เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:21:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 109 110 111 [112] 113 114 115 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 218963 ครั้ง)
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #1665 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 04:54:37 PM »

ดิว...น้องสาวหล่าอ้าย Grin
เห็นเอื้อยเจ่าบ่ ยิ้มีเลศนัย
มาฮอดกะถามหาพี่มินท์ก่อนเลย  บ่มีทักทายน้องนุ่ง
บ่ถามบ่ไถ่เลยว่าเป็นจั่งได๋  จั่งบ่ได้เข้าเว็บ 
นี่บ้ออ้าย.... เป็นตาห่วงน้องนุ่งหลายน้อนิ
เอาหน่าน้องหล่าจ๋า กะยังว่าคนฮัดเดียวใจเดียวเนาะ
กะถามหาแต่พูเดียวซั่นตัว....น้องนุงกะคึดฮอดคือเก่าฮันหละ ยิ้มีเลศนัย
........แต่คึดฮอดเอื้อยมันหลายกว่า Grin
เป็นหยังคือบ่ผูกติดเอวไว้ จั่งบ่หนีไปไส
อ้ายอยากเฮ็ดจังซันใจจะขาด ซอยอ้ายแนเด่อ น้องหล่า Wink
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1666 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:24:57 PM »

มาฮอดกะถามหาพี่มินท์ก่อนเลย  บ่มีทักทายน้องนุ่ง
บ่ถามบ่ไถ่เลยว่าเป็นจั่งได๋  จั่งบ่ได้เข้าเว็บ 
นี่บ้ออ้าย.... เป็นตาห่วงน้องนุ่งหลายน้อนิ
เอาหน่าน้องหล่าจ๋า กะยังว่าคนฮัดเดียวใจเดียวเนาะ
กะถามหาแต่พูเดียวซั่นตัว....น้องนุงกะคึดฮอดคือเก่าฮันหละ ยิ้มีเลศนัย
........แต่คึดฮอดเอื้อยมันหลายกว่า Grin
เป็นหยังคือบ่ผูกติดเอวไว้ จั่งบ่หนีไปไส
อ้ายอยากเฮ็ดจังซันใจจะขาด ซอยอ้ายแนเด่อ น้องหล่า Wink

บ่ซ่อย   งอน  สั้นๆแต่ได้ใจความ   Grin
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #1667 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:27:50 PM »

บ่ซ่อย   งอน  สั้นๆแต่ได้ใจความ   Grin
อ๊ยเนาะ น้องหล่า อ้ายฮักยู ยิ้มีเลศนัย
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1668 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:29:58 PM »

พี่มินท์เลาไปไส  ตั้งแต่มาคือบ่เห็นเลย... ฮู้บ่พี่พนธ์

อย่าบอกน่ะว่าบ่ฮู้... เพราะว่า บ่เซื่อเด็ดขาด

เห็นคุยโทรฯกันอยู่   Grin
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #1669 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:37:26 PM »

พี่มินท์เลาไปไส  ตั้งแต่มาคือบ่เห็นเลย... ฮู้บ่พี่พนธ์
อย่าบอกน่ะว่าบ่ฮู้... เพราะว่า บ่เซื่อเด็ดขาด
เห็นคุยโทรฯกันอยู่   Grin
เคยเห็นยูไส เบอร์โทรเอื้อยเจ่าอ้ายกะบ่มี
มีแต่ได่นั้งคึดฮอดยูนี้ เจ่าไปเอินเพินมาให้อ้ายแนเป็นหยัง ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1670 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 06:08:25 PM »

โห....เจ้าดิวเอ้ย  หายไปไสเด้อ ตั้งหลายวัน นึกว่าใครซิวเจ้าไปเด้........... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1671 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 10:44:51 PM »

Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1672 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 10:53:47 PM »

ไปไสมาเด้อ ลุงเล็ก ไม่เห็นชื่อหลายวัน Grin Grin Grin Grin
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1673 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:02:38 PM »

ไปไสมาเด้อ ลุงเล็ก ไม่เห็นชื่อหลายวัน Grin Grin Grin Grin

...  ไหว้ ... สวัสดีครับ ... ป๋าร็อค ...

... ผมไปทำงานที่ ตจว. ครับ ... กลับถึงอุบลฯ ... จอดรถเมื่อตะกี้นี้เอง ... ยังไม่ทันหายเหนื่อยเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... เป็นอย่างไรกันบ้าง ... ครึกครื้น ... น่าดูเลยนะครับ  ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1674 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:05:47 PM »

สำหรับผมปรกติครับ บางคนก็สนุกบ้างนิดหน่อย  ลงนอนเมิดแล้ว
              ลุงเล็กทำงานนอกพื้นที่หรือไงครับ เพิ่งจะกลับ  เหนื่อยแต่ไนอนไม่นอนแฮะ มานั่งแคะแป้นเล่น คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1675 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:13:46 PM »

สำหรับผมปรกติครับ บางคนก็สนุกบ้างนิดหน่อย  ลงนอนเมิดแล้ว
              ลุงเล็กทำงานนอกพื้นที่หรือไงครับ เพิ่งจะกลับ  เหนื่อยแต่ไนอนไม่นอนแฮะ มานั่งแคะแป้นเล่น คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... อ่านอะไรเล่น ๆ ไปเรื่อยเปื่อยครับ ... ผ่อนคลาย ... วันมะรืนนี้ต้องเดินทางต่ออีกแล้ว ... คงไม่ค่อยได้เข้ามาแล้วแหละ ... ถ้าเข้ามาก็คงจะดึก ๆ ... กลับจากทำงาน ... ครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1676 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:19:00 PM »

ผมว่างงาน ทำงานส่วนตัวนิดหน่อย อยากออกไปทำงานตะเวณต่างจังหวัด  นี่นั่งออนไลน์ทั้งวันทำโน่นมั่งนี่มั่ง จบวันแล้วไม่เหนื่อยแต่ไม่กว้างไกล เรียนซะเยอะ แต่ไม่

ได้ใช้ประโยชน์ก็ขวางๆดี เครียดเปล่าอารมณ์ยังลื่นดีอยู่นะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1677 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:28:40 PM »

... ตอนนี้ไม่เครียดครับ ... ไม่อยากเก็บเอามาคิด ... คิด ๆ ดูแล้ว ... ผมทำผิดพลาดไปหลายหน ... พลอยทำให้เพื่อนสมาชิกบนเว็บไม่สนุกด้วย ... เป็นแบบอย่างที่ไม่ดีด้วย ... เลิกแล้วครับ ... จะไม่ทำอีก ... พยายามปล่อยวางอะไรได้ก็ปล่อยไปครับ ... หาอะไรทำสนุก ๆ ดีกว่า ... เครียดมาก ๆ เดี๋ยวอายุจะไม่ยืน ... ยังไม่มีเมียเลย ... เสียหมดครับ ...    Cheesy Cheesy Cheesy

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1678 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:39:23 PM »

ไม่ถือเหมือนไอ้บ้านั่นหรอกครับ ตอนนี้หายไปแล้วค่อยๆโผล่ที่อื่น ผมเคยเครียดจนลืม นี่ได้คุยกันหลายคนก็เพลินดี สหายทั้งหลายก็ใช้เวลาว่างให้หมดไปแบบเพลินๆ คำพูดบางครั้งมันก็บอกอะไรได้ลึกๆ  นึกสนุกกันมากกว่านะ ลุงเล็กคิดมากหรือเปล่า บ่ต้องคิดเด้อ พรุ่งนี้ยังมีอีกหลายวัน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1679 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:57:10 PM »

ไม่ถือเหมือนไอ้บ้านั่นหรอกครับ ตอนนี้หายไปแล้วค่อยๆโผล่ที่อื่น ผมเคยเครียดจนลืม นี่ได้คุยกันหลายคนก็เพลินดี สหายทั้งหลายก็ใช้เวลาว่างให้หมดไปแบบเพลินๆ คำพูดบางครั้งมันก็บอกอะไรได้ลึกๆ  นึกสนุกกันมากกว่านะ ลุงเล็กคิดมากหรือเปล่า บ่ต้องคิดเด้อ พรุ่งนี้ยังมีอีกหลายวัน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

... ขอบพระคุณมากครับ ... ที่เป็นห่วงผม ... ตอนนี้ผมสบาย ๆ ... กำลังยุ่งแต่กับงาน ... อะไรที่ผ่านแล้วก็ผ่านไปเหมือนสายลม ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... เมื่อตะกี้ ... ไปอาบน้ำมา ... สดชื่นขึ้นเยอะเลยครับ ...  Grin Grin Grin

... ยังไง ... ผมขอตัวพักผ่อนก่อนนะครับ ... จะได้นอนหลับฝันดี ... ถึงน้องดิว(หรืออาจจะฝันร้ายก็ได้  คิก คิก  ) ....  Grin Grin Grin

ไหว้

หน้า: 1 ... 109 110 111 [112] 113 114 115 ... 274
  พิมพ์