เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:24:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 221545 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #420 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:17:18 PM »

... น้องดิว ... ทานข้าวหรือยัง ... เที่ยงแล้ว ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ยังเลยค่ะ  ไว้ออกไปข้างนอกเมื่อไหร่ทานก็ได้   บ่ายๆก็ไปแล้วค่ะ  ขอบคุณค่ะ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #421 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:18:24 PM »

พี่มินท์เตรียมอาวุธให้พร้อมน่ะค่ะ รู้สึกว่ามีคนซุ่มเยอะน่ะ

ขยับเมื่อไหร่  ซัดเปรี้ยงทันทีเลย  นัดเดียวอย่าให้พลาด  Sad Sad Sad

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ... ไม่ได้แอ้มผมหรอก ... วิชาลูกเสือสำรอง ... ผมผ่านมาแล้ว ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #422 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:19:10 PM »

มีแต่..โหดๆ...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #423 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:20:05 PM »

พี่ถนัดด้านทรมาน  ให้ค่อยๆตายช้าๆจ้ะ  Cheesy

ไม่สงสารพี่ๆเค้าเหรอค่ะพี่มินท์  อายุมากแล้ว ปล่อยให้เป็นไปตามอายุขัยดีกว่า Wink
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #424 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:22:44 PM »

... น้องดิว ... ทานข้าวหรือยัง ... เที่ยงแล้ว ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ยังเลยค่ะ  ไว้ออกไปข้างนอกเมื่อไหร่ทานก็ได้   บ่ายๆก็ไปแล้วค่ะ  ขอบคุณค่ะ

Cheesy Cheesy Cheesy ... วันไหนว่าง ๆ ... จะชวนไปทานข้าวที่ ... หาดคูเดื่อ ... ไปตกปลาด้วย ... นะครับ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พี่ถนัดด้านทรมาน  ให้ค่อยๆตายช้าๆจ้ะ  Cheesy

ไม่สงสารพี่ๆเค้าเหรอค่ะพี่มินท์  อายุมากแล้ว ปล่อยให้เป็นไปตามอายุขัยดีกว่า Wink

งอน งอน งอน ... รู้จักปล่าว ... ลูกเสือสำรองอ่ะ ...  งอน งอน งอน

... เสียชีพ ... อย่าเสียสัตย์ ... เสียเข็มขัด ... อย่าเสียกุงเกง ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #425 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:23:39 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... วันไหนว่าง ๆ ... จะชวนไปทานข้าวที่ ... หาดคูเดื่อ ... ไปตกปลาด้วย ... นะครับ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

งอน งอน งอน ... รู้จักปล่าว ... ลูกเสือสำรองอ่ะ ...  งอน งอน งอน

... เสียชีพ ... อย่าเสียสัตย์ ... เสียเข็มขัด ... อย่าเสียกุงเกง ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พอดีเคยเป็นแต่แม่เสือนะคะ คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #426 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:25:14 PM »

ไม่โหดน่ะค่ะพี่ชัย  ออกจะอ่อนหวานละมุนละม่อม  อย่างนี้  55555
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #427 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:28:16 PM »

ไม่โหดน่ะค่ะพี่ชัย  ออกจะอ่อนหวานละมุนละม่อม  อย่างนี้  55555
    อ่อนหวานละมุนละม่อมจริงป่ะ  แล้วหอมหวลรัญจวนใจด้วยปล่าวครับ...คนดีศรีสังคมอย่างผมอยากทราบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #428 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:28:41 PM »

... โหย ... หนีเฉยเลยพี่เรา ... ปล่อยให้โดนรุมอยู่คนเดียว ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

... ไหนพี่ชัยบอกว่า ... เชื่อพี่เถอะไอ้น้องเอ๋ย ... พี่ลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่ ... หนักกว่าเธอก็เจอมาแว้วววว ...  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #429 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:29:23 PM »

พี่มินท์เตรียมอาวุธให้พร้อมน่ะค่ะ รู้สึกว่ามีคนซุ่มเยอะน่ะ

ขยับเมื่อไหร่  ซัดเปรี้ยงทันทีเลย  นัดเดียวอย่าให้พลาด  Sad Sad Sad

แบ่งหน้าที่.....เป็นขั้นเป็นตอนเลย

อีกคนทรมาน......อีกคนประหาร คิก คิก คิก คิก

ขาดพวกพี่ๆไป.....แล้วจะเหงานะครับ Cheesy
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #430 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:30:10 PM »

ขยับเมื่อไหร่  ซัดเปรี้ยงทันทีเลย  นัดเดียวอย่าให้พลาด  Sad Sad Sad

แบ่งหน้าที่.....เป็นขั้นเป็นตอนเลย

อีกคนทรมาน......อีกคนประหาร คิก คิก คิก คิก

ขาดพวกพี่ๆไป.....แล้วจะเหงานะครับ Cheesy

เลยไม่ให้ถึงตายไงคะ คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #431 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:31:24 PM »

อ่อนหวานละมุนละม่อมจริงป่ะ  แล้วหอมหวลรัญจวนใจด้วยปล่าวครับ...คนดีศรีสังคมอย่างผมอยากทราบ

สำนวนเก่ามากๆๆ พี่แป๋ง   โดนชก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #432 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:34:44 PM »

พี่อั๋นต้องพูดว่า    ขาดน้องๆแล้วพี่จะเหงาน่ะ   อย่างนี้จะถูกต้องกว่าน่ะค่ะ
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #433 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:36:24 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ... มีคนหลงเข้ามาให้ ... น้องมีน ... น้องดิว ... ซ้อมมือต่อแล้ว ...  ไปดีฝ่า ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #434 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:40:01 PM »

เพื่อนมาชวนไปกินข้าวแล้วค่ะ เดี๋ยวบ่ายไม่แก่จะกลับมานะ Grin

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 274
  พิมพ์