เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:30:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219541 ครั้ง)
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #435 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:40:23 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ... มีคนหลงเข้ามาให้ ... น้องมีน ... น้องดิว ... ซ้อมมือต่อแล้ว ...  ไปดีฝ่า ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าเพิ่งไปครับพี่......อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนครับ Smiley

Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #436 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:42:00 PM »

พี่ถนัดด้านทรมาน  ให้ค่อยๆตายช้าๆจ้ะ  Cheesy
พี่มินท์เตรียมอาวุธให้พร้อมน่ะค่ะ รู้สึกว่ามีคนซุ่มเยอะน่ะ

ขยับเมื่อไหร่  ซัดเปรี้ยงทันทีเลย  นัดเดียวอย่าให้พลาด  Sad Sad Sad

แบ่งหน้าที่.....เป็นขั้นเป็นตอนเลย

อีกคนทรมาน......อีกคนประหาร คิก คิก คิก คิก

ขาดพวกพี่ๆไป.....แล้วจะเหงานะครับ Cheesy

พี่อั๋นต้องพูดว่า    ขาดน้องๆแล้วพี่จะเหงาน่ะ   อย่างนี้จะถูกต้องกว่าน่ะค่ะ

คิก คิก คิก คิก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #437 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:44:52 PM »

เพื่อนมาชวนไปกินข้าวแล้วค่ะ เดี๋ยวบ่ายไม่แก่จะกลับมานะ Grin

... โหย ... คำก็แก่ ... สองคำก็อาวุโส ... แบบนี้ ... เฮียแป๋งน้อยใจแย่เลย ...  Grin Grin Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ... มีคนหลงเข้ามาให้ ... น้องมีน ... น้องดิว ... ซ้อมมือต่อแล้ว ...  ไปดีฝ่า ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าเพิ่งไปครับพี่......อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนครับ Smiley

Cheesy Cheesy Cheesy ... อะไรเอ่ยร้ายกว่า ... เสือ ... ? ... ติ๊กต่อก  ๆ ๆ ๆ ...  

... คำตอบก็คือ ... ผู้หญิง ... เวลารวมตัวกันไง ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #438 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:45:25 PM »

รู้ดี..จิงๆเลย...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #439 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:46:33 PM »

เพื่อนมาชวนไปกินข้าวแล้วค่ะ เดี๋ยวบ่ายไม่แก่จะกลับมานะ Grin
   บ่ายไม่แก่น่าจะเป็นบ่ายหนุ่มๆใช่มั้ยครับ...ถ้าเป็นบ่ายหนุ่มศรรามไม่ว่าง...เสนอผมเลยครับแป๋ง..สอนราม
.

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #440 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:51:01 PM »

บ่ายไม่แก่น่าจะเป็นบ่ายหนุ่มๆใช่มั้ยครับ...ถ้าเป็นบ่ายหนุ่มศรรามไม่ว่าง...เสนอผมเลยครับแป๋ง..สอนราม
.

เสนอตัวเชียวน่ะ.....ตาแก่   Wink
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #441 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:51:43 PM »

.

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #442 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:52:32 PM »

... โหย ... คำก็แก่ ... สองคำก็อาวุโส ... แบบนี้ ... เฮียแป๋งน้อยใจแย่เลย ...  Grin Grin Grin

Cheesy Cheesy Cheesy ... อะไรเอ่ยร้ายกว่า ... เสือ ... ? ... ติ๊กต่อก  ๆ ๆ ๆ ... 

... คำตอบก็คือ ... ผู้หญิง ... เวลารวมตัวกันไง ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เห็นชอบ....ครับพี่ เยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #443 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:54:43 PM »

รู้ดี..จิงๆเลย...

... อิ ๆ ๆ ... อะไรพี่ชัย ... ไปช่วยเฮียแป๋งหน่อยเร็ว ... โดนข้อหาแก่ชราแล้ว ... เร็ว ๆเข้า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ท่าน ... หงซิ่งอัน ... ด้วยเด้อ ... ซอยข้อยแหน่ ...  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2007, 12:59:21 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #444 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:57:18 PM »

... โหย ... คำก็แก่ ... สองคำก็อาวุโส ... แบบนี้ ... เฮียแป๋งน้อยใจแย่เลย ...  Grin Grin Grin

Cheesy Cheesy Cheesy ... อะไรเอ่ยร้ายกว่า ... เสือ ... ? ... ติ๊กต่อก  ๆ ๆ ๆ ...  

... คำตอบก็คือ ... ผู้หญิง ... เวลารวมตัวกันไง ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปากคอเราะร้ายน่ะพี่เล็ก   Wink
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #445 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:58:31 PM »

... โหย ... คำก็แก่ ... สองคำก็อาวุโส ... แบบนี้ ... เฮียแป๋งน้อยใจแย่เลย ...  Grin Grin Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ... มีคนหลงเข้ามาให้ ... น้องมีน ... น้องดิว ... ซ้อมมือต่อแล้ว ...  ไปดีฝ่า ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Cheesy Cheesy Cheesy ... อะไรเอ่ยร้ายกว่า ... เสือ ... ? ... ติ๊กต่อก  ๆ ๆ ๆ ... 

... คำตอบก็คือ ... ผู้หญิง ... เวลารวมตัวกันไง ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เห็นชอบ....ครับพี่ เยี่ยม เยี่ยม

แหม !  เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยน่ะค่ะ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #446 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 12:59:46 PM »

โดนเต็มๆเลยผม..ตาแก่...

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #447 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 01:01:17 PM »

ตู้แป๋ง...มิใช่ๆ..เอิ้นผิด..ขอโตดๆ...น้องแป๋ง..(คงถึกใจน้อ)..เขาอยู่กุงเตปมาดน..เลยออกอาการเจน่ะน้องดิว...555
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #448 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 01:02:35 PM »

แจกผู้ละแต้มเด้อ...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #449 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 01:02:48 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... โหะ ๆ ๆ ... ไปดีฝ่า ... โดนหมายหัวแล้ว (ไปธุระก่อนครับ) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 274
  พิมพ์