เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 09:19:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 212 213 214 [215] 216 217 218 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 220851 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3210 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:37:56 PM »

หวัดดี...

หวัดดีจ้าพี่ชัย .... เวียกหลายอยู่บ้อ   Wink
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3211 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:38:35 PM »

... หิวข้าว ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... แปลกจริงๆ   เนี่ย ... หิวข้าว ยังอารมณ์ดีเลย  ไม่บ่นเหมือนทุกครั้ง

ไปทำอะไรมา .... สารภาพมาซะดีๆ จะลดโทษให้กึ่งหนึ่ง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ไม่มีอะไร ... วันนี้ ... ก็แค่อยากคุยดี ๆ กะน้องดิว ...  Wink Wink Wink

วันนี้ลุงเล็กเราหวานจังว๊อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3212 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:39:34 PM »

... หิวข้าว ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... แปลกจริงๆ   เนี่ย ... หิวข้าว ยังอารมณ์ดีเลย  ไม่บ่นเหมือนทุกครั้ง

ไปทำอะไรมา .... สารภาพมาซะดีๆ จะลดโทษให้กึ่งหนึ่ง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... ไม่มีอะไร ... วันนี้ ... ก็แค่อยากคุยดี ๆ กะน้องดิว ...  Wink Wink Wink

แสดงว่าที่ผ่านมาเนี่ยมัน ......    ตกใจ ตกใจ ตกใจ     เฮ่อ !   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3213 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:42:29 PM »

วันนี้ลุงเล็กเราหวานจังว๊อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ประทานโทษน่ะค่ะ ..... ตรงไหนค่ะที่ว่า .... หวาน ..... น่ะ   Shocked  ช่วยชี้แนะนี้ค่ะ  Grin
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #3214 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:44:32 PM »

จะไป..เลาะ..เลยต้อง..เคลียร์....อิๆ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3215 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:45:06 PM »

ไหว้

... มาพอดีเลย ... พี่เพิ่ม ... พี่ชัย ... ผมขอถามอะไรสักนิดหน่อย ... PM ... ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2008, 12:51:19 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3216 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:45:12 PM »

อยากคุยดีๆกับดิวไงล่ะ ไม่ใช่หรือ เดี๋ยวแกขุ่นขึ้นมาตั้งรับไม่ทันน่ะจะบอกให้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3217 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:47:32 PM »

ไหว้

... มาพอดีเลย ... พี่เพิ่ม ... พี่ชัย ... ผมขอถามอะไรสักนิดหน่อย ...

... คืออย่างนี้ ... เมื่อวันเสาร์ ... ผมไปนั่งกินเหล้า ... กับพวกเพื่อน ... ที่เป็น ตร. ... มันชวนผมทำท่อเก็บเสียง ... มันว่ามีคนรับทำ ... ผมว่าไม่เอา ... ผิดกฎหมาย ... แพงด้วย ... ต้องเปลี่ยนลำกล้องปืนด้วย ... แต่มันบอกว่า ... แค่ 2 พัน เอง ... ลำกล้องไม่ต้องเปลี่ยน ... กลึงเกลียวใน ... แล้วสวมเลย ... ผมว่าจะบ้าเหรอ ... ปืนไม่จะไม่ระเบิดใส่หน้าเหรอ ... มันขี้คุยว่า ... พรรคพวก ตร. ... ไปทำกันมา 4-5 กระบอกแล้ว ...

... ผมสงสัยว่า ... 1 . กลึงเกลียวในมันจะเวิร์กเหรอ ... น่าจอันตรายด้วยซ้ำ
                         2.  ขีปนวิถีของลูกกระสุน ... มันจะเป็นอย่างไร ... ในเมื่อรอบของเกลียวลำกล้องมันหายไป ...
                          3. อายุการใช้งาน ...

ปล. ... ไปตั้งกระทู้ถามเดี๋ยวโดนสอย ... เลยแอบถามในนี้ดีกว่า ... แต่ผมไม่ทำหรอกเสียดายปืน ... ผิดกฎหมายเต็ม ๆ ... และไม่เคยคิดจะไปแอบยิงใครด้วย ... ถ้าจะยิง ... ก็ยิงมันซึ่ง ๆ หน้านี่แหละ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงเล็กคุยหลังไมค์เถอะ ตาชัยรออยู่ครับ เรื่องผิดกฎหมายครับใครมาเจอแจ้ง RO โดนลบแน่ๆครับ PM ตาชัยครับ บู่ บู่ บู่ บู่
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3218 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:49:30 PM »

ไหว้

... ขออภัยครับ ... รับทราบ ... รับปฏิบัติ ... ครับผม

Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3219 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:50:30 PM »

ปรึกษากันเข้าไปพี่ๆทั้งหลาย  ซิเบิ่งต้นทางให้ล่ะกันเด้อ  Grin  คั่นมีหยังกะสิได้แลนก่อนหมู่  Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3220 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:59:49 PM »

ปรึกษากันเข้าไปพี่ๆทั้งหลาย  ซิเบิ่งต้นทางให้ล่ะกันเด้อ  Grin  คั่นมีหยังกะสิได้แลนก่อนหมู่  Grin

ดูเขารวย(มันส์)  ช่วยเขาวิ่ง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3221 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 01:06:23 PM »

ดูเขารวย(มันส์)  ช่วยเขาวิ่ง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เรียบร้อยแล้วเหรอ  ไหนอ่ะ ค่ะดูต้นทาง  จ่ายมาซะดีๆ  อย่าเบี่ยงประเด็น Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3222 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 01:09:00 PM »

ตำรวจมาตรึมเลย รวยเหงื่ออ่ะจิ มาเป็นแถวเลยพี่คุกๆๆๆๆๆๆๆ จ้าน้อง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3223 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 01:16:37 PM »

ตำรวจมาตรึมเลย รวยเหงื่ออ่ะจิ มาเป็นแถวเลยพี่คุกๆๆๆๆๆๆๆ จ้าน้อง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ก็ดีเหมือนกันน่ะเดี๋ยวซื้อข้าวผัดกับโอเลี้ยงไปฝาก  ไม่เคยมีโอกาสได้ไปเยี่ยมใครแบบนี้เลย   Grin  ตื่นเต้นน่าดูเลย  Wink
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #3224 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 01:20:24 PM »

Grin Grin Grin

... คุยกับพี่ชัยแล้วครับ ... พี่เพิ่ม .... พี่ชัยแกบอกว่า ... มันจะบ้ารึปล่าว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... น้องดิว ... ป่ะ ... พี่เล็ก ... จะเลี้ยงก๋วยเตี๋ยว ... เป็นค่าดูต้นทาง ... สั่งพิเศษให้ด้วยนะ ... แถมโอเลี้ยง 1 แก้ว ... ด้วย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

หน้า: 1 ... 212 213 214 [215] 216 217 218 ... 274
  พิมพ์