เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:18:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 218774 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #855 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:04:29 AM »

ดิวกับพี่มินท์ออกจะอ่อนโยน อ่อนหวานน่าถนุถนอมจะตาย

มาว่าเราซาดิสต์ได้ไง  ไม่จริ๊ง ไม่จริง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #856 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:06:36 AM »

สงสารพี่เล็กจัง  ....ใครๆก็ไม่รัก....  Wink  มาม่ะ  หันหน้ามาทางนี้  จะช่วย  ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดด .... เลย ... น้องดิวขา ...  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ช่วย....ให้ไม่ทรมาน  นัดเดียวเท่านั้นแล้วจะลืมทุกสิ่ง  แบร่ แบร่ แบร่

น้องดิวใจร้ายจัง  พี่ว่าแค่จับมัดห้อยหัว  แล้วเอาเข็มแทงไปเรื่อยๆดีกว่านะ คิก คิก คิก คิก ว่าแต่ว่าใครซาดิสต์เหรอพี่เล็ก ไม่มี๊

โดนชก โดนชก โดนชก ... โอ้ยยยยยยยย ... หนักข้อกว่าเดิมอีก ... อ่ะ ... คร่อกกกกกกกกกกก ...  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #857 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:08:26 AM »

ไหว้ขอตัวไปรับประทานอาหารก่อนนะครับ  เดี๋ยวจังมาใหม่ หลงรัก หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #858 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:09:11 AM »

ดิวกับพี่มินท์ออกจะอ่อนโยน อ่อนหวานน่าถนุถนอมจะตาย

มาว่าเราซาดิสต์ได้ไง  ไม่จริ๊ง ไม่จริง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ว่าแล้ว ... ผู้หญิง ... รวมตัวกันได้ ... ร้ายกว่าเสือ ................... เจ๊ ... อยากต๊าย ... อยากตายยยยยยย ........... แมนรับบ่ได่ .... แมนว่าบ่ไซ่ .........  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #859 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:11:34 AM »

นั่นสิๆ   มาว่าสาวๆผู้อ่อนโยบไดจังใด๋  คิก คิก
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #860 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:12:36 AM »

สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ
สนใจเรื่องปืนแต่ก็มีความรู้เพียงเล็กๆน้อยๆ ขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกท่านด้วยน่ะค่ะ Smiley Smiley
สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับครับ.  ไหว้ ไหว้ ไหว้Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #861 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:13:08 AM »

นั่นสิๆ   มาว่าสาวๆผู้อ่อนโยบไดจังใด๋  คิก คิก

ใช่ๆๆเนอะพี่อันเนี่ยเข้าใจผู้หญิงที่สุด   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #862 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:14:05 AM »

สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ
สนใจเรื่องปืนแต่ก็มีความรู้เพียงเล็กๆน้อยๆ ขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกท่านด้วยน่ะค่ะ Smiley Smiley
สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับครับ.  ไหว้ ไหว้ ไหว้Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีเช่นกันค่ะ   ไหว้
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #863 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:19:13 AM »

สวัสดีเช่นกันค่ะ   ไหว้

Cheesy Cheesy Cheesy ... อ่อนหวานขึ้นมาเชียวนะ ... ใกล้เวลาทานยาก่อนอาหารแล้วนะ ... ว่าแต่ว่า ... มีอะไรทานตอนเที่ยงนี้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #864 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:21:38 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... อ่อนหวานขึ้นมาเชียวนะ ... ใกล้เวลาทานยาก่อนอาหารแล้วนะ ... ว่าแต่ว่า ... มีอะไรทานตอนเที่ยงนี้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มีนเสนอยำพี่เล็กรวมมิตรรสจัดจ้านแซบทรวง

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #865 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:25:38 AM »

มาแรงแซงทางโค้งเลยนะกระทู้นี้  ชักอยากเห็นหน้า  จขกท.ซะแล้วสิ I_DUE  จะสวยขนาดไหนกันเชียว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #866 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:26:59 AM »

มีนเสนอยำพี่เล็กรวมมิตรรสจัดจ้านแซบทรวง

... จ้า ... จะเอาพี่ไปทำอะไร ... ก็อร่อยทั้งน้านแหล่ะ ... แล้ว ... น้องมีน ... จะทานอะไรดีค่ะ ... เที่ยงนี้ ...  Grin Grin Grin

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #867 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:28:37 AM »

ใช่ๆๆเนอะพี่อันเนี่ยเข้าใจผู้หญิงที่สุด   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
พี่เป้นผู้ชาย แต่พี่ไม่ได้เข้าข้างผู้ชายทุกๆเรื่องทุกๆคนทุกๆอย่างนะจ๊ะ พี่น่ะเห็นใจสุภาพสตรีมากกว่า เพราะเป็นผู้อ่อนแอกว่าโดนผู้ชายเอาเปรียบ (...อิอิอิอ  ได้ที ต้องรีบสร้างคะแนนนิยม)
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #868 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:30:15 AM »

... จ้า ... จะเอาพี่ไปทำอะไร ... ก็อร่อยทั้งน้านแหล่ะ ... แล้ว ... น้องมีน ... จะทานอะไรดีค่ะ ... เที่ยงนี้ ...  Grin Grin Grin

น้องมีนอย่าบอกนะว่าจะยำพี่เล็กเขาแล้วเอาไปเป็นอาหารเลี้ยงปลาดุก ปลาสวาย
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #869 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:30:42 AM »

มาแรงแซงทางโค้งเลยนะกระทู้นี้  ชักอยากเห็นหน้า  จขกท.ซะแล้วสิ I_DUE  จะสวยขนาดไหนกันเชียว

Grin Grin Grin ... กะลังนั่งคึดอยู่คือกันครับ ... อ้ายแป๋ง ............... อั๋น ... อ้ายตุ๊ .... ราวเมือแล้วยัง ...  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 274
  พิมพ์