เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:30:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219565 ครั้ง)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2610 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 03:25:50 PM »

เฮ่อ ! ขอตัวไปทำงานก่อนน่ะค่ะ  แล้วจะแว๊บมาให้เร็วเลยจ้า  Wink

สวัสดีค่ะ  ไหว้

ไปแต่ตัวดิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กลับมาเอาหัวใจคืนแล้วหรือสาวดอกบัว ยิ้มีเลศนัย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2611 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 03:34:54 PM »

สวัสดีจ้าพี่เล็ก  พ่อใหญ่แป๋ง  เอ้ย ! พี่แป๋ง  ไหว้   ยิ้มีเลศนัย

เถ่าไปอีหล้าเถ่าไป  เอิ้นไห่ม่วนๆแหน่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #2612 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 03:36:04 PM »

เฮ่อ ! ขอตัวไปทำงานก่อนน่ะค่ะ  แล้วจะแว๊บมาให้เร็วเลยจ้า  Wink

ไปแต่ตัวดิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กลับมาเอาหัวใจคืนแล้วหรือสาวดอกบัว ยิ้มีเลศนัย

โอ้โห.....คมจริงๆครับเฮีย Grin
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2613 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 03:41:12 PM »

โอ้โห.....คมจริงๆครับเฮีย Grin
คมยังไง ก็คงไม่บาดโดนหัวใจน้องดิวร๊อก ยิ้มีเลศนัย
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #2614 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 03:43:51 PM »

คมยังไง ก็คงไม่บาดโดนหัวใจน้องดิวร๊อก ยิ้มีเลศนัย

แต่บาดหัวใจผมเหลือเกินฮะ คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2615 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 04:01:24 PM »

แต่บาดหัวใจผมเหลือเกินฮะ คิก คิก คิก คิก
ชะอุ๊ย...ชักจะยังงัยแล้วนา เอ๋ น้องอั๋นเอาจริงหรือเนี๊ย...หรือว่าน้องดิวบาดหัวใจคุณอั๋นครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2616 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 09:26:35 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy  ... น้องดิว ... อยู่ไหนจ๊ะ ... พี่เล็กเอาเพลงมาฝาก ... ไพเราะมากจริง ๆนะ ... ฟังแล้ว ... ซาบซึ้ง ... รับประทานใจมาก ๆ เลย ...  Grin Grin Grin

http://www.broadcastthai.com/web/index.php?id=49&view=song

เพลง ***************   

คำร้อง – ทำนอง : หมู สุรพันธ์
เรียบเรียง : บวรภัส จินต์ประเสริฐ
ขับร้อง : กิ่ง ชุติมา

มัวแต่รออะไร ไม่มาขอสักที มัวแต่ลีลาเรื่อยไป
นั่งอยู่แต่บนคาน.. ลงไม่ได้ ให้แก่ตายบนคานหรือเธอ..

ปากก็พูดว่ารัก.. แต่ไม่ยักจะทำ.. ทำเป็นเลี่ยงๆ เบลอๆ..
ยื่นคำขาดแล้วนะ.. ไม่ต้องเจอ.. ถ้าเธอไม่ยอมมาขอกัน..

* ..เพราะบรรยากาศบนคาน.. ไม่ดีเท่าไหร่
..เธอจะเอายังไงกะฉัน..
รีบนึกให้ออก.. รีบบอกละกัน.. ไม่อยากอยู่คนเดียวอย่างนี้

** ช่วยมาหักคานทองฉันที.. ไม่ต้องการอยู่บนนี้นานๆ
..เร็วหน่อยเดี๋ยวไม่ทันการ.. รถด่วนขบวนสุดท้าย..
ช่วยมาหักคานเอาฉันลง.. แค่นี้ฉันคงปลอดโปร่งหัวใจ..
รักก็รีบขอ.. เร็วหน่อยได้ไหม.. อย่าปล่อยให้คอยอย่างนี้เลย..

( Solo / ซ้ำ *, **, **)

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2617 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:12:33 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... วันนี้ ... น้องดิว ... จะไปทำบุญที่วัดไหน ... หรือปล่าวน้อ ... จะฝากทำบุญ 20 ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2618 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:26:36 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... วันนี้ ... น้องดิว ... จะไปทำบุญที่วัดไหน ... หรือปล่าวน้อ ... จะฝากทำบุญ 20 ...  Grin Grin Grin

ขอบคุณพี่เล็กมากๆค่ะ สำหรับเพลง ช่างตั้งใจเหลือเกินน่ะ 

วันนี้ไม่ไปทำบุญหรอกพี่เล็กกะไว้ว่าจะทำบาปสักหน่อย หลังจากที่ทำบุญมามากแล้ว Cheesy Cheesy Cheesy

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2619 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:34:17 AM »

ขอบคุณพี่เล็กมากๆค่ะ สำหรับเพลง ช่างตั้งใจเหลือเกินน่ะ 

วันนี้ไม่ไปทำบุญหรอกพี่เล็กกะไว้ว่าจะทำบาปสักหน่อย หลังจากที่ทำบุญมามากแล้ว Cheesy Cheesy Cheesy

หวัดดีเมื่อคืนนอนกี่ทุ่ม Grin

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2620 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:42:20 AM »

... น้องดิว ... ว่าพี่เล็กตั้งใจอะไรเหรอ ... เข้าใจผิดแล้ว ... ไม่เชื่อถาม...มีนดูสิ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... อย่าทำบาปเลย ... เดี๋ยวชาติหน้าจะหาแฟนไม่ได้ ... ทำบุญไว้เยอะ ๆ สิจ๊ะ ... โดยเฉพาะกับพี่เล็ก ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... เมื่อคืนนี้ ... สองคน ... แอบโทรจีบกันเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2621 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:46:27 AM »

แบบว่าไม่ค่อยเข้าใจความหมายอ่ะ .....อะไรหักๆไม่รู้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2622 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:50:33 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... น้องดิว ... ฟังเพลงนี้สิ ... พี่เล็ก ... ชอบมากเลย ... โดยเฉพาะตัวพระเอก ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

http://bignose.exteen.com/20080118/ktc-visa-platinum-mini-1

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2623 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:53:31 AM »

... น้องดิว ... ว่าพี่เล็กตั้งใจอะไรเหรอ ... เข้าใจผิดแล้ว ... ไม่เชื่อถาม...มีนดูสิ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... อย่าทำบาปเลย ... เดี๋ยวชาติหน้าจะหาแฟนไม่ได้ ... ทำบุญไว้เยอะ ๆ สิจ๊ะ ... โดยเฉพาะกับพี่เล็ก ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... เมื่อคืนนี้ ... สองคน ... แอบโทรจีบกันเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จ้า .......  Wink ก็ผู้ชายหาดีไม่ได้สักคนเลยนี่นา  ไม่ใช่ๆ หาดีได้ยากต่างหาก ที่ดีๆก็มี

เพียงแต่เราหาไม่เจอเอง .... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2624 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 11:58:49 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... น้องดิว ... ฟังเพลงนี้สิ ... พี่เล็ก ... ชอบมากเลย ... โดยเฉพาะตัวพระเอก ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

http://bignose.exteen.com/20080118/ktc-visa-platinum-mini-1

ชอบเหมือนกันเลยพี่เล็ก   Wink  ว่าแต่พี่เล็กเนี่ยฟังเพลงแบบนี้กับเค้าด้วยเหรอ   ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 274
  พิมพ์