เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:27:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 138 139 140 [141] 142 143 144 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219385 ครั้ง)
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2100 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:31:09 AM »

คิว....มีคนคิดฮอด...
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2101 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:35:20 AM »

... น้องดิว ... ไปไหนน้อ ... รู้ไหม ... พี่มีนถูกคนรังแก ... รีบกลับมาเร็ว ๆ เด้อ ...  Angry Angry Angry

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2102 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:40:22 AM »

... น้องดิว ... ไปไหนน้อ ... รู้ไหม ... พี่มีนถูกคนรังแก ... รีบกลับมาเร็ว ๆ เด้อ ...  Angry Angry Angry

ไผ๋คือกล้าแท้  รังแกพี่มินท์เนี่ยน่ะ  บ่ได้เข้าเว็บมื้อเดียวมีเรื่องเลย 

หน้าใดน้อคือมากล้าแท้
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2103 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:45:34 AM »

ญองมันโลดเด้อดิว
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2104 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:50:12 AM »

ไผ๋คือกล้าแท้  รังแกพี่มินท์เนี่ยน่ะ  บ่ได้เข้าเว็บมื้อเดียวมีเรื่องเลย 

คอลซายน์ ตัวร้ายในเรื่องสไนเปอร์ 3 เล่นแรง R.O. ลบไปแล้วครับพร้อมบล็อคจ้า  ออนบอร์ดหน่อยนะ ขาดแรงดิวไปคนนึงนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2105 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:51:21 AM »

ญองมันโลดเด้อดิว

กะให้ฮู้เรื่องกับเขาก่อนแหน่  เพิ่งจะเข้ายังบ่ทันรู้ต้นสายปลายเหตุอยู่

คือกล้าแท้น้อ  ไผ๋ว่ะ  มาก่อกวนได้จั่งได๋น้อ
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2106 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:54:16 AM »

คอลซายน์ ตัวร้ายในเรื่องสไนเปอร์ 3 เล่นแรง R.O. ลบไปแล้วครับพร้อมบล็อคจ้า  ออนบอร์ดหน่อยนะ ขาดแรงดิวไปคนนึงนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น่ายิงทิ้งให้หมดเนอะ คนแบบนี้  อยู่ดีไม่ว่าดี ชอบหาเรื่องใส่ตัว

แต่ก็ช่างเถอะผ่านแล้วก็ให้มันผ่านไป  อย่าเก็บมาใส่ใจดีกว่า  เปลืองสมอง

(คิดมากเดี๋ยวแก่งักๆๆๆอีก 55555)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2107 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 11:56:36 AM »

น่ายิงทิ้งให้หมดเนอะ คนแบบนี้  อยู่ดีไม่ว่าดี ชอบหาเรื่องใส่ตัว

แต่ก็ช่างเถอะผ่านแล้วก็ให้มันผ่านไป  อย่าเก็บมาใส่ใจดีกว่า  เปลืองสมอง

(คิดมากเดี๋ยวแก่งักๆๆๆอีก 55555)
ดุจัง...กลัวง่ะ... Grin...ถ้าน้องดิวอยู่ละก็ฮึ่ม...ยำมัน ซานุกกกกก
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2108 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:01:34 PM »

... น้าน ๆ ๆ ... น้องดิว ... ไหนว่าจะไปทำบุญวัดหนองป่าพง ... ใจร่ม ๆ เด้อ ... สิได่เลข ... เอ๊ย .. ได่บุญได๋ ...  Grin Grin Grin

... ท่านรูนีย์ ... อย่ายุน้องดิวนะ ... อันตราย ... หนก่อนก็ชวนผมลุยทีหนึ่งแล้ว ...  Grin Grin Grin

... น้องนุ่งคนนี้ใช้ได้ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2109 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:19:15 PM »

... น้าน ๆ ๆ ... น้องดิว ... ไหนว่าจะไปทำบุญวัดหนองป่าพง ... ใจร่ม ๆ เด้อ ... สิได่เลข ... เอ๊ย .. ได่บุญได๋ ...  Grin Grin Grin

... ท่านรูนีย์ ... อย่ายุน้องดิวนะ ... อันตราย ... หนก่อนก็ชวนผมลุยทีหนึ่งแล้ว ...  Grin Grin Grin

... น้องนุ่งคนนี้ใช้ได้ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ก็นั่นสิ...ถึงได้กลัวงัย...ว่าแต่ชวนไปลุยก่ะใครเหรอครับ Grin...เห็นมีแต่หาเพลงมาให้ฟัง จนไม่รู้จะฟังเพลงไหนดี คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2110 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:24:02 PM »

... สงสัย ... น้องดิว ... จะ ... fall in love ... หรือไม่ก็ ... fail in love ... ครับ ... เห็นชอบฟังแต่เพลงเศร้า ๆ ... ซึ้ง ๆ ... (แอบเหงาแอบซึ้ง...ประมาณนั้น  คิก คิก  ) ... นี่ก็บอกว่าจะไปวัด ... เอ ... จะไปบวชชีเพราะหนีช้ำหรือปล่าวน้อ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2008, 12:26:11 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2111 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:37:14 PM »

ก็นั่นสิ...ถึงได้กลัวงัย...ว่าแต่ชวนไปลุยก่ะใครเหรอครับ Grin...เห็นมีแต่หาเพลงมาให้ฟัง จนไม่รู้จะฟังเพลงไหนดี คิก คิก

ห้ามใช้ในเรื่องลุยพรรค์นี้เด้อ  ดิว ไม่เคยเป็นรองใคร เดี๋ยวตามไม่ทัน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2112 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:39:01 PM »

... สงสัย ... น้องดิว ... จะ ... fall in love ... หรือไม่ก็ ... fail in love ... ครับ ... เห็นชอบฟังแต่เพลงเศร้า ๆ ... ซึ้ง ๆ ... (แอบเหงาแอบซึ้ง...ประมาณนั้น  คิก คิก  ) ... นี่ก็บอกว่าจะไปวัด ... เอ ... จะไปบวชชีเพราะหนีช้ำหรือปล่าวน้อ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เจ้านี่ ผมก็ยังงงๆหลาย บ่ เข้าใจเด้อ ลุงเล็กน้อย ดุๆยังไงไม่รู้ บู่ บู่ บู่ บู่
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2113 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:43:25 PM »

Grin Grin Grin ... เอิ๊ก ๆ ๆ ... (มองซ้ายมองขวาก่อน ... เผื่อน้องดิวอยู่แถวนี้ ... กลัวหัวแตก  Grin  ) ... น้องดิวมาแว๊บ ๆ แล้วก็ไป ...  ตอนนี่ไม่อยู่แล้ว ... นินทาต่อ ...  Grin Grin Grin

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2114 เมื่อ: มกราคม 16, 2008, 12:45:53 PM »

เดี๋ยว...มาแน่ไอ้น้องดิวน่ะ...5555...นินทาโลด...
หน้า: 1 ... 138 139 140 [141] 142 143 144 ... 274
  พิมพ์