เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:24:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 221625 ครั้ง)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #810 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 09:55:46 AM »

ใครๆๆๆๆใครตัวร้าย
สวัสดีครับพี่อ้น ......  ได้อินเตอร์เนตใหม่แล้วบ่ครับ  .....หายไปนานเลย...คิดถึ๊ง...คิดถึง คิก คิก คิก คิก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #811 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:05:08 AM »

Grin Grin Grin ... มาแล้ว ๆ ๆ ... ยัยตัวร้ายมาแล้ว ...  Grin Grin Grin

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกท่าน   Cheesy

มาถึงก็ได้ยินคนว่าร้ายเลยน่ะ  Wink

มิน่าล่ะจามทั้งวันเลย   Wink
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #812 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:06:23 AM »

รอดตัวไปเรา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #813 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:07:08 AM »

Grin Grin Grin ... มาแล้ว ๆ ๆ ... ยัยตัวร้ายมาแล้ว ...  Grin Grin Grin
พ่อใหญ่นี่แม่ะ....  กวนความฮักเขาไปเรื่อย....จั๊กเป็นอีหยั๋ง....ขาดความอบอุ่นบ้ออ้ายชาย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ถืกต้องเลยคร๊าบบบบบบบบบบ ... ไผสิคือ ... ตะหาน ... ขี้แข้วเน๊าะ ... จีบซะจีบซาย ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #814 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:07:55 AM »

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกท่าน   Cheesy

มาถึงก็ได้ยินคนว่าร้ายเลยน่ะ  Wink

มิน่าล่ะจามทั้งวันเลย   Wink
Grin Grin Grin  มันเป็นเรื่องธรรมชาติของอ้ายเล็กเขาครับ คุณดิว...."คนอยู่ไม่ถามหา...คนไม่มากลับคิดถึง"  ดูแปลกนะครับนี่ คิก คิก คิก คิก 

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #815 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:10:02 AM »

แปลกทั้งคู่เลย  Grin

พี่เล็กเค้าเหงา เพราะไม่มีใครปะทะคารมด้วยล่ะสิ  ไม่ใช่ห่วงอะไรหรอก   Cheesy
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #816 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:12:02 AM »

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกท่าน   Cheesy

มิน่าล่ะจามทั้งวันเลย   Wink

รอดตัวไปเรา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ยัยตัวร้าย ... กะ ... ยัยน่ารัก ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2007, 10:16:22 AM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #817 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:12:25 AM »

สวัสดีครับพี่อ้น ......  ได้อินเตอร์เนตใหม่แล้วบ่ครับ  .....หายไปนานเลย...คิดถึ๊ง...คิดถึง คิก คิก คิก คิก
ยังเลย ยังไม่ได้ติดตั้งโทรศัพท์ใหม่

ตอนนี้เล่นอยู่ที่ทำงานน่ะ  อย่าลืมโหวตให้นะ G5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2007, 10:21:30 AM โดย andaman » บันทึกการเข้า
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #818 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:12:42 AM »

พี่เล็กเค้าเหงา เพราะไม่มีใครปะทะคารมด้วยล่ะสิ  ไม่ใช่ห่วงอะไรหรอก   Cheesy
อ่าว....แล้วคนที่บ้านพี่เล็กหล่ะครับ....  Huh อ๋อ....สงสัยพูดได้คำเดียว...."ครับ...ครับ" คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #819 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:14:40 AM »

ยังเลย ยังไม่ได้ติดตั้งโทรศัพท์ใหม่

ตอนนี้เล่นอยู่ที่ทำงานน่ะ  อย่าลืมโหวตให้นะ G3
หรอครับอ้าย..ขนาดลำบาก  ก็ยังดิ้นทุรนทุราย  มาเล่นเนตน้อครับ....  สงสัยทนแรงคิดถึงไม่ไหวน้อ .....  พี่มิ่นได้ยินบ่ คิก คิก คิก คิก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #820 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:15:41 AM »

พี่เล็กเค้าเหงา เพราะไม่มีใครปะทะคารมด้วยล่ะสิ  ไม่ใช่ห่วงอะไรหรอก   Cheesy
อ่าว....แล้วคนที่บ้านพี่เล็กหล่ะครับ....  Huh อ๋อ....สงสัยพูดได้คำเดียว...."ครับ...ครับ" คิก คิก คิก คิก

สงสัยจะใช่  จริงป่ะพี่เล็ก   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #821 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:18:19 AM »

ไม่หยุดเหรอพี่อันวันนี้  หวัดดีค่ะพี่เล็ก ยัยน่ารักเฉยๆ  ใช่มั๊ยไม่ใช่  ยัยน่ารักษานะ คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #822 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:18:50 AM »

สงสัยจะใช่  จริงป่ะพี่เล็ก   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Angry Angry Angry ... นี่ ๆ ๆ ... นายสอง ... ตาหาน ... เขาให้วางตัวเป็นกลางไม่ใช่เหรอ ... เดี๋ยวเจอบึ้มมมมมมมมมมมม ...  Cool Cool Cool

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #823 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:22:53 AM »

สมาชิดทุกท่านอน่าลืมโหวตให้หลานสาวนะ ทุกๆ 20 นาที  G5  http://www.aboutdna.net/dna/final/vote.php
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #824 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 10:23:58 AM »

ไม่หยุดเหรอพี่อันวันนี้  หวัดดีค่ะพี่เล็ก ยัยน่ารักเฉยๆ  ใช่มั๊ยไม่ใช่  ยัยน่ารักษานะ คิก คิก คิก คิก

...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ....

... หลงตัวเองแล้ว ... คนเรานี่อ่ะนะ ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 274
  พิมพ์