย... Grin ...ตู้หยอดเหรียญในห้องน้ำตามห้างสรรพสินค้า   ร้าน 7-11 เกิดขึ้นยังกะดอกเห็ด ... คงแวะไปอุดหนุน และดึงออกมาใช้ทัน..ใช้หมด ไม่หมดก็ต้องทิ้ง. Grin Grin..พกกลับบ้านอันตรายยิ่งกว่าพกปืนขึ้นสน. ...... Shocked  Shocked  Grin

ผู้ชำนาญมาเอง........... หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:18:47 AM »

พกปืนนี่เมียไม่ว่า พกถุงนี่สิมีโดนตอน ตกใจ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 04:48:12 PM »

พกปืนนี่เมียไม่ว่า พกถุงนี่สิมีโดนตอน ตกใจ
พกถุงยาง ชะตาขาด หัวเราะร่าน้ำตาริน

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:58:44 PM »

ผู้ชำนาญมาเอง........... หลงรัก

Wink...คาราวะท่านซือแป๋..มิได้พบพานนาน ซือแป๋ท่านสบายดี ?.... Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:01:55 AM »

สบายดีครับท่านvisith .......

วันเสร์ที่ 2 นี้ว่างไหมครับ?..........ไป joy กันหน่อยที่ปราณบุรี พี่แก้วก้ไปนะครับ

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:57:34 AM »

สบายดีครับท่านvisith .......

วันเสร์ที่ 2 นี้ว่างไหมครับ?..........ไป joy กันหน่อยที่ปราณบุรี พี่แก้วก้ไปนะครับ

....ขอบคุณครับ...เสาร์นี้ ท่าน ผบ.ทบ. มีบัญชาให้กระผมเป็นพลขับ พาท่านไปธุระ นะครับ  Embarrassed หากแว๊บได้จะไปเดินสำรวจตลาดแถวหลังวังครับ.... Wink

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์