เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:24:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 178 179 180 [181] 182 183 184 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 221606 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2700 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:14:15 PM »

ผมแค่เฉียดเทพเจ้า  POSEIDON ครับ รับรองผมยังสีเดิมจ้า หลอก รปภ. ได้อีกนาน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิจฉาๆคนสีผมเหมือนเดิม  ผมผมสิสีขาวมาตั้งแต่เรียนมศ.2  จนมาถึงบัดนี้กี่ปีแล้วจำไม่ได้....แสลงใจ....

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2701 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:27:06 PM »

รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวเหมือนมีใครนินทา.. ยิ้มีเลศนัย
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2702 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:32:30 PM »

รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวเหมือนมีใครนินทา.. ยิ้มีเลศนัย

ผมปล่าวนินทาน่ะครับ  แต่ผมพูดความจริง

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2703 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:36:45 PM »

เสาร์ที่ผ่านมา ไปร้านเสริมสวยซอยผม  สาวๆ เขาก็ยุให้เปลี่ยนสีผม เขาบอกว่า น่า...พี่ลองดูนะ ดูดีนะรับรองหล่อขึ้นเยอะ    อิอิอิ เลยเชื่อทำตามที่เขาแนะนำ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2704 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:40:00 PM »

เสาร์ที่ผ่านมา ไปร้านเสริมสวยซอยผม  สาวๆ เขาก็ยุให้เปลี่ยนสีผม เขาบอกว่า น่า...พี่ลองดูนะ ดูดีนะรับรองหล่อขึ้นเยอะ    อิอิอิ เลยเชื่อทำตามที่เขาแนะนำ

สงสัยเป็นสีทอง เป็นบักสีดา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2705 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:40:26 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... เห็นน้องดิว ... หายไปกับวันวาเลนไทน์ ... นึกว่าลงจากคานซะแล้ว ...  Grin Grin Grin

... สวัสดีครับ ... อ้ายแป๋ง ... อ้ายอันดามัน ... อ้ายเพิ่ม (เมื่อก่อนเรียก ... ป๋าร็อค ... ขออนุญาตเรียกใหม่ ...เป็น ... พี่เพิ่ม ... นะครับ ... จะได้ดูหนุ่ม ๆ ...  ไหว้ ... ) ... ท่านรูนีย์ ... และท่านอื่น ๆ  ... ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ...   ไหว้

... ไม่มีอะไรครับ ... ว่าจะมาเตือน ... น้องดิว ... อย่าไปเชื่อ ... เจ๊มีน ... หลายเด้อ ... ฟังหูไว้สองหู ... ไม่งั้นจะไม่ได้ลงจากคาน ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2706 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:41:17 PM »

ผมแค่เฉียดเทพเจ้า  POSEIDON ครับ รับรองผมยังสีเดิมจ้า หลอก รปภ. ได้อีกนาน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิจฉาๆคนสีผมเหมือนเดิม  ผมผมสิสีขาวมาตั้งแต่เรียนมศ.2  จนมาถึงบัดนี้กี่ปีแล้วจำไม่ได้....แสลงใจ....

อ้าว... สงสัยรวยตั้งแต่เด็กมัธยม หรือเปล่าน้าแป๋ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2707 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:43:51 PM »

ถ้าน้องดิวอยากลงจากคาน ก็โทร.มาปรึกษาพี่ได้นะ  ยินดีให้คำปรึกษา    ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก   มีนด้วย
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2708 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:44:57 PM »

สงสัยเป็นสีทอง เป็นบักสีดา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ทำแบบวัยรุ่นนะสิ......  คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #2709 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:48:58 PM »

อ้าว... สงสัยรวยตั้งแต่เด็กมัธยม หรือเปล่าน้าแป๋ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
    ถ้าได้แบบนั้นก็ดีสิครับป๋าเพิ่ม55555555  รวยๆๆๆ........อยากรวยจังเลย

ทำแบบวัยรุ่นนะสิ......  คิก คิก คิก คิก

วัยรุ่นๆไหนครับท่านผอ.

สวัสสดีครับสหายเล็กน้อยวันนี้ท่านเมาแล้วหรือยัง  ตกลงจะมากทม. วันไหนครับ

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2710 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:51:14 PM »

แม่เจ้าโว๊ย ผอ.ลุงอันทิ้งวัย...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2711 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 06:56:41 PM »

ถ้าได้แบบนั้นก็ดีสิครับป๋าเพิ่ม55555555  รวยๆๆๆ........อยากรวยจังเลย

วัยรุ่นๆไหนครับท่านผอ.

สวัสสดีครับสหายเล็กน้อยวันนี้ท่านเมาแล้วหรือยัง  ตกลงจะมากทม. วันไหนครับ

... กะลังกลั่นไก่ ... ครับพี่แป๋ง ... มาเด้อมากินด้วยกัน .... ทุกคนเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... ลง กทม. เดินทางวันจันทร์ครับ ... ที่หมาย ... ประมาณเมืองทองธานี ... ที่พัก ... ประมาณสวนอัมพร ....  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #2712 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 07:12:58 PM »

... กะลังกลั่นไก่ ... ครับพี่แป๋ง ... มาเด้อมากินด้วยกัน .... ทุกคนเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... ลง กทม. เดินทางวันจันทร์ครับ ... ที่หมาย ... ประมาณเมืองทองธานี ... ที่พัก ... ประมาณสวนอัมพร ....  Grin Grin Grin
   เมืองทองกะแวะไปเล่นกับอาวแขกอาวworth  มาพักหยู่สวนอัมพร  ผมจั่งสิไปเล่นนำเด้อครับ

yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2713 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:07:28 PM »

....สวัสดี  ค่ะ  พี่ ๆ  ทุกคน
       เป็นสมาชิกน้องใหม่ค่ะ....
    พึ่งสมัครวันนี้แหละค่ะ
       ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2714 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:12:07 PM »

....สวัสดี  ค่ะ  พี่ ๆ  ทุกคน
       เป็นสมาชิกน้องใหม่ค่ะ....
    พึ่งสมัครวันนี้แหละค่ะ
       ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   

ครับ ยินดีต้อนรับครับ เจ้าของกระทู้เป็นผู้หญิงครับ ไปไหนไม่รู้จ้ะ ลองเข้ามาบ่อยๆนะครับ
หน้า: 1 ... 178 179 180 [181] 182 183 184 ... 274
  พิมพ์