เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:15:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220302 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #870 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:32:29 AM »

... จ้า ... จะเอาพี่ไปทำอะไร ... ก็อร่อยทั้งน้านแหล่ะ ... แล้ว ... น้องมีน ... จะทานอะไรดีค่ะ ... เที่ยงนี้ ...  Grin Grin Grin

น้องมีนอย่าบอกนะว่าจะยำพี่เล็กเขาแล้วเอาไปเป็นอาหารเลี้ยงปลาดุก ปลาสวาย

... คุณอาอัน ... ทำไมเข้าข้าง ... สองสาว ... แบบนี้ครับ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #871 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:34:34 AM »

... จ้า ... จะเอาพี่ไปทำอะไร ... ก็อร่อยทั้งน้านแหล่ะ ... แล้ว ... น้องมีน ... จะทานอะไรดีค่ะ ... เที่ยงนี้ ...  Grin Grin Grin

น้องมีนอย่าบอกนะว่าจะยำพี่เล็กเขาแล้วเอาไปเป็นอาหารเลี้ยงปลาดุก ปลาสวาย

... คุณอาอัน ... ทำไมเข้าข้าง ... สองสาว ... แบบนี้ครับ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อาอันรังแกหลานเล็กซะแล้ว

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #872 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:35:25 AM »

บ่ได้เข่าข้างเด้   อ้ายอยู่กลางมีน้องมีนน้องดิวขนาบข่างตั้ว
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #873 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:45:17 AM »

บ่ได้เข่าข้างเด้   อ้ายอยู่กลางมีน้องมีนน้องดิวขนาบข่างตั้ว

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... อ่า ........... ในที่สุด ... เบื้องหลังก็โผล่ออกมาแล้ว ............ เป็นเยี่ยงนี้นี่เอง ... สุดแสนจะสะเทือนใจ ... ขุนศึกเล็กน้อย ... ผู้นี้ยิ่งนัก ... ไม่น่าหลงกลเขาเลย ... ไอ้แผน ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

... ศึกรบ ... ไม่เคยพัก ...

... ศึกรัก ... ไม่เคยถอย ...

... ศึกในใจ ... มิใช่น้อย ...

... ไม่ท้อถอย ... นะกลอยใจ ... (ถ้าหากยังมีใจ ... ให้กัน) ...

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... สู้ตายฮ้า ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #874 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:45:54 AM »

เจ้าของกระทู้เผิ่นไปทางได๋หน่อ  ลองจีบเบิ่งก่อนนาห่าได่เมียนำบ้านขะเจ่า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #875 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:50:13 AM »

ควรจะสงสารพี่เล็กดีมั๊ยน้อ

ไม่สงสารดีกว่า

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #876 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:56:00 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ... ติ๊ดดดดดดด ... หนึ่ง .... น่า ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #877 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 11:59:26 AM »

งั้นเปลี่ยนเป็นพี่เล็กผัดฉ่าดีกว่า Grin

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #878 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:01:01 PM »

เจ้าของกระทู้เผิ่นไปทางได๋หน่อ  ลองจีบเบิ่งก่อนนาห่าได่เมียนำบ้านขะเจ่า

ถ่าเจ้ามักจริงหวังแต่ง ข่อยสิซ่อยจีบให่เด้อสหายแป๋ง
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #879 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:04:00 PM »

งั้นเปลี่ยนเป็นพี่เล็กผัดฉ่าดีกว่า Grin

Cheesy Cheesy Cheesy ... พูดถึง ... พัดฉ่า ... หิวข้าวเลย ... ได้เมนูแล้วเย็นนี้ ...  Grin Grin Grin

... ไปตกปลา ... มาทำกับแกล้มดีกว่า ... ขอบใจนะจ๊ะน้องมีน ... ไปแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #880 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:07:01 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... พูดถึง ... พัดฉ่า ... หิวข้าวเลย ... ได้เมนูแล้วเย็นนี้ ...  Grin Grin Grin

... ไปตกปลา ... มาทำกับแกล้มดีกว่า ... ขอบใจนะจ๊ะน้องมีน ... ไปแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุยตั้งนานที่แท้ก้อหิวข้าว คิก คิก คิก คิก

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #881 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:10:04 PM »

สงสัยจะทำก้อยปลา กินแก้มเหล้าขาว 40ดีกรีแน่ๆเลย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #882 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:10:54 PM »

ถ่าเจ้ามักจริงหวังแต่ง ข่อยสิซ่อยจีบให่เด้อสหายแป๋ง

ขอบคุนครับ   ผมจีบเองดีกั่ว  คารมพอไซ่ได่ยุ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
dhanapol
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #883 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:13:52 PM »

ไหว้สวัสดีครับยินดีครับ แบร่
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #884 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:14:27 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... เดี๋ยว ๆ ๆ ... น้องดิวหายไปไหนแล้ว ... ฝากบอกน้องดิวหน่อยครับ ... อย่าลืมทานยาหลังอาหาร ... แล้วพักผ่อนซะ ... เดี๋ยวไม่มีแรงต่อปากต่อคำ ... เหมือนใครบางคน ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ขอตัวนะครับ ... อ้ายอันดามัน ... (เอิ่นเฒ่าหลาย ... ราวสิเคียด ... เห็นไปจ่มนำอ้ายแป๋งอยู่ 2 คน ... มีแต่คนว่าเฒ่าว่าซั่น  Grin  ) ...

หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 274
  พิมพ์