เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:20:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 134 135 136 [137] 138 139 140 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 221063 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2040 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:06:16 PM »

พี่มินท์อยากฟังเพลงอะไรบอกได้เลยน่ะ  เดี๋ยวจัดให้จ้า

Grin    Grin     Grin
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2041 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:07:27 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... จ๊ะเอ๋ ... น้องดิว ... เป็นเศร้า ๆ น้อ ... ผู้บ่าวหนีเบ๊าะ ...

... วันนี้มีแสดงกายกรรม ... ที่ ร.ร. เบญฯ ... ไม่ไปดูเหรอจ๊ะ ... 1 ทุ่มตรง ... บัตรราคา ... 500 บาท ...  Grin Grin Grin

... สวัสดีครับ ... อ้ายแหง ... ฮูปหล่อ ... บ่ไปเมาไสเบ๊าะครับ ... มื้อนี้ (นำแหน่) ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2042 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:08:46 PM »

จัดมาเลยฟังได้ทุกเพลง  Cheesy Cheesy

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2043 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:09:12 PM »

... แอบ 24 ชั่วโมง ...  Grin Grin Grin

แล้วแอบที่ไหนมาครับถึงได้เจอ ครับลุงเล็กน้อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... วนเวียนอยู่แถวนี้แหละครับป๋าร็อค ... แอบเข้ามา ... อ่านบ้าง ... ยิ้มบ้าง ... หัวเราะบ้าง ... มีความสุขดี ...
... ตั้งแต่ปีใหม่มาเนี้ยเซ็ง ๆ ... ยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก ... อยากปลีกวิเวกไกล ๆ ... ตามป่าตามเขา ... แต่งานเยอะเหลือเกิน ...
... สัปดาห์นี้ ... ผมว่าจะโดดงานสัก 2 วัน ... ไปหาที่กางเต๊นท์นอนแถว ๆ ต่างอำเภอใกล้ ๆ ... ก่อนที่จะหมดหนาว ... ก็ไม่รู้ว่า ... จะเป็นตามที่คาดหวังไว้หรือเปล่าครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy 

สวัสดีครับ ความรู้สึกแบบนี้ผมก็เป็นครับ เมื่อก่อนตัวคนเดียวสบายใจขับรถไปหาเพื่อนเรื่อยๆหลายๆวัน แต่เดี๋ยวนี้พ่อแม่ก็แก่ลงนึกๆกลัวเหมือนกันที่วันใดต้องจัดการสิ่งที่เราไม่คาดหวัง เปรียบเสมือนเรือพ่วงที่ตามเรามาต้องคอยดูแล ก็มีแต่ท่านๆในเวปละครับที่เป็นเพื่อนให้อยู่ติดบ้านได้ ครับ ลุงเล็กน้อย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้าวขี้แยซะแล้ว....ฟังสัจธรรมชีวิตแล้วร้องไห้ ฟังเพลงมันๆก็เต้นรำ..ใจอ่อนจริงเด็กน้อย ขำก๊าก

พี่แฮงอย่าเพิ่งไปแซวดิว เดี๋ยวหายไปอีกเด้อ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2044 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:09:31 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... จ๊ะเอ๋ ... น้องดิว ... เป็นเศร้า ๆ น้อ ... ผู้บ่าวหนีเบ๊าะ ...

... วันนี้มีแสดงกายกรรม ... ที่ ร.ร. เบญฯ ... ไม่ไปดูเหรอจ๊ะ ... 1 ทุ่มตรง ... บัตรราคา ... 500 บาท ...  Grin Grin Grin

... สวัสดีครับ ... อ้ายแหง ... ฮูปหล่อ ... บ่ไปเมาไสเบ๊าะครับ ... มื้อนี้ (นำแหน่) ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อยากไปอยู่นั่นล่ะ  แต่ติดตรงที่มันบ่มีเงินซื้อบัตรนั่นตี้ล่ะ   พี่เล็กสิอนุเคราะห์จักใบกะได้เด้อ  ถ้าอยู่   ยิ้มีเลศนัย
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2045 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:11:51 PM »

... แอบ 24 ชั่วโมง ...  Grin Grin Grin

แล้วแอบที่ไหนมาครับถึงได้เจอ ครับลุงเล็กน้อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... วนเวียนอยู่แถวนี้แหละครับป๋าร็อค ... แอบเข้ามา ... อ่านบ้าง ... ยิ้มบ้าง ... หัวเราะบ้าง ... มีความสุขดี ...
... ตั้งแต่ปีใหม่มาเนี้ยเซ็ง ๆ ... ยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก ... อยากปลีกวิเวกไกล ๆ ... ตามป่าตามเขา ... แต่งานเยอะเหลือเกิน ...
... สัปดาห์นี้ ... ผมว่าจะโดดงานสัก 2 วัน ... ไปหาที่กางเต๊นท์นอนแถว ๆ ต่างอำเภอใกล้ ๆ ... ก่อนที่จะหมดหนาว ... ก็ไม่รู้ว่า ... จะเป็นตามที่คาดหวังไว้หรือเปล่าครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy 

สวัสดีครับ ความรู้สึกแบบนี้ผมก็เป็นครับ เมื่อก่อนตัวคนเดียวสบายใจขับรถไปหาเพื่อนเรื่อยๆหลายๆวัน แต่เดี๋ยวนี้พ่อแม่ก็แก่ลงนึกๆกลัวเหมือนกันที่วันใดต้องจัดการสิ่งที่เราไม่คาดหวัง เปรียบเสมือนเรือพ่วงที่ตามเรามาต้องคอยดูแล ก็มีแต่ท่านๆในเวปละครับที่เป็นเพื่อนให้อยู่ติดบ้านได้ ครับ ลุงเล็กน้อย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้าวขี้แยซะแล้ว....ฟังสัจธรรมชีวิตแล้วร้องไห้ ฟังเพลงมันๆก็เต้นรำ..ใจอ่อนจริงเด็กน้อย ขำก๊าก

พี่แฮงอย่าเพิ่งไปแซวดิว เดี๋ยวหายไปอีกเด้อ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่ไปไสดอก  (บ่มีม่องไป)  กะวนๆเวียนๆอยู่แถวนี้ล่ะ   งานหลายๆกะเลยบ่ค่อยได้เข้าเว็บจ้า
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2046 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:14:26 PM »

ขอบคุณที่ยังรักกัน  (หลวงไก่)

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_song.php?songguid=20070906112356433476

ขอนไม้กับเรือ  (บ่าววี)

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_song.php?songguid=20070618105455451488

... ยังบ่ครบชุดเด้อ ... บ่แหม่นมี 4 เพลงบ้อ ... จั๋งสิจบเรื่อง ... ขอบคุณที่ยังรักกัน  ... มันตอนจบแล้ว ... (เฮ้อ ... เข้ากับซีวิตฮ้าง ๆ ของอ้ายขนาดเลย   ขำก๊าก  ) Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2047 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:16:10 PM »

พี่เล็กถ้าครบชุดเลยเนี่ย มันจะไม่เศร้าไปกันใหญ่เลยคะ คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2048 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:16:24 PM »

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_song.php?songguid=20070906112356433476

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_song.php?songguid=20070618105455451488

... ยังบ่ครบชุดเด้อ ... บ่แหม่นมี 4 เพลงบ้อ ... จั๋งสิจบเรื่อง ... ขอบคุณที่ยังรักกัน  ... มันตอนจบแล้ว ... (เฮ้อ ... เข้ากับซีวิตฮ้าง ๆ ของอ้ายขนาดเลย   ขำก๊าก  ) Cheesy Cheesy Cheesy

น่านว่าไปโน่นเลยน้อ  มันสิฮ้างซำได๋เดี๋ยวนี้  คั่นฮ้างหลายกะชั่งกิโลขายทิ้งโลดเด้อ  ยิ้มีเลศนัย
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2049 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:17:16 PM »

ยามเมื่อเพื่อน  พาเมา  ก็เมาได้      
ก็ใจมัน หมดสิ่งสิ้น จะถวิลหา
หลบเลียแผล ที่ร้าวราน เพราะกานดา  
นานนานมา ซ่าสักคราว ... เด้อ อาว-ลุง
เอ้ากรึ๊บ..อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2050 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:17:30 PM »

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_song.php?songguid=20071206105415629404

ไปเลาะก่อนเด้อจ้า   ไหว้
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2051 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:25:30 PM »

พี่เล็กถ้าครบชุดเลยเนี่ย มันจะไม่เศร้าไปกันใหญ่เลยคะ คิก คิก คิก คิก

Grin Grin Grin ... อารมณ์นี้พี่เป็นบ่อย ... หาที่บรรยากาศดี ๆ ... นั่งฟังเพลงเหงา ๆ เศร้า ๆ ... จิ๊บเหล้าไปเรื่อย ๆ ... ปล่อยอารมณ์ ... ให้มันล่องลอยไป ... พอเมาได้ที่ ... ก็โทรชวนเพื่อน ๆ ไปแดนซ์กระจาย ... กลับถึงบ้าน ... หัวถึงหมอน ... ก็หมดสติ ... ตื่นเช้ามาอารมณ์เครียด ๆ ก็หาย ... กลายเป็นดี ... (หาเรื่องเมาว่างั้นเถอะ) ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2052 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:29:17 PM »

น่านว่าไปโน่นเลยน้อ  มันสิฮ้างซำได๋เดี๋ยวนี้  คั่นฮ้างหลายกะชั่งกิโลขายทิ้งโลดเด้อ  ยิ้มีเลศนัย

... น้าน ... ว่าอ้ายเป็นจักรยานฮ้าง ... แหม่นบ่ ... ว่าอ้ายแล้ว ... กะปะกะทิ้มอ้าย ... หนีไปหาเลาะเฉยเลย ... งอน งอน งอน

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2053 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 02:34:19 PM »

ยามเมื่อเพื่อน  พาเมา  ก็เมาได้      
ก็ใจมัน หมดสิ่งสิ้น จะถวิลหา
หลบเลียแผล ที่ร้าวราน เพราะกานดา  
นานนานมา ซ่าสักคราว ... เด้อ อาว-ลุง
เอ้ากรึ๊บ..อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

... เอาแต่เหวี่ยงแต่เว้นเลยเบ๊าะครับ ...  Grin Grin Grin ... เป็นตาหยากนำแท้ ... แต่ว่าช่วงนี้อากาศฮ้อนคัก ... ค่ำพู้นหล่าจั๋งสิไปหาวิงจั๊กหน่อย ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2054 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 06:41:10 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากและแล้วเราก็ครึกครื้นอีกแล้วหนา สมาชิกทั้งหลายครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 134 135 136 [137] 138 139 140 ... 274
  พิมพ์