เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 06:30:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประเภทแห่ง แม่ เอ้ย เมีย กระทู้นอกเรื่อง (อีกแล้ว) :)  (อ่าน 3402 ครั้ง)
Easy
Full Member

คะแนน 112

take It easy...

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 10:40:29 PM »

Cheesyน้องเมียเปรียบเสมือน ปลาทองครับ กินไม่ได้ ได้แต่ดูอย่างเดียว Grin

"จงจำไว้นะ...เมื่อยังไม่ถึงเวลาเทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้
ครั้นถึงเวลา...ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่...จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดิน เมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า..."

เจ้าประคุณสมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 11:31:58 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ชอบเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นกันเรื่อย...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 11:37:30 PM »

Cheesyน้องเมียเปรียบเสมือน ปลาทองครับ กินไม่ได้ ได้แต่ดูอย่างเดียว Grin

ครับพี่...ถ้าเหมือนปลากัดล่ะยุ่งเลย...จ้องปุ๊บป่องปั๊บ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก หลงรัก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 05:03:26 AM »

พูดถึงน้องเมียนี่  นาย 51 หวงมากถามถึงล่ะไม่ได้เชียว องค์ลงทันที 5555 Grin
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 05:28:37 AM »

Grin Grin ได้เมียสาวเหมือนได้วัวซาวแม่ได้เมียแก่เหมือนได้แม่ซาว คน Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 09:28:06 AM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
สงสัยคุณTonymanจะมี...หลายคน Grinถึงได้เป็นผู้เชี่ยวชาญขนาดนี้ Grin Grin
ท่านประธานครับขอคัดค้านครับ   กระผมขอขัดค้านให้ถามเรื่องนี้กันหลังไมล์ครับ   ถามหน้าไมล์เกิดเมียมาเจอกะซวยได้ครับผม     เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
มีก้อย่าให้รู้
รู้ก็อย่าให้เห็น
เห็นก็อย่าให้จับได้
จับได้ก็อย่ายอมรับ
รับก็อย่ารับทั้งหมด   Grin Grin Grin

Grin Grinท่านประธานครับ..กระผมขอถอนคำพูดครับ Grin

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
too_muangphol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 09:30:39 AM »

แหม...เวลาให้เลือกระหว่างปืนกับคนไม่มีใครกล้าตอบ...
แต่ถ้าจะมีอย่าเผลอทำให้จับได้นะครับ....
ต้องทำตัวให้ปกติ  อย่ามีพิรุธ  อย่าเกินเวลา  บ่งบอกที่ไปที่มาของเงิน 
ท้ายนี้ขอให้มีความสุข ทุกท่านนะครับ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 12:35:21 PM »

Grin Grin กลอนดีๆๆ

อันเงินงานการศึกษาต้องมาก่อน
อย่าเร่งร้อนโปไซดอนมิได้หนี
จ่าย3500กำลังดี
เบิ้ล2ทีไซไลด์สบายตัว............

ชะเอิ่งเอย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ซื้อกินมะว่าถ้าเลี้ยงละถึงตาย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 01:12:17 PM »

พูดถึงน้องเมียนี่ นาย 51 หวงมากถามถึงล่ะไม่ได้เชียว องค์ลงทันที 5555 Grin

งานกร่อยละที่นี้....
ผมง่ะ.....ละเอียดแล้ว....ล่ะพี่งูฯ 

น้องเมีย...กะ กะ คุณภรรเมีย....
คุณภรรเมีย...จ๋วยฝ่า....อิ อิ

ว่า...แต่...เอ๊ะ....ยังขาด   "เพื่อนของเมีย...กะ ภรรเมียของเพื่อน"
taste นี้...ต้อง focus ไปที่...อีตาซับใน....อิ อิ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 01:58:12 PM »

แฮะ ๆ   ตาโต  แก้มป่อง  ของชอบเลยแบบเนี๊ยะ  Grin Grin

เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 04:16:17 PM »

น้องเมียเป็น สินสมรส ครับพี่

จริงเปล่า...........................ตายละหว่าผมดันมีน้องเมียเป็นผู้ชายนะสิ หัวเราะร่าน้ำตารินอดเลย

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 06:36:19 PM »

จริงเปล่า...........................ตายละหว่าผมดันมีน้องเมียเป็นผู้ชายนะสิ หัวเราะร่าน้ำตารินอดเลย
ชายเหนือชายถือว่ายอดชายครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 06:46:35 PM »

ชายเหนือชายถือว่ายอดชายครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

....งั้นผมขอเป็นผู้ชายธรรมดาๆ...แล้วกัน.... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 08:06:36 PM »

ชายที่ไม่มีน้องเมีย  เขาว่าอาภัพจริงหรือไม่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์