เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:18:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220706 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #525 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:03:26 PM »

เดี๋ยวก็วันพ่อแล้ว  จะทำอะไรดีๆเพื่อพ่อดีน่ะ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #526 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:05:49 PM »

พี่เล็กไปทานข้าวรึยังค่ะ  (ข้าวหน้าเป็ดแป๊ะธง อร่อยน่ะ เคยไปทานอ่ะยัง)  Wink

... ยังครับ ... เพื่อนออกไปซื้อส้มตำ ... แต่ข้าวหน้าเป็ดแป๊ะธงอยู่ตรงไหนเหรอครับ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มีหลายสาขาน่ะ  เป็นร้านก๋วยเตี๋ยวเป็ดน่ะ แต่ก็มีอาหารหลายประเภทให้เลือก

มีแถวๆโรงเรียนอนุบาลบ้านเด็ก   โพธิ์ทอง  ประมาณนี้น่ะ  

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ... นึกไม่ออก ... พอดีทำงานอยู่แถว ๆ ชานเมือง ... ถนนวงแหวนรอบนอก ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... โอ๊ย ... อิ่มจัง ... ท้องไข่อึ่งลึ่งเลย ...   Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #527 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:07:23 PM »

เดี๋ยวก็วันพ่อแล้ว  จะทำอะไรดีๆเพื่อพ่อดีน่ะ

Cheesy Cheesy Cheesy ... มามุขนี้เลยเหรอ ...  ขำก๊าก ... เคยได้ยินไหม ... เด็ดดอกไม้ ... สะเทือนถึงดวงดาว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #528 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:08:30 PM »

อืมม...กระจ่างสิงหเสนีย์  นึกว่าหายไปไหนที่แท้ก็มาแอบคุยอยู่ในเวบนี้เอง  ...ไม่ว่ากันตามสบาย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #529 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:09:36 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... มามุขนี้เลยเหรอ ...  ขำก๊าก ... เคยได้ยินไหม ... เด็ดดอกไม้ ... สะเทือนถึงดวงดาว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คืออะไร ....................
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #530 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:11:46 PM »

Grin Grin Grin ... อยากรู้ก็ลองถาม ... บรรดาพ่อ ๆ ในเว็บสิ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #531 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:12:16 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สำนวนนี้แล่มเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #532 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:13:02 PM »

อืมม...กระจ่างสิงหเสนีย์  นึกว่าหายไปไหนที่แท้ก็มาแอบคุยอยู่ในเวบนี้เอง  ...ไม่ว่ากันตามสบาย

หัวก็ไม่ล้าน ใจน้อยไปได้   (แต่ก็หลายแสนแล้วนี่นา)  

Wink Wink Wink
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #533 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:15:15 PM »

คุยหยังกัน...คือบ่ฮู้เรื่อง Huh
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #534 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:16:11 PM »

Grin Grin Grin ... อยากรู้ก็ลองถาม ... บรรดาพ่อ ๆ ในเว็บสิ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ใครจะตอบก่อนดี คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #535 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:17:33 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... เข้าใจเหรอจ๊ะ ... หนูมีน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #536 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:17:41 PM »

คืออะไรพี่มินท์  .........
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #537 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:19:56 PM »

บอกผมด้วยนะ Grin
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #538 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:20:23 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... เข้าใจเหรอจ๊ะ ... หนูมีน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าเพิ่งไปไหนน่ะพี่เล็ก  ถ้ารู้ความหมายแล้วมันไม่ดีแล้วน่าดูเชียว    Angry Angry Angry
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #539 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 01:21:15 PM »

หัวก็ไม่ล้าน ใจน้อยไปได้   (แต่ก็หลายแสนแล้วนี่นา)  

Wink Wink Wink

แป่วๆๆๆๆๆ....เกี่ยวอะไรกับผมครับน้องไอดิว  ผมก็พูดของผมไปเรื่อยเปื่อย  แหม.มาว่าเราหัวล้านหัวแสนเดี๋ยวจีบซะเลยดีมั่ง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 274
  พิมพ์