เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:32:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 243 244 245 [246] 247 248 249 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 219668 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3675 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:07:18 PM »

จ๋า จ๊ะ ....
พี่ว่าบ้านนี้เป็นบ้านที่อบอุ่นนะ เข้าง่ายออกยากจริงๆ

พรุ่งนี้วันหยุดมีโปรแกรมไปเที่ยวไหนยังจ๊ะ

ไม่ได้หยุดเลยพี่พิม  ทำงานทุกวันจ้า .....    บู่

อดเที่ยว ... แล้วพี่พิมมีโปรแกรมไปไหนค่ะ  ฝากเที่ยวด้วยน่ะค่ะ  Cheesy
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #3676 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:08:44 PM »

ดีขึ้นยังจ๊ะ...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3677 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:11:39 PM »

ดีขึ้นยังจ๊ะ...

ดีขึ้น .... น้ำหนักก็ขึ้นด้วยจ้า .......  Grin
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #3678 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:13:01 PM »

อะจ๊ากก..กกก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3679 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:27:18 PM »

อะจ๊ากก..กกก

งอน งอน งอน

บ่ดอกจ้า   .....   ซ่ำนี้กะบ่ฮู้ว่าสิลดจั่งได๋แล้ว  ....  Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3680 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:32:47 PM »

จ้า....ดิว  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #3681 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:36:22 PM »

พี่ว่าบ้านนี้เป็นบ้านที่อบอุ่นนะ เข้าง่ายออกยากจริงๆ

พรุ่งนี้วันหยุดมีโปรแกรมไปเที่ยวไหนยังจ๊ะ

ไม่ได้หยุดเลยพี่พิม  ทำงานทุกวันจ้า .....    บู่

อดเที่ยว ... แล้วพี่พิมมีโปรแกรมไปไหนค่ะ  ฝากเที่ยวด้วยน่ะค่ะ  Cheesy
ตอเช้า(พรุ่งนี้)ถ้าฝนไม่ตก..มีโปรแกรมไปเที่ยวน้ำตกจ้า
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3682 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:39:49 PM »

ตอเช้า(พรุ่งนี้)ถ้าฝนไม่ตก..มีโปรแกรมไปเที่ยวน้ำตกจ้า

จ้า ..... น่าไปจังเลย  อยู่อุบลน่ะถ้าอยากเที่ยวน้ำตก ก็ต้องขับรถหลายสิบกิโลเลย  ......  หัวเราะร่าน้ำตาริน
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3683 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:43:25 PM »

จ้า....ดิว  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เข้ามาคุยน่ะ .... ไม่ทราบว่าซักผ้าอ้อมรึยัง  พี่เพิ่ม    Huh

เป็นไงบ้างเจ้าตัวเล็ก งอแงมั้ยค่ะ เลี้ยงยากกินยากรึเปล่า  แต่ดิวว่าคงกินไม่ยากหรอกมั้งเนอะ   Cheesy

เพราะที่กินได้ก็คือนมกับน้ำ  Wink   .... สำคัญแต่ว่าอย่ามีใครมาแย่งกินล่ะกันเนอะ ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #3684 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:45:17 PM »

จ้า ..... น่าไปจังเลย  อยู่อุบลน่ะถ้าอยากเที่ยวน้ำตก ก็ต้องขับรถหลายสิบกิโลเลย  ......  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ที่นี่ก้อไกลอยู่เหมือนกันแหละจ๊ะ แต่พอไปถึงแล้วมีน้ำตกให้เล่นเยอะมาก(คือมีหลายแห่งในโซนเดียวกันน่ะ)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3685 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:51:39 PM »

ขอให้สนุกๆ น่ะค่ะ  เก็บเกี่ยวความสุขให้ได้มากที่สุด  .......   Cheesy Cheesy Cheesy

กลัวแต่ว่า ฝนจะตกน่ะสิค่ะพี่พิม  Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3686 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:55:54 PM »

เข้ามาคุยน่ะ .... ไม่ทราบว่าซักผ้าอ้อมรึยัง  พี่เพิ่ม    Huh

เป็นไงบ้างเจ้าตัวเล็ก งอแงมั้ยค่ะ เลี้ยงยากกินยากรึเปล่า  แต่ดิวว่าคงกินไม่ยากหรอกมั้งเนอะ   Cheesy

เพราะที่กินได้ก็คือนมกับน้ำ  Wink   .... สำคัญแต่ว่าอย่ามีใครมาแย่งกินล่ะกันเนอะ ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  

รอบเช้าวันนี้ไม่มีสบาย รอบดึกไม่รู้  เมื่อวานไปโกนผมไฟ พ่อมันเสียตังค์ แต่เจ้าหนูมันได้ตังค์ ลุงๆน้าๆสนามยิงปืนรับขวัญมาจ้า  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #3687 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 02:59:35 PM »

ขอให้สนุกๆ น่ะค่ะ  เก็บเกี่ยวความสุขให้ได้มากที่สุด  .......   Cheesy Cheesy Cheesy

กลัวแต่ว่า ฝนจะตกน่ะสิค่ะพี่พิม  Grin

นั่นสิ ถ้าฝนตกก้ออด เรื่องเศร้านะเนี่ย วางโปรแกรมกันไว้แล้วด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3688 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 03:00:42 PM »

เป็นไงบ้างเจ้าตัวเล็ก งอแงมั้ยค่ะ เลี้ยงยากกินยากรึเปล่า  แต่ดิวว่าคงกินไม่ยากหรอกมั้งเนอะ   Cheesy

เพราะที่กินได้ก็คือนมกับน้ำ  Wink   .... สำคัญแต่ว่าอย่ามีใครมาแย่งกินล่ะกันเนอะ ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  

รอบเช้าวันนี้ไม่มีสบาย รอบดึกไม่รู้  เมื่อวานไปโกนผมไฟ พ่อมันเสียตังค์ แต่เจ้าหนูมันได้ตังค์ ลุงๆน้าๆสนามยิงปืนรับขวัญมาจ้า  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

ปลายเดือน พ.ค. จะไปกรุงเทพ  จะแวะไปรับขวัญหลานน่ะพี่เพิ่ม

ยังไงก็อย่าลืมบอกด้วยล่ะว่า ....พี่ดิว .....จะไปเยี่ยมจ้า  Cheesy
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3689 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 03:09:11 PM »

ปลายเดือน พ.ค. จะไปกรุงเทพ  จะแวะไปรับขวัญหลานน่ะพี่เพิ่ม

ยังไงก็อย่าลืมบอกด้วยล่ะว่า ....พี่ดิว .....จะไปเยี่ยมจ้า  Cheesy

ติดต่อด้วยจ้าถ้ากำหนดขึ้นรถ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 243 244 245 [246] 247 248 249 ... 274
  พิมพ์