เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:22:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 221318 ครั้ง)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2250 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 04:33:59 PM »

อ้าว ...ตายแล้วเป็นพวก สว.ไปแล้วหรือนี่ ยาง..ม่าย...แก่.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ใช่ก็ใกล้เคียงแล้วล่ะ หรือไม่แน่อาจจะมีบางคนล้ำหน้าก็ได้จ้า  ยิ้มีเลศนัย

ดูไอดิวมันพูด จะว่าแก่ตรงๆก็ได้ หัวใจยังหนุ่มนี่หว่า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จ้า ๆ ๆ ๆ ไม่เถียง ไม่เถียง จ้า  เค้าว่าคนแก่ใจน้อย  เอ้ย ! หัวล้านใจน้อย เรื่องนี้จริงเปล่าค่ะพี่เพิ่ม

ไม่น้อยใจหรอก ช่างมันซะมากกว่า หัวกำลังเริ่มไปแล้วนี่ดิ แต่ยังไม่ถึงครึ่งล้านเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่ถึง หรือว่าเหลือไม่ถึง กันแน่ค่ะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ให้โอกาสพิมพ์ใหม่ได้น่ะ

เพิ่งเริ่ม โว๊ย....แช่งกันจัง ไอ้เจ้าไอดิวนี่ หัวจะล้านก็เพราะเจ้าแช่งนี่ละ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
น้าร็อคสู้สู้...อย่ายอม...ข่อยก็แค่ถืกนิดหน่อยเหมียนกัลล์ Grin

อูย...โดนเหมือนกันเหรอ สามสิบกว่านี่ละนะ กว่าจะสี่รอบมิไปไกลแล้วเหรอ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
คือ...แบบว่าง่ะ...ราศีมันจับง่ะ  แต่ว่าแค่นิดเดียวเอง สี่รอบเนี่ยยังอีกยาวไกล ยิ้มีเลศนัย

จับตรงหัวไม่เอาจับตรงกระเป๋าให้มันตุงๆหน่อยถึงจะดี ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กระเป๋าตุงทุกวันอยู่แล้วครับป๋าร็อค Grin
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2251 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 04:38:04 PM »

จะอยู่ถึงรึเปล่าก็ไม่รู้ ...  กลัวว่าจะละสังขารไปก่อนน่ะสิค่ะ

วันนี้ขอตัวก่อนน่ะค่ะ จะไปวัด ....    ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2252 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 04:38:27 PM »

ขอมอบเพลงนี้ ให้กับพีเพิ่ม  พี่รูนนีย์  พี่แหง  และพี่อั๋นด้วย จ้า  Grin

http://www.mobmib.com/lisen_song.php?id_song=2603

ฟังแล้วโดนใจจริงๆ เข้ากับชีวิตเลยน่ะเนี่ย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ฟังบ่ได้เด้ออีนาง อ๋อย
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2253 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 04:40:16 PM »

จะอยู่ถึงรึเปล่าก็ไม่รู้ ...  กลัวว่าจะละสังขารไปก่อนน่ะสิค่ะ

วันนี้ขอตัวก่อนน่ะค่ะ จะไปวัด ....    ยิ้มีเลศนัย

สาธุ...พองหนอ ยุบหนอ พองหนอ ยุบหนอ... คิก คิก คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2254 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 06:36:24 PM »

อ้าว ...ตายแล้วเป็นพวก สว.ไปแล้วหรือนี่ ยาง..ม่าย...แก่.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ใช่ก็ใกล้เคียงแล้วล่ะ หรือไม่แน่อาจจะมีบางคนล้ำหน้าก็ได้จ้า  ยิ้มีเลศนัย

ดูไอดิวมันพูด จะว่าแก่ตรงๆก็ได้ หัวใจยังหนุ่มนี่หว่า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จ้า ๆ ๆ ๆ ไม่เถียง ไม่เถียง จ้า  เค้าว่าคนแก่ใจน้อย  เอ้ย ! หัวล้านใจน้อย เรื่องนี้จริงเปล่าค่ะพี่เพิ่ม

ไม่น้อยใจหรอก ช่างมันซะมากกว่า หัวกำลังเริ่มไปแล้วนี่ดิ แต่ยังไม่ถึงครึ่งล้านเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่ถึง หรือว่าเหลือไม่ถึง กันแน่ค่ะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ให้โอกาสพิมพ์ใหม่ได้น่ะ

เพิ่งเริ่ม โว๊ย....แช่งกันจัง ไอ้เจ้าไอดิวนี่ หัวจะล้านก็เพราะเจ้าแช่งนี่ละ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
น้าร็อคสู้สู้...อย่ายอม...ข่อยก็แค่ถืกนิดหน่อยเหมียนกัลล์ Grin

อูย...โดนเหมือนกันเหรอ สามสิบกว่านี่ละนะ กว่าจะสี่รอบมิไปไกลแล้วเหรอ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
คือ...แบบว่าง่ะ...ราศีมันจับง่ะ  แต่ว่าแค่นิดเดียวเอง สี่รอบเนี่ยยังอีกยาวไกล ยิ้มีเลศนัย

จับตรงหัวไม่เอาจับตรงกระเป๋าให้มันตุงๆหน่อยถึงจะดี ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กระเป๋าตุงทุกวันอยู่แล้วครับป๋าร็อค Grin

ตรงหนายยยยยยยยยยยยยยยย  ตุงตรงกระเป๋าด้วยตังค์อย่างเดียวเด้อ ยิ้มีเลศนัย   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2255 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 08:50:12 AM »

เวปล่มอีกแล้วอีนาง...บ่ได้โทษเด้อ คิก คิก คิก คิก เข้าวัดเข้าวาคงซึ้งในรสพระธรรมเด้อ...คิ คิ...ยังงัยก็อย่าลืมเอาเพลงมาฝากล่ะ Grin
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2256 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:02:46 AM »

สุขเถิดแม่ชีอยู่ดีเถิดหนา..พลอยโมทนา  พญานาคอย่ามี..อิอิ..บวชชีซะแล้วดิวน้อย ขำก๊าก ขำก๊าก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2257 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:14:02 AM »

สุขเถิดแม่ชีอยู่ดีเถิดหนา..พลอยโมทนา  พญานาคอย่ามี..อิอิ..บวชชีซะแล้วดิวน้อย ขำก๊าก ขำก๊าก

น้องหล่าดิว เพิ่นบวชชีติท่านแหง
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2258 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:28:27 AM »

น้องหล่าดิว เพิ่นบวชชีติท่านแหง
แม่นแล้วครับ..บ่าวได๋เฮ็ดให้เลาอกหักบุ๊..ข้อยหว่าสิขอดามอกให้เลาอยู่..แฮะแฮะ
(เว้าพื้นเลาหลายถืกด่าสาน้อ..อิอิ)
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2259 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:54:14 AM »

พี่ ๆ เค้า ว่าเรานะอกหักจริงหรือเปล่า อย่ามัวแต่อ่านเด้อ...ดีจ๊ะ คิก คิก คิก คิก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2260 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:55:03 AM »

ขอโทษๆ ๆ จ้า ลืมบอกไป ที่ว่าไปวัดน่ะ   วัดความดัน จ้า  พ่อแม่พี่น้อง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก     คิก คิก     คิก คิก     คิก คิก
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2261 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:56:25 AM »

ขอโทษๆ ๆ จ้า ลืมบอกไป ที่ว่าไปวัดน่ะ   วัดความดัน จ้า  พ่อแม่พี่น้อง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก     คิก คิก     คิก คิก     คิก คิก
ถึงขนาดความดันขึ้นเลยรึ...อายุแค่นี้เนี่ยน่ะ... ตกใจ
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2262 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:00:16 AM »

เจ้าเล่ห์เพทุบาย...จริง ๆ นะอีนาง งอน
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2263 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:02:43 AM »

ถึงขนาดความดันขึ้นเลยรึ...อายุแค่นี้เนี่ยน่ะ... ตกใจ

จ้า จ้า จ้า  ความดัน   แต่เป็น  ความดันทุรังสูง  ปรี๊ดเลยน่ะค่ะ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2264 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:07:32 AM »

จ้า จ้า จ้า  ความดัน   แต่เป็น  ความดันทุรังสูง  ปรี๊ดเลยน่ะค่ะ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ฝากไว้ก่อนเต๊อะ...ว่าแต่วันก่อนเพลงฟังบ่ได้เด้อ Grin
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 274
  พิมพ์