เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:20:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 204 205 206 [207] 208 209 210 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220960 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3090 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 02:33:42 PM »

หวัดดีจ้า...สาวๆๆๆๆ

สวัสดีจ้าพี่อัน   ไหว้   แว๊บไปแว๊บมาน่ะค่ะ   Cheesy
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3091 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 03:02:58 PM »

ชื่อเพลง: หลงตัวเอง 2008

อัลบั้ม: Exclusive Album โปงลางสะออน

ศิลปิน: โปงลางสะออน

URL: http://truemusic2.truelife.com/home/player/player_mv.php?songguid=20080220153551647733

........................................................... ..................
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3092 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 03:57:53 PM »

หวัดดีจ้า...สาวๆๆๆๆ

สวัสดีจ้าพี่อัน   ไหว้   แว๊บไปแว๊บมาน่ะค่ะ   Cheesy
เลาหายโตได้บ้อ...คนบ่มีไฟนี่แหม..อิอิ
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3093 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 04:23:40 PM »

สวัสดีจ้าพี่แหง  ไหว้  บ่ได้พ้อกันนานเลยน่ะ  กินเหล้าแทนข้าวคือเก่าบ่  Grin Grin Grin
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3094 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 05:33:43 PM »

Grin Grin Grin

... ทำเป็นรู้ดี ... กันจังนะ ... น้องดิว ... น้องมีน ... พี่เล็กจะบอกอะไรให้ ... ว่า ...

... จงอย่าเชื่อ ... ในสิ่งที่ ... ได้เห็น ... ได้ยิน ... ได้สัมผัส ...

... แต่จงเชื่อ ... ในสิ่งที่ ... ได้เปิดใจพิสูจน์ ... ด้วยตัวเองแล้ว ...    

... กล้าหรือปล่าว ... Huh

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ... จีบสาวววววว ... ขอให้สำเร็จเด้อ  คิก คิก คิก คิก

... อารายกาน ... ใครจีบใครเหรอครับ ... ไม่มี๊ ... ไม่มี ...   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3095 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 08:11:04 PM »

สวัสดีจ้าพี่แหง  ไหว้  บ่ได้พ้อกันนานเลยน่ะ  กินเหล้าแทนข้าวคือเก่าบ่  Grin Grin Grin

เพิ่นสิแต่งงานตั้ว  เดือนหกนี่
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3096 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 08:14:06 PM »

เพิ่นสิแต่งงานตั้ว  เดือนหกนี่

... ฮ้วย ... อ้ายแหง ... สิสละโสดป๋าถิ่มกันแล้วตั๊วะเนี่ย ... เหลือแต่ผมโสดอยู่ผู้เดียวตี้ซั่นน่ะ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #3097 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 09:56:52 PM »

... ฮ้วย ... อ้ายแหง ... สิสละโสดป๋าถิ่มกันแล้วตั๊วะเนี่ย ... เหลือแต่ผมโสดอยู่ผู้เดียวตี้ซั่นน่ะ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โชคดีจิงๆ  ได้ตามาสมน้ำหน้า..เอ๊ย!lสงสารพี่เล็กคนแรก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3098 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 10:44:30 PM »

โชคดีจิงๆ  ได้ตามาสมน้ำหน้า..เอ๊ย!lสงสารพี่เล็กคนแรก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Cheesy Cheesy Cheesy
... แน๊ ... พา ... ตา ... มาสมน้ำหน้า ... พี่เล็ก ... แล้ว ... ยาย ... จะอยู่กับใคร ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2008, 05:22:18 AM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3099 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 11:25:24 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3100 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 05:23:32 AM »

... อารมณ์ดีจังครับ ... พี่เพิ่ม ...  Grin Grin Grin

Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #3101 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 09:56:01 AM »

... แน๊ ... พา ... ตา ... มาสมน้ำหน้า ... พี่เล็ก ... แล้ว ... ยาย ... จะอยู่กับใคร ...

โทษนะคะ พอดีรีบมากกลัวไม่ได้สมน้ำหน้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเลยลำบากตากับยายเลย

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3102 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 11:34:39 AM »

... อารมณ์ดีจังครับ ... พี่เพิ่ม ...  Grin Grin Grin

ดึงตามาด้วย ยายเลยอยู่คนเดียว  ด้วยความรีบร้อนอยากเอาคืนลุงเล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3103 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 12:05:00 PM »

Grin Grin Grin

... ทำเป็นรู้ดี ... กันจังนะ ... น้องดิว ... น้องมีน ... พี่เล็กจะบอกอะไรให้ ... ว่า ...

... จงอย่าเชื่อ ... ในสิ่งที่ ... ได้เห็น ... ได้ยิน ... ได้สัมผัส ...

... แต่จงเชื่อ ... ในสิ่งที่ ... ได้เปิดใจพิสูจน์ ... ด้วยตัวเองแล้ว ...    

... กล้าหรือปล่าว ... Huh

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ... จีบสาวววววว ... ขอให้สำเร็จเด้อ  คิก คิก คิก คิก

... อารายกาน ... ใครจีบใครเหรอครับ ... ไม่มี๊ ... ไม่มี ...   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
โกหกแล้วตายตกนรก ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3104 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 12:26:55 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ไม่กลัวครับ ... ถึงไม่โกหก ... ตายไปก็ตกนรกอยู่ดี ...  ขำก๊าก ... คนอะไร ... แค่เดินเฉียดวัด ... ก็ร้อนวูบวาบไปทั้งตัว ... เหงื่อแตกพลั่ก ๆ ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 204 205 206 [207] 208 209 210 ... 274
  พิมพ์