เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:25:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 180 181 182 [183] 184 185 186 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219216 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2730 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:10:40 AM »

....สวัสดี  ค่ะ  พี่ ๆ  ทุกคน
       เป็นสมาชิกน้องใหม่ค่ะ....
    พึ่งสมัครวันนี้แหละค่ะ
       ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   

อีเมล์ใช้ชื่อ วิเชียร์

พี่เจษจ๋า  หลงรัก แถวบ้านเอ๋ใช้ชื่อว่า ศักดิ์ชาย ปิ๊งๆๆๆ  หลงรัก

Grin Grin Grin
เป็นยังไง ศักดิ์ชายเนี่ย ปิ๊งๆๆๆ เนี่ยไม่เข้าใจ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #2731 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:17:16 AM »

อีเมล์ใช้ชื่อ วิเชียร์

พี่เจษจ๋า  หลงรัก แถวบ้านเอ๋ใช้ชื่อว่า ศักดิ์ชาย ปิ๊งๆๆๆ  หลงรัก

Grin Grin Grin
เป็นยังไง ศักดิ์ชายเนี่ย ปิ๊งๆๆๆ เนี่ยไม่เข้าใจ

Grin ตอบแล้วค่ะ  Grin
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #2732 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:21:38 AM »

อยากรู้บ้างครับ.....คุณเอ๋กับพี่เจษช่วยบอกหน่อยครับว่าเหมือนอย่างที่คิดไว้หรือเอ่ย Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:24:34 AM โดย หงส์ซิ่ง(อั๋น) » บันทึกการเข้า
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #2733 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:28:16 AM »

อยากรู้บ้างครับ.....คุณเอ๋กับพี่เจษช่วยบอกหน่อยครับว่าเหมือนอย่างที่คิดไว้หรือเอ่ย Smiley

ใช่แล้วค่ะพี่อั๋น  Grin
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #2734 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:38:46 AM »

ใช่แล้วค่ะพี่อั๋น  Grin

Grin Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2735 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 02:05:25 AM »

บอกไม่ได้ครับ ความลับ อิอิ 
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #2736 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 02:45:33 AM »

บอกไม่ได้ครับ ความลับ อิอิ 

ใช่ครับเป็นความลับครับ......พี่เจษ Grin
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2737 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 10:55:01 AM »

ครับ ยินดีต้อนรับครับ เจ้าของกระทู้เป็นผู้หญิงครับ ไปไหนไม่รู้จ้ะ ลองเข้ามาบ่อยๆนะครับ

ไปที่ชอบ  ที่ชอบมาค่ะ(เว็บบอร์ดกาพย์กลอน)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2738 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:07:10 AM »

ครับ ยินดีต้อนรับครับ เจ้าของกระทู้เป็นผู้หญิงครับ ไปไหนไม่รู้จ้ะ ลองเข้ามาบ่อยๆนะครับ

ไปที่ชอบ  ที่ชอบมาค่ะ(เว็บบอร์ดกาพย์กลอน)

ขอโทษขอถามหน่อยครับ ทำไมอีเมล์เป็นชื่อผู้ชายครับ กระทู้นี้ชายหรือหญิงก็คุยกันได้เป็นเพื่อนกันได้ครับ ไม่ถือสา แต่ขอแจ้งจริงๆก็พอครับ เราคุยกันแบบสบายๆใจครับ ถ้าเป็นการละลาบละล้วงเกินไปต้องขอโทษด้วยครับ เพราะเกิดความเคลือบแคลงใจครับ
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2739 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:10:42 AM »

สวัสดีค่ะ  มีความลับอะไรกันรึเปล่าคะ  Cheesy

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2740 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:12:34 AM »

ชายจริง..หญิงแท้-ไม่แท้..ก็คุยกันได้นี่ครับ...เพียงแต่..ใจมาก็ใจไปเท่านั้นครับ...
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2741 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:29:28 AM »

Sad ชื่อจริง  วิเชียร  แม่ตั้งให้
   โยธกา  นั้นไซร้  ชื่อในฝัน
    แต่ทำไม  คุณเจษ  คุณrockguns
    จึงโจษจัน  หาว่าฉัน  แปลงกายมา
    ฉันเป็นหญิง  จริง ๆ  ไม่ใช่ฉิ๋ง
    อย่าติติง  หญิงเลย  นะพี่จ๋า
    ด้วยใจรัก  จึงได้  สมัครมา
    ปราถนา  ความจริงใจ  ไม่หลอกลวง
    ก็เว็บนี้  มีดี  หลาย ๆ  อย่าง
    ยามอ้างว้าง  คอยปลอบใจ  คอยเป็นห่วง
    มีกรุ๊ปเลือด  ให้อ่าน  ปานดูดวง
    มีในหลวง  มีคติธรรม  ประจำใจ
    อยากจะถาม  คุณเจษ  คุณrockguns
    ว่าชื่อนั้น  มันสำคัญ  ที่ตรงไหน
    ตรงนี้สิ  ที่สำคัญคือ....หัวใจ
    ขอมอบไว้  ในอ้อมใจ  เว็บนี้เอย......

ควรมิควรแล้วแต่จะพิจารณา
           ขอคารวะพี่ทั่นหนึ่งจอกครับ
           (อ้าวชักสับสนทางเพศแล้วซิเรา)   
           ชะ...แว๊ป...ไปก่อนหละ...จะไปแปลงเพศ
           แล้วจะกลับมารายงานตัวใหม่ในมาดแมน..แอ่น...แอ๊น Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2742 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:38:36 AM »

Sad ชื่อจริง  วิเชียร  แม่ตั้งให้
   โยธกา  นั้นไซร้  ชื่อในฝัน
    แต่ทำไม  คุณเจษ  คุณrockguns
    จึงโจษจัน  หาว่าฉัน  แปลงกายมา
    ฉันเป็นหญิง  จริง ๆ  ไม่ใช่ฉิ๋ง
    อย่าติติง  หญิงเลย  นะพี่จ๋า
    ด้วยใจรัก  จึงได้  สมัครมา
    ปราถนา  ความจริงใจ  ไม่หลอกลวง
    ก็เว็บนี้  มีดี  หลาย ๆ  อย่าง
    ยามอ้างว้าง  คอยปลอบใจ  คอยเป็นห่วง
    มีกรุ๊ปเลือด  ให้อ่าน  ปานดูดวง
    มีในหลวง  มีคติธรรม  ประจำใจ
    อยากจะถาม  คุณเจษ  คุณrockguns
    ว่าชื่อนั้น  มันสำคัญ  ที่ตรงไหน
    ตรงนี้สิ  ที่สำคัญคือ....หัวใจ
    ขอมอบไว้  ในอ้อมใจ  เว็บนี้เอย......

ควรมิควรแล้วแต่จะพิจารณา
           ขอคารวะพี่ทั่นหนึ่งจอกครับ
           (อ้าวชักสับสนทางเพศแล้วซิเรา)  
           ชะ...แว๊ป...ไปก่อนหละ...จะไปแปลงเพศ
           แล้วจะกลับมารายงานตัวใหม่ในมาดแมน..แอ่น...แอ๊น Grin

ได้คำสารภาพแล้ว ทำให้นึกถึงแมวสวย  วิเชียรมาศ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก เวปนี้ค่อนไปทางผู้ใหญ่ (มีอายุจริงๆ) เคยมีคนใช้ไอดีแฝงกายเข้ามา เราเล่นเวปกันไม่เห็นตัวอยู่แล้ว ไม่อยากเจอแบบนี้อีก  หลายๆท่านในนี้พบตัวจริงกันแล้วเป็นเพื่อนกันด้วยความจริงใจ ขอให้คุณ โยธกา เป็นเพื่อนด้วยความจริงตั้งแต่แรก ภายหลังจะได้ไม่เสียความรู้สึกที่ดีไปครับ
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2743 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:48:50 AM »

ผู้หญิงก็ผู้หญิงครับ...ยินดีต้อนรับสู่...บ้าน..อันอบอุ่นครับ...
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2744 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 11:50:05 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... หญิงก็ได้ ... ชายก็ดี ... มีแค่ 2 ...

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... สวัสดีครับ ... คุณโยทะกา ... ยินดีต้อนรับ ...

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หน้า: 1 ... 180 181 182 [183] 184 185 186 ... 274
  พิมพ์