เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:18:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 194 195 196 [197] 198 199 200 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 218755 ครั้ง)
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2940 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 10:59:01 AM »

ได้เลย...5555
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2941 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 11:00:23 AM »

สาวใดกลัวพี่  สาวนั้นน่ากลัว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2942 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 11:03:05 AM »

สาวใดกลัวพี่  สาวนั้นน่ากลัว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สาวใดกลัวพี่  สาวนั้นน่ากลัว....ว่าจะมีอนาคตที่สดใส ใช่ป่ะพี่อัน
 Grin

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2943 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 11:06:13 AM »

สาวใดกลัวพี่  สาวนั้นน่ากลัว....ว่าจะมีอนาคตที่สดใส ใช่ป่ะพี่อัน
 Grin

น่ากลัวว่า.......สาวนั้นไม่รักพี่  เอ..ไม่ใช่ น่ากลัวว่าพี่จะชอบสาวคนนั้น ต่างหาก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2944 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 10:14:27 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... ดูไว้ครับ ... ผู้หญิง ... ตอนตื่นเช้า ... ก็เป็นแบบนี้แหละ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... หน้าตาไม่ล้าง ... ฟันไม่ยอมแปรง ... หัวหูยุ่งเหยิงแบบนี้ ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
น้องดิวเป็นแบบนี้เหรอครับ...อิอิ

ดูๆพี่เล็กคุ้นเคยกับสภาพแบบนี้ดีน่ะ  ...สงสัยเจอแบบนี้ทุกวันมั้ง ... ก็เลยชิน และรู้ดีไปหมด  Grin Grin Grin

... ถูกต้องเลย ... น้องดิว ... แต่ ... เอ ... รู้ได้ไงว่า ... บ้านพี่เล็ก ... อยู่ตรงกันข้าม ... หอพักสตรี ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2945 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:07:42 AM »

... ดูไว้ครับ ... ผู้หญิง ... ตอนตื่นเช้า ... ก็เป็นแบบนี้แหละ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... หน้าตาไม่ล้าง ... ฟันไม่ยอมแปรง ... หัวหูยุ่งเหยิงแบบนี้ ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
น้องดิวเป็นแบบนี้เหรอครับ...อิอิ

ดูๆพี่เล็กคุ้นเคยกับสภาพแบบนี้ดีน่ะ  ...สงสัยเจอแบบนี้ทุกวันมั้ง ... ก็เลยชิน และรู้ดีไปหมด  Grin Grin Grin

... ถูกต้องเลย ... น้องดิว ... แต่ ... เอ ... รู้ได้ไงว่า ... บ้านพี่เล็ก ... อยู่ตรงกันข้าม ... หอพักสตรี ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ก็แล้วไป ที่บ้านพี่เล็กอยู่ตรงกันข้ามหอพักสตรี .... นึกว่า .... พี่เล็กไปอยู่กับสตรีที่หอพักซะอีก ..น่ะเนี่ย  Grin Grin Grin
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2946 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:25:31 AM »

... กะลังหาอยู่ ... อยากมีคือไทบ้านเขาอยู่ ... มันสิเฒ่าถิ่มสื่อ ๆ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2947 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:26:34 AM »

หวัดดีค่ะพี่เล็ก  เจ้าของบ้านไปไหนแล้วเนี่ย  Cheesy

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2948 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:30:42 AM »

หวัดดีค่ะพี่เล็ก  เจ้าของบ้านไปไหนแล้วเนี่ย  Cheesy

... ดีจ้า ... น้องมีน ... สงสัยไปหาอะไรทานแล้ว ... เนี่ยว่าจะบอกให้น้องดิวไปลองทาน ... ก๋วยเตี๋ยวปลา/เนื้อตุ๋น ... ดู ... ใกล้แถวบ้านน้องดิว ... อร่อยเหาะเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... เป็นไงบ้าง ... หักอกผู้บ่าว ... สนุกไหม ... เห็นเงียบหายไปเลย ... หรือว่ายังไง ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2949 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:33:41 AM »

... ดีจ้า ... น้องมีน ... สงสัยไปหาอะไรทานแล้ว ... เนี่ยว่าจะบอกให้น้องดิวไปลองทาน ... ก๋วยเตี๋ยวปลา/เนื้อตุ๋น ... ดู ... ใกล้แถวบ้านน้องดิว ... อร่อยเหาะเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... เป็นไงบ้าง ... หักอกผู้บ่าว ... สนุกไหม ... เห็นเงียบหายไปเลย ... หรือว่ายังไง ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลืมไปแล้ว  ไม่ได้ไปทำอะไรใคร  แค่เข้าใจผิดเฉยๆ แล้วไม่คิดเลี้ยงอะไรน้องเป็นการปลอบขวัญเหรอ คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2950 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 11:57:52 AM »

ยังอยู่จ้า  .... หาข้อมูลไปด้วย .... อ่านเว็บไปด้วย ....ว่าแต่ รู้เรื่องแบบนี้กับเค้าด้วยเหรอเนี่ย ... Grin
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2951 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 12:07:05 PM »

ลืมไปแล้ว  ไม่ได้ไปทำอะไรใคร  แค่เข้าใจผิดเฉยๆ แล้วไม่คิดเลี้ยงอะไรน้องเป็นการปลอบขวัญเหรอ คิก คิก คิก คิก

... เข้าใจผิดอะไร ... ร้องไห้ไม่เว้นวัน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

... มาเที่ยวอุบลฯสิจ๊ะ ... จะพาไปเลี้ยง ... หรือ ... จะให้รับเลี้ยงตลอดชีวิต ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังอยู่จ้า  .... หาข้อมูลไปด้วย .... อ่านเว็บไปด้วย ....ว่าแต่ รู้เรื่องแบบนี้กับเค้าด้วยเหรอเนี่ย ...

... ไปลองกินดูรึยัง ... เผื่อด้วยนะ ... น้องดิว ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2952 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 12:10:15 PM »

... เข้าใจผิดอะไร ... ร้องไห้ไม่เว้นวัน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

... มาเที่ยวอุบลฯสิจ๊ะ ... จะพาไปเลี้ยง ... หรือ ... จะให้รับเลี้ยงตลอดชีวิต ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังอยู่จ้า  .... หาข้อมูลไปด้วย .... อ่านเว็บไปด้วย ....ว่าแต่ รู้เรื่องแบบนี้กับเค้าด้วยเหรอเนี่ย ...

... ไปลองกินดูรึยัง ... เผื่อด้วยนะ ... น้องดิว ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แหม ! คนอยู่ไกลๆเนี่ยชวนจังเลยเนอะ ไอ้เรารึก็อยู่ใกล้ๆแค่เนี้ยไม่ยักกะชวน  ไม่คิดจะพาไปเลี้ยงบ้างเลย .... งอน งอน งอน
แต่ก๋วยเตี๋ยวปลาที่อยู่ตรงข้ามร้านสามชัยก็อร่อยเหมือนกันน่ะพี่เล็ก เคยไปชิมอ่ะเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2008, 12:12:42 PM โดย I_DUE » บันทึกการเข้า
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2953 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 12:11:19 PM »

ใครร้องไห้  พี่เล็กเหรอ คิก คิก คิก คิก

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #2954 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 12:12:39 PM »

แล้วจะสรรหาของกินกันอีกนานมั๊ยเนี่ย  ไม่เห็นชวนบ้างเลย 

หน้า: 1 ... 194 195 196 [197] 198 199 200 ... 274
  พิมพ์