เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:31:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 182 183 184 [185] 186 187 188 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219619 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2760 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:01:07 PM »

ท่านใดอยู่แถวหนองแขม วันนี้ผมขออนุญาติเข้าพื้นที่ จะไปงานบวชครับ Grin Grin
ไม่ต้องเป็นไรครับ ... ไม่ต้องขออนุญาติดอกครับ ว่าแต่จะไปที่วัดไหนครับเผื่อจะได้ตามไป (กิน)... น้ำลายหก

เผื่อด้วยคร้าบ.......กินเผื่อนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เผื่อพี่เพิ่มไม่ไหวอ่ะครับ...ผมกินเหล้าไม่เป็น เดี๊ยวกลับบ้านไม่ถูก... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครให้กินล่ะ เคี้ยวยังไงก็ไม่ละเอียด ใช้ดื่มดิ Grin Grin Grin Grin
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2761 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:05:50 PM »

ท่านใดอยู่แถวหนองแขม วันนี้ผมขออนุญาติเข้าพื้นที่ จะไปงานบวชครับ Grin Grin
ไม่ต้องเป็นไรครับ ... ไม่ต้องขออนุญาติดอกครับ ว่าแต่จะไปที่วัดไหนครับเผื่อจะได้ตามไป (กิน)... น้ำลายหก

เผื่อด้วยคร้าบ.......กินเผื่อนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เผื่อพี่เพิ่มไม่ไหวอ่ะครับ...ผมกินเหล้าไม่เป็น เดี๊ยวกลับบ้านไม่ถูก... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครให้กินล่ะ เคี้ยวยังไงก็ไม่ละเอียด ใช้ดื่มดิ Grin Grin Grin Grin
เอ้อ...ขอโทษครับพี่เพิ่ม  เอาเป็นว่าบอยไม่ดื่มฮ่ะ...ฝากน้องอั๋นดื่มแทนก็แล้วกันนะฮ้า... น้ำลายหก น้ำลายหก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2762 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:07:09 PM »

เอ้อ...ขอโทษครับพี่เพิ่ม  เอาเป็นว่าบอยไม่ดื่มฮ่ะ...ฝากน้องอั๋นดื่มแทนก็แล้วกันนะฮ้า... น้ำลายหก น้ำลายหก

กึ๋ย...บอย..... แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2763 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:11:36 PM »

กึ๋ย...บอย..... แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ...บอยไม่ดื่ม ไม่เกี่ยวก่ะผมครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2764 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:14:37 PM »

แค่จิบๆ พออาเจียนก็พอ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2765 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:19:15 PM »

แค่จิบๆ พออาเจียนก็พอ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เดินผ่านแค่ได้กลิ่นผมก็เมาแล้วพี่ จริงๆ ดื่มไม่เป็นจริงๆ ให้กินเป๊ปซี่ซะยังดีกว่าอีก
ส่วนใหญ่เวลาไปกินก่ะเพื่อนๆ เพื่อนๆจะชอบมากเป็นพิเศษ เพราะมีคนขับรถไปส่งที่บ้านสบายไป เศร้าไอ้เราก็กินแต่กับข้าว อ๋อย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2766 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:22:39 PM »

เดินผ่านแค่ได้กลิ่นผมก็เมาแล้วพี่ จริงๆ ดื่มไม่เป็นจริงๆ ให้กินเป๊ปซี่ซะยังดีกว่าอีก
ส่วนใหญ่เวลาไปกินก่ะเพื่อนๆ เพื่อนๆจะชอบมากเป็นพิเศษ เพราะมีคนขับรถไปส่งที่บ้านสบายไป เศร้าไอ้เราก็กินแต่กับข้าว อ๋อย

อ้าวๆ....กลายเป็นมนุษย์กินกลับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก พาเพื่อนเมากลับบ้าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2767 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:46:33 PM »

อ้าวๆ....กลายเป็นมนุษย์กินกลับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก พาเพื่อนเมากลับบ้าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แหม...พี่เพิ่มก็ ถ้าวันไหนเจอะพี่เพี่มอาจจะขอคาราวะ พี่เพี่ม 3 จอก(อึก) Grin...แล้วช่วยเรียกแท็กซี่ส่งผมกลับบ้านด้วยเด้อ ไหว้
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2768 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:55:20 PM »

คุยไรกัน...พาผมไปกินด้วย..กับ..น่ะ..55555
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2769 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 01:57:41 PM »

คุยไรกัน...พาผมไปกินด้วย..กับ..น่ะ..55555
เชิญครับเฮีย...น้องชี ก่ะ น้องร้อยท่อ... น้ำลายหก น้ำลายหก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2770 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 02:25:24 PM »

เชิญครับเฮีย...น้องชี ก่ะ น้องร้อยท่อ... น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าไปชวนตาชัย  เดี๋ยวมาก่อนกำหนด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2771 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 02:55:41 PM »

อะแฮ่ม....
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2772 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 03:05:15 PM »

ยังไม่จุดธูปนะเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2773 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:12:40 PM »

Sad ชื่อจริง  วิเชียร  แม่ตั้งให้
   โยธกา  นั้นไซร้  ชื่อในฝัน
    แต่ทำไม  คุณเจษ  คุณrockguns
    จึงโจษจัน  หาว่าฉัน  แปลงกายมา
    ฉันเป็นหญิง  จริง ๆ  ไม่ใช่ฉิ๋ง
    อย่าติติง  หญิงเลย  นะพี่จ๋า
    ด้วยใจรัก  จึงได้  สมัครมา
    ปราถนา  ความจริงใจ  ไม่หลอกลวง
    ก็เว็บนี้  มีดี  หลาย ๆ  อย่าง
    ยามอ้างว้าง  คอยปลอบใจ  คอยเป็นห่วง
    มีกรุ๊ปเลือด  ให้อ่าน  ปานดูดวง
    มีในหลวง  มีคติธรรม  ประจำใจ
    อยากจะถาม  คุณเจษ  คุณrockguns
    ว่าชื่อนั้น  มันสำคัญ  ที่ตรงไหน
    ตรงนี้สิ  ที่สำคัญคือ....หัวใจ
    ขอมอบไว้  ในอ้อมใจ  เว็บนี้เอย......

ควรมิควรแล้วแต่จะพิจารณา
           ขอคารวะพี่ทั่นหนึ่งจอกครับ
           (อ้าวชักสับสนทางเพศแล้วซิเรา)  
           ชะ...แว๊ป...ไปก่อนหละ...จะไปแปลงเพศ
           แล้วจะกลับมารายงานตัวใหม่ในมาดแมน..แอ่น...แอ๊น Grin

ได้คำสารภาพแล้ว ทำให้นึกถึงแมวสวย  วิเชียรมาศ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก เวปนี้ค่อนไปทางผู้ใหญ่ (มีอายุจริงๆ) เคยมีคนใช้ไอดีแฝงกายเข้ามา เราเล่นเวปกันไม่เห็นตัวอยู่แล้ว ไม่อยากเจอแบบนี้อีก  หลายๆท่านในนี้พบตัวจริงกันแล้วเป็นเพื่อนกันด้วยความจริงใจ ขอให้คุณ โยธกา เป็นเพื่อนด้วยความจริงตั้งแต่แรก ภายหลังจะได้ไม่เสียความรู้สึกที่ดีไปครับ

ก็ใครว่า....ไม่มีอายุหละ....อายุเป็นเพียงตัวเลข...อย่าเอ่ยถึงเลย...ฝากธนาคารไว้สองโหลอีกสองโหลเอาไว้บอกเพื่อน   Wink

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ซา..แดง...ว่า....แก๋....เหมือน....กัน..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ซา...แดง...ว่า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
....ถึงจะแก่....แต่ก็....แก่....แบบน่าร๊ากกก....นะจะ....ขอบอก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2774 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:16:55 PM »

...ก้อ  วิเชียร  แม่ตั้งให้ โยธกา ชื่อในฝัน
   เป็นผู้หญิงจ้า... Shocked

หญิงหรือชายก็ไม่มีปัญหา...คุยกันได้ เชิญแวะไปพบกันใรกระทู้รวมพลคนอีสานนะจ๊ะ
หน้า: 1 ... 182 183 184 [185] 186 187 188 ... 274
  พิมพ์