เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:13:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 136 137 138 [139] 140 141 142 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219960 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2070 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:20:10 AM »

มาเช้าแล้วยังอารมณ์ดีอีกต่างหาก   คิก คิก
ใช่...ใช่ สวัสดีครับ...น้องมีนมีน น้องดิว  เอ้อ...วันนี้ดีก้นน่ะ คิก คิกขอให้ปกติทั้งวันน่ะจ๊ะ
ไม่ต้องหวานมากก็ได้.....กลัว ง่ะ ยิ้มีเลศนัย

หวานน้อยๆ.....แต่หวานนานๆ คิก คิก คิก คิก

แหม ! ปกติแล้วก็หวานอยู่แล้วน่ะ เพียงแต่น้อยไปนิดก็เลยไม่มีใครเห็นแค่นั้นเอง  Cheesy
ไม่ต้องเป็นไร...แต่เพลงวันก่อนชอบจัง...ของบอย...รักคุณเข้าอีกแล้ว หลงรัก

จ้า ๆ ๆ ๆ งั้นวันนี้ลองฟังอีกสักครั้งดีมั้ยค่ะ

http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_mv.php?songguid=20071005102017305133

ดิวก็ชอบเพลงนี้เหมือนกัน ฟังสบายๆเนอะ  
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2071 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:21:07 AM »

พี่รูนนีย์ ต้องเป็นรักใครเข้าอีกแล้ว  คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2072 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:22:28 AM »

พี่รูนนีย์ ต้องเป็นรักใครเข้าอีกแล้ว  คิก คิก คิก คิก

อาจจะใช่มั้งพี่มินท์  เอ.... ชักสงสัยแล้วสิ   ไปแอบปิ้งหญิงที่ไหนมาเปล่าเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2073 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:25:22 AM »

อาจจะใช่มั้งพี่มินท์  เอ.... ชักสงสัยแล้วสิ   ไปแอบปิ้งหญิงที่ไหนมาเปล่าเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

นั่นสินะ..อย่างนี้ต้องมีเค้น คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2074 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:28:30 AM »

สำหรับคนที่มีคาวมรักในหัวใจอย่างพี่รูนนีย์   ต้องฟังเพลงนี้เลย

เพลงของ ..บอย .. เหมือนกัน  เพราะมากๆ  ...รักแห่งสยาม...

http://vdoclip.exteen.com/20071017/ost-q-flure

ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2075 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:30:20 AM »

นั้นดิ...นอนข้างๆเตียงทุกวันเลย... คิก คิก คิก คิกว่าแต่จะให้ฟังเพลงไหนจ๊ะ...ตกหลุมรัก เหตุผลที่ทนเหงา
อกหัก หรือ บังเอิญโสด ครับ อิอิ Shocked
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2076 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:43:07 AM »

นั้นดิ...นอนข้างๆเตียงทุกวันเลย... คิก คิก คิก คิกว่าแต่จะให้ฟังเพลงไหนจ๊ะ...ตกหลุมรัก เหตุผลที่ทนเหงา
อกหัก หรือ บังเอิญโสด ครับ อิอิ Shocked

แหม ! วันนี้ว่าจะไม่แล้วน่ะค่ะ  พี่รูนนีย์
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2077 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:01:33 AM »

แหม ! วันนี้ว่าจะไม่แล้วน่ะค่ะ  พี่รูนนีย์
เรื่องอะไรจ๊ะ...งงงงงงงงงงงง 10 ตลบ Huh
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2078 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:12:45 AM »

กำลังชงกาแฟ หาน้ำตาลไม่เจอ ก็มาเลยมาหาตรงนี้ล่ะนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีครับ น้องดิว ซือเจ๊มีน น้าอั๋น น้ารูนนี่   ปีใหม่มานี่ความสดใสเบ่งบานดีนะ ใกล้ 14  กพ.แล้วเด้อ เตรียมตัวเสียตังค์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2079 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:20:40 AM »

กำลังชงกาแฟ หาน้ำตาลไม่เจอ ก็มาเลยมาหาตรงนี้ล่ะนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีครับ น้องดิว ซือเจ๊มีน น้าอั๋น น้ารูนนี่   ปีใหม่มานี่ความสดใสเบ่งบานดีนะ ใกล้ 14  กพ.แล้วเด้อ เตรียมตัวเสียตังค์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับ...พี่ร็อค...กินกาแฟ ดับกลิ่นน้องชีหรือครับ Shocked...เสียตังค์ค่าอะไรครับพี่ร็อค ค่าชี หรือค่าอะไรครับ หลงรัก
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2080 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:24:15 AM »

กำลังชงกาแฟ หาน้ำตาลไม่เจอ ก็มาเลยมาหาตรงนี้ล่ะนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีครับ น้องดิว ซือเจ๊มีน น้าอั๋น น้ารูนนี่   ปีใหม่มานี่ความสดใสเบ่งบานดีนะ ใกล้ 14  กพ.แล้วเด้อ เตรียมตัวเสียตังค์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่พี่ร็อคอย่ามาข้ามตรุษจีนไปนะ  Angry Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2081 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:26:01 AM »

สวัสดีครับ...พี่ร็อค...กินกาแฟ ดับกลิ่นน้องชีหรือครับ Shocked...เสียตังค์ค่าอะไรครับพี่ร็อค ค่าชี หรือค่าอะไรครับ หลงรัก

ค่าเอาใจเป็นพิเศษไงครับ น้ารูนนี่ ดับกลิ่นน้องชีฯต้องใบฝรั่งจ้า
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2082 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:30:26 AM »

ค่าเอาใจเป็นพิเศษไงครับ น้ารูนนี่ ดับกลิ่นน้องชีฯต้องใบฝรั่งจ้า
ขออภัยครับ...ไม่เคยมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้...แต่ผมอยากให้ข้ามไปน่ะ ตรุษจีน...จ่ายอั้งเปาบานเลย Grin
พี่ร็อคจะเอาใจใครเป็นพิเศษหรือครับ...ผมยังไม่มี
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2083 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:32:51 AM »

นี่พี่ร็อคอย่ามาข้ามตรุษจีนไปนะ  Angry Grin

มีน นะโดนอ่วมเลยละซิ แล้วจะมีเงินเหลือเที่ยวหรือเปล่าเนี่ย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2084 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:34:36 AM »

ขออภัยครับ...ไม่เคยมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้...แต่ผมอยากให้ข้ามไปน่ะ ตรุษจีน...จ่ายอั้งเปาบานเลย Grin
พี่ร็อคจะเอาใจใครเป็นพิเศษหรือครับ...ผมยังไม่มี

ยังไม่มีรีบหานะ เดี๋ยวตกเมล์ด่วน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ถึงตรุษจีนต้องปลีกวิเวกคนเดียวด่วน! คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 136 137 138 [139] 140 141 142 ... 274
  พิมพ์