เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:26:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219331 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #945 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:45:02 PM »

เมื่อเช้าไปตักบาตร.....มาหรือเปล่า น้องดิว Smiley

สวัสดีจ้าพี่อั๋น

เมื่อเช้าไปตักบาตรมา กรวดน้ำอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรด้วย  คิก คิก

คงไม่ใช่ผมนะดิว ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
โทษที...วิ่งตามรถกะแล่มไม่ทัน...ตะโกนด่ามัน...บะห้า..มึงเอ๋ย..มึงบ่อยากได้งินกูบ่.......ฟิ้วววว...มันไม่ได้ยิน

ก็อย่างว่าแหละอายุอานามก็เยอะแล้ววิ่งตามไม่ทันก็เป็นเรื่องธรรมดาจ้า  ... อย่าคิดมากเลย   คิก คิก
อดแน่ๆ...ว่าเราหนุ่ม งอน

น่าจะดีใจหลายนะ น้าชัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #946 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:45:28 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... คึดฮอด ... อย่างแฮง ...

... คึดฮอด ... ป๋องแป้ง ...

... ที่น้อง ... เคยทา .........................

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #947 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:46:30 PM »

... ที่น้อง ... เคยทา .........................

อ้าวมาแล้วนักร้องรุ่นใหม่....................ไฟใกล้มอด ขำก๊าก ขำก๊าก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #948 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:46:53 PM »

เกิดวันดีซะด้วย....คืนนี้อย่าสังสรรค์กันหนักนะครับ Wink
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #949 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:49:05 PM »

เมื่อเช้าไปตักบาตร.....มาหรือเปล่า น้องดิว Smiley

สวัสดีจ้าพี่อั๋น

เมื่อเช้าไปตักบาตรมา กรวดน้ำอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรด้วย  คิก คิก

เจ้ากรรม....นายเวร ตามหลอกหลอนหรือครับ คิก คิก คิก คิก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #950 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:50:19 PM »

เมามาว่างั้นสิพี่เล็ก   Cheesy    กลับไปนอนพักซะไป 
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #951 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:51:50 PM »

เกิดวันดีซะด้วย....คืนนี้อย่าสังสรรค์กันหนักนะครับ Wink

ไม่มีอะไรหรอกพี่วันเกิดมันไม่สำคัญอะไรเลย  ไม่จำเป็นต้องฉลอง  (เปลือง)
  Grin
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #952 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:52:26 PM »

เมามาว่างั้นสิพี่เล็ก   Cheesy    กลับไปนอนพักซะไป 

... คึดฮอด ... หลาย ๆ ...

... ยังบ่ตาย ... ยังหายใจอยู่ ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #953 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:54:25 PM »

อ้าว....ร้องไปพี่ แต่ขอร้องอย่างเดียวว่าอย่าบ่นให้ฟังล่ะกัน  เป็นอันใช้ได้  Grin
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #954 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:56:23 PM »

อ้าว....ร้องไปพี่ แต่ขอร้องอย่างเดียวว่าอย่าบ่นให้ฟังล่ะกัน  เป็นอันใช้ได้  Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โหย ... ว่าพี่แก่ขี้บ่น ... ใช่ไหมเนี่ย ... (พึ่งจะรู้ตัว  Grin )  ....  งอน งอน งอน

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #955 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:58:07 PM »

ไม่มีอะไรหรอกพี่วันเกิดมันไม่สำคัญอะไรเลย  ไม่จำเป็นต้องฉลอง  (เปลือง)
  Grin

วันนี้วันมงคลนะครับ....เหมาะสำหรับเปิดกิจการการค้า เยี่ยม
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #956 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 12:59:31 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โหย ... ว่าพี่แก่ขี้บ่น ... ใช่ไหมเนี่ย ... (พึ่งจะรู้ตัว  Grin )  ....  งอน งอน งอน

อย่ามาทำเป็นงอนหน่อยเลย  Cheesy

กินทำไมก็ไม่รู้เหล้าน่ะ  
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #957 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 01:00:28 PM »

ว่าแต่ว่าไปแข่งได้อะไรกลับมาบ้างพี่พนธ์
  Grin

วันนี้วันมงคลนะครับ....เหมาะสำหรับเปิดกิจการการค้า เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #958 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 01:03:21 PM »

อย่ามาทำเป็นงอนหน่อยเลย  Cheesy

กินทำไมก็ไม่รู้เหล้าน่ะ  

... กิน ... หั๋ย ... ตับ ... แข็ง ... ตายยยยยยยยย ... ไป ... เลยยยยยยยยยยย ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #959 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 01:06:35 PM »

ตับ...โลละ95...ถ้าแข็ง..มันคงสิหนักเติ่มกันน้อ..55555
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 274
  พิมพ์