เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:18:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 209 210 211 [212] 213 214 215 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220669 ครั้ง)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3165 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:27:51 AM »

คุยในเวบบอร์ด ทำยังไงค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

Cheesy Cheesy Cheesy

... ยินดีต้อนรับ ... สู่บ้านอันอบอุ่น ... บนโลกไซเบอร์ ... แห่งนี้ ... ครับ ...  Grin Grin Grin

คุยในเวบบอร์ด ทำยังไงค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

... ณ ที่แห่งนี้ ... เราคุยกันได้ ... ทุกเรื่อง ... ด้วยมิตรภาพ ...  ความสุจริตใจ ... และเป็นสุภาพชนกัน ... ครับ ...

... เพราะเพียงแค่ ... ลงประโยคด้วยคำว่า ... ค่ะ ... เพื่อน ๆ สมาชิกก็พร้อมที่จะรุม ... เอ๊ย ... ขออภัย ... แห่กันมาต้อนรับ ... คุณจอมขวัญ ... แบบไม่หวาดไม่ไหว ...

... รับรองครับ ... ได้มือหงิกแน่ ๆ เลย ...  (ดาวดวงใหม่มาแล้ว ... ) ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก 
เตรียมจะหลีน้องใหม่อีกแล้วละซิ ตาเล็กรูปหล่อ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3166 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:50:46 AM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

... แหม ... ก็เพื่อนสมาชิกมาใหม่ ... ยังไปไหนไม่ถูก ... ก็กลัวว่าจะหลงทาง ... ก็ต้องยินดีต้อนรับกันเป็นธรรมดา ...

... คิดอะไรเหรอ ..... บ้า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3167 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 12:18:51 PM »

... แหม ... ก็เพื่อนสมาชิกมาใหม่ ... ยังไปไหนไม่ถูก ... ก็กลัวว่าจะหลงทาง ... ก็ต้องยินดีต้อนรับกันเป็นธรรมดา ...

... คิดอะไรเหรอ ..... บ้า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แน่น่ะ แล้วอย่าเปลี่ยนใจที่หลังล่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3168 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 12:26:45 PM »

แน่น่ะ แล้วอย่าเปลี่ยนใจที่หลังล่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ... เปลี่ยนใจเรื่องอะไรเหรอ .......... ชี้ ... ชัด ... ลง ... ไป ... เลย ... คร๊าบ ....  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3169 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 12:44:39 PM »

...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ... เปลี่ยนใจเรื่องอะไรเหรอ .......... ชี้ ... ชัด ... ลง ... ไป ... เลย ... คร๊าบ ....  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เคยเห็นคนจับปลา 2 มือ รึเปล่า อิ อิ ผมคือเห็นแล้วก่ะตาเลย  ดำน้ำลงไปสักพักใหญ่ๆ พุดขึ้นมาพร้อมกับปลาที่มือซ้าย ขวา ข้างละตัว ... ฝีมือจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม ...ว่าแต่ลุงเล็กแน่ใจแล้วหรือ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3170 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 12:56:41 PM »

เคยเห็นคนจับปลา 2 มือ รึเปล่า อิ อิ ผมคือเห็นแล้วก่ะตาเลย  ดำน้ำลงไปสักพักใหญ่ๆ พุดขึ้นมาพร้อมกับปลาที่มือซ้าย ขวา ข้างละตัว ... ฝีมือจริงๆ    ...ว่าแต่ลุงเล็กแน่ใจแล้วหรือ 
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... อ้อ ... จับปลา 2 ตัว ... ด้วยมือ ... ตัวละข้าง ... ผมก็นึกว่า ... กลัวปลาจะดิ้นหลุด ... เลยใช้ 2 มือจับไว้ (เอ้า ... ก็จับปลา 2 มือไง) ...  Grin Grin Grin

... แต่จะว่าไปแล้ว ... น๊า ... ผมเคยเห็นมีคนจับปลา ... ได้มากกว่านั้น ... อ่ะ ๆ ๆ ... ไม่ได้ใช้อุปกรณ์ช่วยนะ ... ครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... มันป็นอย่างนี้ ... อยู่ที่มือข้างละตัว ... เอาปากคาบไว้อีก 1 ตัว ... เอาเท้าเหยียบไว้อีกข้างละตัว ... จั๊กกะแร้ ... หนีบไว้อีกข้างละตัว ... เอาหัวเข่า 2 ข้าง ... หนีบไว้อีก 1 ตัว ... เป็นกี่ตัวแล้วหล่ะ ...  ครับ ...

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3171 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:20:14 PM »

ยุคสมัยใหม่แล้ว ไม่จับด้วยมือหรอก ใช้สวิงเลย ไม่มีหลุด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3172 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:25:14 PM »

ยุคสมัยใหม่แล้ว ไม่จับด้วยมือหรอก ใช้สวิงเลย ไม่มีหลุด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

... แหม ... ปลาก็ช้ำหมดสิครับ ... พี่เพิ่ม ...  Grin Grin Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3173 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:32:58 PM »

ช้ำใจน่ะ ลุงเล็ก เพื่อการปกครองอันสงบเรียบร้อยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3174 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:37:20 PM »

สวัสดีจ้า   ไหว้  พี่เพิ่ม  พี่เล็ก  พี่อั๋น  พี่โอ  คุยเรื่องกับปลาอะไรกันอยู่จ๊ะ Wink

พอมีสาวๆเข้ามาก็ออกอาการกันเหลือเกินน่ะ เก็บอาการบ้างซิ รักษาภาพพจน์กันหน่อย  Grin Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3175 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:42:00 PM »

Grin Grin Grin Grinเถียงกันว่าจับปลาด้วยอะไรดี พี่ใช้สวิงง่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3176 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:44:34 PM »

Grin Grin Grin Grinเถียงกันว่าจับปลาด้วยอะไรดี พี่ใช้สวิงง่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าว....จับปลาเค้าไม่ได้ใช้มือหรอกเหรอกเนี่ย  .....   Grin
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3177 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 03:01:21 PM »

อ้าว....จับปลาเค้าไม่ได้ใช้มือหรอกเหรอกเนี่ย  .....   Grin
แล้วเราล่ะ ใช้อะไรจับปลา  คิก คิก คิก คิก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3178 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 03:42:04 PM »

อันนี้ไม่ยากหรอกจ้ะน้อง JOMKWAN  โทร.มาคุยกะพี่มีคำตอบ ครับ
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #3179 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 03:43:27 PM »

อันนี้ไม่ยากหรอกจ้ะน้อง JOMKWAN  โทร.มาคุยกะพี่มีคำตอบ ครับ

หวัดดีค่ะพี่อัน  ไม่บอกเบอร์โทรแล้วจะให้โทรไปถามที่ไหนค่ะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
หน้า: 1 ... 209 210 211 [212] 213 214 215 ... 274
  พิมพ์