เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:21:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 245 246 247 [248] 249 250 251 ... 274
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ.....  (อ่าน 218910 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3705 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:35:45 PM »

อิจฉาคนมีวันหยุดจริงๆ ........ Grin

ไอ้เราน่ะต้องทำงานงกๆ ตัวเป็นน็อตหัวเป็นเกลียวแล้วเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

... เหมือนกันเลย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3706 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:38:17 PM »

Grin Grin Grin Grin กลัวแก่อะ.. ไง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แหม ! น้องน่ะ มี ลุง ป้า น้า อา เยอะแยะ  แต่ พี่ น่ะ ไม่ค่อยมีไม่ใช่เหร  ก็เลย อาสาซะเลย  ไม่ดีรึไง....

น้องจะได้รู้สึกว่า ..... ยังมีวัยที่ใกล้กันอยู่
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #3707 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:42:15 PM »

หวัดดีจ้าดิว  ในทีสุดก้อไม่ได้ไปเที่ยวน้ำตก เพราะว่าฝนตก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่นี่ฝนก็ตกเหมือนกันจ้า พี่พิม ....   ไว้คราวหน้าล่ะกันน่ะค่ะ   Cheesy
จ้าาาาาาาา ดิวชอบเพลงเหมือนพี่เลยเนาะ

ชอบฟังเพลงที่มันสบายๆ อ่ะพี่พิม ผ่อนคลายดีเนอะ ฟังแล้วหับอะไรประมาณนั้นน่ะ ...  Grin
ดิวกลางเดือนมาเที่ยว กทม. ด้วยกันมั๊ย...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3708 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:45:41 PM »

หวัดดีจ้าดิว  ในทีสุดก้อไม่ได้ไปเที่ยวน้ำตก เพราะว่าฝนตก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่นี่ฝนก็ตกเหมือนกันจ้า พี่พิม ....   ไว้คราวหน้าล่ะกันน่ะค่ะ   Cheesy
จ้าาาาาาาา ดิวชอบเพลงเหมือนพี่เลยเนาะ

ชอบฟังเพลงที่มันสบายๆ อ่ะพี่พิม ผ่อนคลายดีเนอะ ฟังแล้วหับอะไรประมาณนั้นน่ะ ...  Grin
ดิวกลางเดือนมาเที่ยว กทม. ด้วยกันมั๊ย...

ปลายเดือนจ้า ..... ไปแน่นอน .... ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ถึงมากที่สุด ห้ามขาด ห้ามลา ห้ามตายด้วย  Grin
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3709 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:54:29 PM »

แหละแล้ว ............  ก็ถึงเวลากลับบ้านกลับเมืองแล้วจ้า ............. ดีใจจังเลย  55555   
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #3710 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 04:59:17 PM »

อิจฉาคนมีวันหยุดจริงๆ ........ Grin

ไอ้เราน่ะต้องทำงานงกๆ ตัวเป็นน็อตหัวเป็นเกลียวแล้วเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

... เหมือนกันเลย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... สงสัยไม่เก็ท ... เอาใหม่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3711 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 05:02:01 PM »

ปลายเดือนจ้า ..... ไปแน่นอน .... ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ถึงมากที่สุด ห้ามขาด ห้ามลา ห้ามตายด้วย  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ดูดิว มันซิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3712 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 05:04:03 PM »

น้องดิวเอย... โลกนี่บ่แหม่นของเฮาผู่เดียว..อย่าคิดหยังหลายเด้อ ...บ่สอนด้ามมื้อเด็กน้อยบ่ได้ฉลาดลดลงดอก...หาเงินไว้หลายๆ แต่บ่มีเวลาใช้อย่างมีความสุข...เงินกะหาประโยชน์บ่ได้ดอก...
    ผ่อใหญ่เฒ่าอยู่บ้านนอก..เลาบ่มีเงินเดียน..บ่มีรายได้..แต่เลากะหัวเราะอย่างมีความสุข..เห็นซีวิตปู่เย็นบ่ครับ...แต่หว่าอย่าไปหาเฮ็ดคือเลาเด้อครับ
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #3713 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 06:37:51 PM »

ปลายเดือนจ้า ..... ไปแน่นอน .... ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ถึงมากที่สุด ห้ามขาด ห้ามลา ห้ามตายด้วย......
โห้ Grin Grin Grin
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #3714 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 06:44:04 PM »

ยินดีที่ได้รู้จัก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3715 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2008, 02:03:11 PM »

ยินดีที่ได้รู้จัก

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ ....  Cheesy
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #3716 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2008, 02:09:35 PM »

ดีจ้า...
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #3717 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2008, 03:04:23 PM »

ปลายเดือนจ้า ..... ไปแน่นอน .... ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ถึงมากที่สุด ห้ามขาด ห้ามลา ห้ามตายด้วย......
โห้ Grin Grin Grin
ทำเป็น " โรนัลโด่ " ไปด้ายยยยยยยย ...  ขำก๊าก ขำก๊าก
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3718 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2008, 03:29:00 PM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  พี่ชัย  พี่โอ  พี่เพิ่ม   

วันนี้วันหยุดแต่ก็ต้องทำงานอีกตามเคย  ...... อยากให้เด็กๆเปิดเทอมเร็วๆจังเลย ย ย ย ย ย ย  .......  Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3719 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2008, 03:42:41 PM »

สวัสดีจ้า  ไหว้  พี่ชัย  พี่โอ  พี่เพิ่ม  

วันนี้วันหยุดแต่ก็ต้องทำงานอีกตามเคย  ...... อยากให้เด็กๆเปิดเทอมเร็วๆจังเลย ย ย ย ย ย ย  .......  Grin

จ้า...เปิดเทอมก็ไม่ได้ตังค์ดิ บู่ บู่ บู่ อ๋อย
หน้า: 1 ... 245 246 247 [248] 249 250 251 ... 274
  พิมพ์