เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:19:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220935 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1035 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:12:50 PM »

หลงรัก หลงรักคุณดิวครับ...เราหนีกันเถอะ  พี่เล็กน้อยมาแล้ว   หลงรัก หลงรัก หลงรัก  อุ๊ย! ลืมพี่มิ่นเลย.."พี่มิ่นไปด้วยกันนะ...รามาเริ่มต้นชีวิตใหม่กันเถอะ) หลงรัก หลงรัก

อย่าแขวะแกน่ะคุณสอง  พี่เล็กแกยิ่งเมาๆอยู่ด้วย   Grin
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1036 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:16:43 PM »

หลงรัก หลงรักคุณดิวครับ...เราหนีกันเถอะ  พี่เล็กน้อยมาแล้ว   หลงรัก หลงรัก หลงรัก  อุ๊ย! ลืมพี่มิ่นเลย.."พี่มิ่นไปด้วยกันนะ...รามาเริ่มต้นชีวิตใหม่กันเถอะ) หลงรัก หลงรัก

ขยันหาภาพจังน่ะคุณสอง 
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #1037 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:17:46 PM »

นั่นไงน้องดิว นายสองถีบจักรยานอยู่ข้างหลังนู้น   ท่าจะเหนื่อยเเฮะ ดูแก่ๆ ยังไงไม่รู้::007:: ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อย่ามาว่าผมนะครับพี่มิ่น งอน  นี่หน่ะงานที่หนักสุดของผมแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #1038 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:19:27 PM »

ลม...เริ่มสงบ...กุ้งหอยปูปลาเริ่มเข้าฝั่งได้แล้วครับ..อิๆ
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #1039 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:20:36 PM »

นั่นไงน้องดิว นายสองถีบจักรยานอยู่ข้างหลังนู้น   ท่าจะเหนื่อยเเฮะ ดูแก่ๆ ยังไงไม่รู้::007:: ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อย่ามาว่าผมนะครับพี่มิ่น งอน  นี่หน่ะงานที่หนักสุดของผมแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นีรูปหลานชายน้องสองเหรอ  ดูดีผิดกันเนาะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1040 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:21:07 PM »

ลม...เริ่มสงบ...กุ้งหอยปูปลาเริ่มเข้าฝั่งได้แล้วครับ..อิๆ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เข้าใจพูดเนอะ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #1041 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:21:24 PM »

มันก็แหงอยู่แล้วครับ...รึจะจีบสาว มันก็ต้องเตรียมการมาดีๆ ครับ เยี่ยม  ถือคติว่า
  อยากได้ลูกเสือ  ต้องเข้าถ่ำเสือ
  อยากได้แม่เสื่อ  ก็ต้องเข้าหา...แล้วพาหนีสิครับ
    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากขำก๊าก ขำก๊าก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1042 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:23:50 PM »

มันก็แหงอยู่แล้วครับ...รึจะจีบสาว มันก็ต้องเตรียมการมาดีๆ ครับ เยี่ยม  ถือคติว่า
  อยากได้ลูกเสือ  ต้องเข้าถ่ำเสือ
  อยากได้แม่เสื่อ  ก็ต้องเข้าหา...แล้วพาหนีสิครับ
    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากขำก๊าก ขำก๊าก

เอาใจช่วยล่ะกันน่ะ  Grin  ระวังตายแหน่เด้อล่ะ  เดี๋ยวจะหาว่าบ่เตือน  คิก คิก
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #1043 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:27:11 PM »

เอาใจช่วยล่ะกันน่ะ  Grin  ระวังตายแหน่เด้อล่ะ  เดี๋ยวจะหาว่าบ่เตือน  คิก คิก
 Grin Grin Grin  จะเอาใจช่วยอย่างเดียวได้ยังไงครับ หลงรัก หลงรัก  มันเป็นเรื่องของสองเราแด๊ หลงรัก หลงรัก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1044 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:28:34 PM »

Grin Grin Grin  จะเอาใจช่วยอย่างเดียวได้ยังไงครับ หลงรัก หลงรัก  มันเป็นเรื่องของสองเราแด๊ หลงรัก หลงรัก

ว่าไปโน่นเลย  Grin
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #1045 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:38:00 PM »

เงียบๆน้อ...
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #1046 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:40:42 PM »

พองน้อ Smiley
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1047 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:41:24 PM »

สงสัยว่าต้องจุดธูปเรียกล่ะมั้ง   Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #1048 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:41:35 PM »

หมดมุขครับน้าชัย Shocked Shocked  รบกวนน้าชัยช่วยเติมน้ำมันหน่อยครับ หลงรัก  มุขมันจะได้เล่นต่อไปได้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1049 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 03:41:40 PM »

ท้องทะเลสงบก็ยังนี้แหล่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 274
  พิมพ์