เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:27:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 137 138 139 [140] 141 142 143 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219397 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2085 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:37:44 AM »

นั้นดิ...นอนข้างๆเตียงทุกวันเลย... คิก คิก คิก คิกว่าแต่จะให้ฟังเพลงไหนจ๊ะ...ตกหลุมรัก เหตุผลที่ทนเหงา
อกหัก หรือ บังเอิญโสด ครับ อิอิ Shocked

แหม ! วันนี้ว่าจะไม่แล้วน่ะค่ะ  พี่รูนนีย์
เรื่องอะไรจ๊ะ...งงงงงงงงงงงง 10 ตลบ Huh

แหม ! ทำเป็นงง  ก็ว่าจะไม่ต่อล้อต่อเถียงกับใครแล้ววันนี้  ทำให้บรรยากาศเสียหมดเลย
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2086 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:38:47 AM »

กำลังชงกาแฟ หาน้ำตาลไม่เจอ ก็มาเลยมาหาตรงนี้ล่ะนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีครับ น้องดิว ซือเจ๊มีน น้าอั๋น น้ารูนนี่   ปีใหม่มานี่ความสดใสเบ่งบานดีนะ ใกล้ 14  กพ.แล้วเด้อ เตรียมตัวเสียตังค์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่พี่ร็อคอย่ามาข้ามตรุษจีนไปนะ  Angry Grin

มีน นะโดนอ่วมเลยละซิ แล้วจะมีเงินเหลือเที่ยวหรือเปล่าเนี่ย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พอไหวๆๆหลานเยอะ  แต่พี่ๆๆก้อเยอะด้วย   Grin Grin

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2087 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:40:41 AM »

กำลังชงกาแฟ หาน้ำตาลไม่เจอ ก็มาเลยมาหาตรงนี้ล่ะนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีครับ น้องดิว ซือเจ๊มีน น้าอั๋น น้ารูนนี่   ปีใหม่มานี่ความสดใสเบ่งบานดีนะ ใกล้ 14  กพ.แล้วเด้อ เตรียมตัวเสียตังค์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่พี่ร็อคอย่ามาข้ามตรุษจีนไปนะ  Angry Grin

มีน นะโดนอ่วมเลยละซิ แล้วจะมีเงินเหลือเที่ยวหรือเปล่าเนี่ย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พอไหวๆๆหลานเยอะ  แต่พี่ๆๆก้อเยอะด้วย   Grin Grin

ไม่ได้มีเชื้อสายอะไรกับเค้า  แต่ก็ต้องจ่ายตามระเบียบ ไม่มีได้คืนเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2088 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:50:22 AM »

ไม่ได้มีเชื้อสายอะไรกับเค้า  แต่ก็ต้องจ่ายตามระเบียบ ไม่มีได้คืนเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยดิวเป็นเจ้าของร้าน เซ็งลี้ หอ ฮ้อเด้อ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2089 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:52:02 AM »

มีตู๊คืนด้วย งานนี้สงสัยกำไร หรือกรรมไม่แบมือเลย พอเที่ยวหรือเปล่าล่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2090 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:23:27 PM »

แล้วน้องดิวไปเที่ยววันเด็กที่ไหนมาจ๊ะ     16 นี้ไปเที่ยววันครูกับพี่มั๊ย
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2091 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 02:27:13 PM »

แล้วน้องดิวไปเที่ยววันเด็กที่ไหนมาจ๊ะ     16 นี้ไปเที่ยววันครูกับพี่มั๊ย
มันม่วนหม่องได๋วันครู จังค่อยสิพาผู้สาวไปนำ..ไปสวดคำฉันท์ ติ๊ตู้..อิอิ
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2092 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 05:29:08 PM »

นั้นดิ...นอนข้างๆเตียงทุกวันเลย... คิก คิก คิก คิกว่าแต่จะให้ฟังเพลงไหนจ๊ะ...ตกหลุมรัก เหตุผลที่ทนเหงา
อกหัก หรือ บังเอิญโสด ครับ อิอิ Shocked

แหม ! วันนี้ว่าจะไม่แล้วน่ะค่ะ  พี่รูนนีย์
เรื่องอะไรจ๊ะ...งงงงงงงงงงงง 10 ตลบ Huh

แหม ! ทำเป็นงง  ก็ว่าจะไม่ต่อล้อต่อเถียงกับใครแล้ววันนี้  ทำให้บรรยากาศเสียหมดเลย
ก็ยังงงอยู่ดี ... ถามว่าจะให้ฟังเพลงไหน คือว่างงน่ะ มีตั้งหลายเพลง หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2093 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:24:52 AM »

ก็ยังงงอยู่ดี ... ถามว่าจะให้ฟังเพลงไหน คือว่างงน่ะ มีตั้งหลายเพลง หัวเราะร่าน้ำตาริน
แบบว่าหมวย..เบนโล่  ไม่มา..อิอิ..บูดจัง(แซวก่อนนอนเนอะ)
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2094 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 09:08:29 AM »

แล้วน้องดิวไปเที่ยววันเด็กที่ไหนมาจ๊ะ     16 นี้ไปเที่ยววันครูกับพี่มั๊ย
มันม่วนหม่องได๋วันครู จังค่อยสิพาผู้สาวไปนำ..ไปสวดคำฉันท์ ติ๊ตู้..อิอิ

เอ๋าเจ้ากะดาย  วันออกพรรษากะยังม่วน  วันครูสิม่วนบ่ได้ติ 
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2095 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:26:52 AM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน  Grin

สบายดีกันมั้ยจ๊ะ  รักษาสุขภาพกันหน่อยน่ะ  ลมหนาวมาอีกระลอกแล้ว  Wink
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2096 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:28:21 AM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน  Grin

สบายดีกันมั้ยจ๊ะ  รักษาสุขภาพกันหน่อยน่ะ  ลมหนาวมาอีกระลอกแล้ว  Wink
ขอรับ...อีนาง Grin
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2097 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:28:30 AM »

วันดีจ้ะ น้องดิวเมื่อวานดิวไม่มาพี่ แย่เลย  Smiley

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2098 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:30:06 AM »

วันดีจ้ะ น้องดิวเมื่อวานดิวไม่มาพี่ แย่เลย  Smiley
คิ คิ คนสวยยยยย...ก็แบบนี้แหละ หลงรัก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2099 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:30:27 AM »

โอ๊ย...อยากหนาวนำเขา เด้น้อ    มาอยู่ทางใต้ลมหนามบ่มีนำเขา
หน้า: 1 ... 137 138 139 [140] 141 142 143 ... 274
  พิมพ์