เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:19:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 183 184 185 [186] 187 188 189 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220870 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2775 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:31:39 PM »

...ก้อ  วิเชียร  แม่ตั้งให้ โยธกา ชื่อในฝัน
   เป็นผู้หญิงจ้า... Shocked

หญิงหรือชายก็ไม่มีปัญหา...คุยกันได้ เชิญแวะไปพบกันใรกระทู้รวมพลคนอีสานนะจ๊ะ

ผอ.ลุงอันเด้อครับ  สงสัยจะต้องเปิดกระทู้ใหม่ต้อนรับ คุณโยธกา ว่า รวมคนสูง ๆ อายุ แล้ว  จะมีใครเข้าบ้างหรือเปล่าหว่า ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2776 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:36:13 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... กระทู้ ... ไอ้น้องดิว ... กลายเป็น ... กระทู้รวมพล ... คนสูงอายุ ... เสียแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...  Grin Grin Grin ... ไปแล้ว ... แว๊บ ... กลัวโดนตืบ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2777 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:50:13 PM »

...ก้อ  วิเชียร  แม่ตั้งให้ โยธกา ชื่อในฝัน

หญิงหรือชายก็ไม่มีปัญหา...คุยกันได้ เชิญแวะไปพบกันใรกระทู้รวมพลคนอีสานนะจ๊ะ

ผอ.ลุงอันเด้อครับ  สงสัยจะต้องเปิดกระทู้ใหม่ต้อนรับ คุณโยธกา ว่า รวมคนสูง ๆ อายุ แล้ว  จะมีใครเข้าบ้างหรือเปล่าหว่า ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สงสัยอะไรอย่างนั้น....ถ้าพากันยอมรับฟามจริง....สมาชิกคงมีตรึม...หละน่า...นะ...ตั้งเถอะ ๆ Cheesy
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2778 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:59:54 PM »

Cheesy Cheesyเอ...รู้ได้งัยนี่...ว่าเป็นคนอิสาน...ก็พยายามไม่ใช้เสียงในฟิล์มแล้วเชียวนา... Undecided Undecided

ขอบคุณค่ะออกจากนี่จะแวะไปเลย  อ้อไม่ใช่ดิแวะไปกระทู้รวมพลคนอิสานจ้า
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2779 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 06:09:24 PM »

สงสัยอะไรอย่างนั้น....ถ้าพากันยอมรับฟามจริง....สมาชิกคงมีตรึม...หละน่า...นะ...ตั้งเถอะ ๆ Cheesy

กึ๋ย......ต้องทำประชาพิจารณ์ก่อน เดี๋ยวโดนแอนตี้จ้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2780 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 03:00:56 PM »

จะให้วัยรุ่นตั้งกระทู้รวมผลคนสูงอายุได้ยังไง...เขิน

Cheesy Cheesyเอ...รู้ได้งัยนี่...ว่าเป็นคนอิสาน...ก็พยายามไม่ใช้เสียงในฟิล์มแล้วเชียวนา... Undecided Undecided

ขอบคุณค่ะออกจากนี่จะแวะไปเลย  อ้อไม่ใช่ดิแวะไปกระทู้รวมพลคนอิสานจ้า

เป้นไงบ้างเข้าไปแล้ว  ในนั้นมีแต่ผู้บ่าวใจดีและรูปหล่อ  ยกเว้นพี่คนเดียว..คนขี่ฮ้าย เว้าสาวกะบ่เป็นนำหมู่
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2781 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 03:30:25 PM »

จะให้วัยรุ่นตั้งกระทู้รวมผลคนสูงอายุได้ยังไง...เขิน

เป้นไงบ้างเข้าไปแล้ว  ในนั้นมีแต่ผู้บ่าวใจดีและรูปหล่อ  ยกเว้นพี่คนเดียว..คนขี่ฮ้าย เว้าสาวกะบ่เป็นนำหมู่

รวมพลค่ะพี่อัน ไม่ใช่รวมผล คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2782 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 04:20:10 PM »

รวมผลแล้ว...ผลออกมาเป็นคนสูงอายุ     แต่พี่อายุยังน้อยอยู่น่ะ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2783 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 05:24:10 PM »

รวมผลแล้ว...ผลออกมาเป็นคนสูงอายุ     แต่พี่อายุยังน้อยอยู่น่ะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2784 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 05:34:28 PM »

กำลังรอลุ้นว่า สึนามิจะถึงฝั่งไทยหรือไม่......    ใครอยู่ กทม.ช่วยโทร.สอบถามทาง ศูนย์เตือนพิบัติภัย แห่งชาติ ด้วยนะ ว่าจริงเท็จเพียงใด
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2785 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 02:43:09 PM »

หัวใจละเหี่ย

http://music.siamza.com/music.php?k=64K&id=3698

*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2786 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 02:46:26 PM »

หัวใจละเหี่ย

http://music.siamza.com/music.php?k=64K&id=3698

*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+

มาถึงก้อละเหี่ยเลย .... Grin

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2787 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 02:52:29 PM »

ช่วงนี้แทบไม่ได้เข้าเว็บเลย   ถึงมาก็มาแบบแว๊บๆ  กำลังจัดระเบียบสังคมใหม่อยู่จ้า

พออะไรๆลงตัวก็คงดีขึ้น   
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2788 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 03:00:03 PM »

ความทรงจำ

http://music.siamza.com/index.php?cat=forlife&page=2

*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2789 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 03:06:35 PM »

ความทรงจำ

http://music.siamza.com/index.php?cat=forlife&page=2

*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*

เนี่ย...เคยมีสมาชิกในเวปถามเรื่องเพลงนี้ด้วยอ่ะ  ประมาณว่าให้กำลังใจบอกว่าเพลงนี้คนอกหักฟังกัน  ไม่จริงซะหน่อยเนอะดิว  เค้าแค่ชอบพระเอกละครเฉยๆๆ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 183 184 185 [186] 187 188 189 ... 274
  พิมพ์