เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:18:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 218745 ครั้ง)
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #885 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:20:26 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... เดี๋ยว ๆ ๆ ... น้องดิวหายไปไหนแล้ว ... ฝากบอกน้องดิวหน่อยครับ ... อย่าลืมทานยาหลังอาหาร ... แล้วพักผ่อนซะ ... เดี๋ยวไม่มีแรงต่อปากต่อคำ ... เหมือนใครบางคน ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ขอตัวนะครับ ... อ้ายอันดามัน ... (เอิ่นเฒ่าหลาย ... ราวสิเคียด ... เห็นไปจ่มนำอ้ายแป๋งอยู่ 2 คน ... มีแต่คนว่าเฒ่าว่าซั่น  Grin  ) ...

คิก คิก คิก คิกหมดแรงแพ้ไปเอง

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #886 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:22:45 PM »

ขอบคุนครับ   ผมจีบเองดีกั่ว  คารมพอไซ่ได่ยุ

น้องดิวเพิ่นว่าสิให่เจ้าซ่อยเบิ่งปืนให่วะซั้นเด้หล่ะ
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #887 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 12:26:06 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... เดี๋ยว ๆ ๆ ... น้องดิวหายไปไหนแล้ว ... ฝากบอกน้องดิวหน่อยครับ ... อย่าลืมทานยาหลังอาหาร ... แล้วพักผ่อนซะ ... เดี๋ยวไม่มีแรงต่อปากต่อคำ ... เหมือนใครบางคน ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ขอตัวนะครับ ... อ้ายอันดามัน ... (เอิ่นเฒ่าหลาย ... ราวสิเคียด ... เห็นไปจ่มนำอ้ายแป๋งอยู่ 2 คน ... มีแต่คนว่าเฒ่าว่าซั่น  Grin  ) ...

บ่เคียดซื่อๆเด้   สูนนำ ใจฮ้ายพ้อม  Grin ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #888 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:48:34 PM »

สวัสดีตอยนบ่ายๆ ไปไหนกันหมด.... เศร้า
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #889 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:48:45 PM »

Grin Grin Grin วันนี้ อ้ายเล็กน้อย  มาแปลกเนอะ....  คือมีตัวการ์ตูนมานำ....... สงสัยกะซิลดอายุเจ้าของให้ซำ  สาวๆ ติน้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #890 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:50:35 PM »

สวัสดีตอยนบ่ายๆ ไปไหนกันหมด.... เศร้า
สวัสดีครับ  คุณดิว  ไม่มีใครอยู่หรอกครับ .....ตอนนี้ผมมองเห็นแต่เราสองคนเท่านั้น หลงรัก หลงรัก หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #891 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:53:19 PM »

สวัสดีครับ  คุณดิว  ไม่มีใครอยู่หรอกครับ .....ตอนนี้ผมมองเห็นแต่เราสองคนเท่านั้น หลงรัก หลงรัก หลงรัก

งั้นเลยเหรอ  แสดงว่าเป็นคนเห็นแต่ตัวน่ะ  ที่ไม่เห็นใครอยู่ในสายตา   Grin
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #892 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:57:44 PM »

งั้นเลยเหรอ  แสดงว่าเป็นคนเห็นแต่ตัวน่ะ  ที่ไม่เห็นใครอยู่ในสายตา   Grin
ม่ายช่าย....ม่ายช่าย.....  แบบว่าหัวใจผมมองเห็นแต่คุณดิวไงครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #893 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 01:59:49 PM »

ว่างทั้งวันเลยเหรอคุณสอง เห็นเข้ามาเมื่อไหร่ก็เจอ
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #894 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:06:01 PM »

ว่างทั้งวันเลยเหรอคุณสอง เห็นเข้ามาเมื่อไหร่ก็เจอ
งั้นๆแหล่ะครับ  ช่วงนี้มาใหม่อยู่  ก็กะว่าจะสร้างคะแนนซะหน่อย  เวลาไปคุยเป็นการ  เป็นงาน จะได้น่าเชื่อถือครับ เยี่ยม  ไม่ได้ว่างมากมายอะไรหรอครับ  แบบว่านั่งกิน  นอนกินอ่ะครับ  เลยสบายหน่อย คิก คิก คิก คิก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #895 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:08:37 PM »

งั้นๆแหล่ะครับ  ช่วงนี้มาใหม่อยู่  ก็กะว่าจะสร้างคะแนนซะหน่อย  เวลาไปคุยเป็นการ  เป็นงาน จะได้น่าเชื่อถือครับ เยี่ยม  ไม่ได้ว่างมากมายอะไรหรอครับ  แบบว่านั่งกิน  นอนกินอ่ะครับ  เลยสบายหน่อย คิก คิก คิก คิก

แล้วไม่ทำงานรึไงค่ะ
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #896 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:14:33 PM »

แล้วไม่ทำงานรึไงค่ะ
รบกวนคุณดิวหันไปดูปฏิทันข้างหลังหน่อยครับ เยี่ยม  วันนี้วันอะไรน้อ หลงรัก หลงรัก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #897 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:22:09 PM »

พากันไปทางได๋เหมิด

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #898 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:24:07 PM »

ยังอยู่นี้อีกคนเด้อพี่แป๋ง
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #899 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 02:27:44 PM »

ยังอยู่นี้อีกคนเด้อพี่แป๋ง

อวยพรย้อนหลังได้เปล่า ดิวสุขกายสบายใจเด้อ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 274
  พิมพ์