เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:37:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CHIANG MAI IPSC SHOTGUN CHAMPION SHIP 2008  (อ่าน 64171 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 01:39:28 PM »

หลัง อ.ที่ 16นี้ก็คงจะได้คำตอบครับ....  จะไปหาที่ดื่มที่ใหนก่อน-หลัง ครับ น้ำลายหก
แล้วที่นอนล่ะครับพี่โญ มียัง อิ อิ Grin

นอนบ้านเอ๋ไงคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
ยินดีครับ ว่าแต่จะโต้รุ่งกันดีมั้ย อิ อิ หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 04:45:10 PM »

หลัง อ.ที่ 16นี้ก็คงจะได้คำตอบครับ....  จะไปหาที่ดื่มที่ใหนก่อน-หลัง ครับ น้ำลายหก
แล้วที่นอนล่ะครับพี่โญ มียัง อิ อิ Grin

นอนบ้านเอ๋ไงคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
ยินดีครับ ว่าแต่จะโต้รุ่งกันดีมั้ย อิ อิ หลงรัก

แล้วก็จะเหมือนคราวก่อนนู้นนนน เมาขำแล้วไปแข่ง อิอิ  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 06:52:56 PM »

น้ำลายหก    น้ำลายหก    จะดีหรือครับพี่เอ๋ ถ้าโต้รุ่งแล้วเช้าไปแข่งคงมีแต่ มิสและประกันแน่ๆเลยก๊าบ  ขำก๊าก  ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 11:02:06 PM »

น้ำลายหก    น้ำลายหก    จะดีหรือครับพี่เอ๋ ถ้าโต้รุ่งแล้วเช้าไปแข่งคงมีแต่ มิสและประกันแน่ๆเลยก๊าบ  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ผมเอามีสครับ  Grin Grin Grin
JoeyB870
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 12:22:24 AM »

27 มกรา จะเนียนมักๆ อาทิตย์อื่นม่ายแน่จาย
ถ้าม่ายได้
รบกวนเตรียมผ้าห่มให้ด้วยนะครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 08:30:32 AM »

27 มกรา จะเนียนมักๆ อาทิตย์อื่นม่ายแน่จาย
ถ้าม่ายได้
รบกวนเตรียมผ้าห่มให้ด้วยนะครับ

จะได้เตรียมนอนนอกบ้านเหรอครับพี่โจอี้  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 09:30:10 AM »

ถ้าม่ายได้
ผ้าห่มไม่ต้องมั้งคะ มีแต่หมอนข้างให้ ดิ้นได้ด้วยนะ555 พี่ชอบป่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2007, 09:32:10 AM โดย หมูอ้วน » บันทึกการเข้า
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 03:36:01 PM »

อยากให้ถึงแมทช์เชียงใหม่เร็วๆจังครับ จะได้เจอกันอีกแล้ว (อากาศกำลังน่านอนน่าดื่มน่ากินน่าเที่ยวมาก ที่สำคัญน่าแข่งด้วย) Wink Grin เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2007, 03:51:16 PM โดย Aphichart » บันทึกการเข้า
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 03:48:48 PM »

ถ้าม่ายได้

จะได้เตรียมนอนนอกบ้านเหรอครับพี่โจอี้  Grin Grin Grin Grin
นอนที่ไหนไม่ว่ากัน แต่อย่าลืมตื่นหรือหมดแรงก่อนการแข่งล่ะกันครับเพราะอากาศยิ่งน่าดื่มน่านอนด้วย น้ำลายหก เยี่ยม
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 04:08:20 PM »

หลงรัก   ไปด้วยครับ  จะไปตั้งแต่วันที่ 8 จะไปเมาเอาแรงก่อน อิบ อิบ    หลงรัก

อิ อิ ผมไปด้วย Grin
วางแผน..ปิดฟ้าข้ามทะเล..ไปเหนือ อยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่เงียบๆ ไป เพราะพึ่งจะกลับมาจากพัทยา พร้อมท่านเลขา..งงๆ ก๊งๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน..อยู่หลายเรื่อง โดยเฉพาะ ทางใต้ มีซ้อนกันอยู่ ประมาณ 2 แมทซ์ ที่กะปาง ก็มีแพลนที่จะจัดใน กุมภาพันธ์ 2-3  2551  ตกใจ
            ที่พัทลุง ทางผู้จัดได้ เลื่อนออกไป เพื่อไม่ให้ ซ้อน กับทางเชียงใหม่   เยี่ยม ที่หาดใหญ่ ก็รอปรึกษา ประธาน เลขา และพี่โญ อยู่เหมือนกัน คาดว่าน่าจะเป็น ปลายๆ ปี2551 หลังพัทลุง สัก 4-5 เดือน ยิ้มีเลศนัย (เป็นแมทซ์ท้องถิ่น เอา ชาวบ้าน อ.พ.ป.ร. ,ช.ร.บ., ท.ส.ป.ช.,+ ตร. ประมาณ นั้น)   เชียงใหม่ ...แมทซ์นี้ อยากไป..ครับ. น้ำลายหก.กำลังทำความดี..ใส่กะปุกอยู่ครับ   คิก คิก คิก คิก        น้ำลายหก
ท่านรองอย่าลืมชวนโกจ๊อง วางแผน ปิดฟ้าข้ามทะเลขึ้นเหนือกันเยอะๆน่ะครับ ผมจะคอยอยู่ทางนี้ครับ ไหว้ คิก คิก Grin
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 09:10:59 PM »

แล้วคนที่ไม่ดื่ม ก็ไม่สนุกดิ งั้นไม่ว่างดีกว่า งอน งอน งอน
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 09:37:06 PM »

เรียน  ท่านประธาน  ท่านรองประธาน  ท่านสมาชิก  ชมรมลูกซอง ทุกท่าน ไหว้
ทางเชียงใหม่มีความเห็นว่า  ในแมทช์ของเชียงใหม่ที่จะถึงในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2551 นี้    จะตรงกับงานไม้ดอกไม้ประดับพอดี
เพื่อที่ท่านสมาชิกที่ได้มาร่วมแข่งขัน จะได้เที่ยวชมบรรยากาศของงานไปด้วย และเดือนกุมภาพันธ์ก็ยังอยู่ในช่วงของฤดูหนาวอยู่
ท่านสมาชิกที่ต้องการสัมผัสกับความหนาวก็ยังได้สัมผัสกับความหนาวได้ไปพร้อมๆกัน เยี่ยม
สำหรับสนามแข่งหรือรูปแบบการแข่งขัน จะมีครบทุกรสชาดความมัน  เน้นเหตุการณ์จริง  เช่น ยิงปืนจากในรถยนต์
นั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์แล้วยิง  สนามป่าซึ่งเป็นสนามยาว ก็จะต้องสพายเป้เดินทางน้ำหนัก 50 กิโลด้วย
มียิงไหล่ซ้าย ยิงไหล่ขวา นั่งยิง นอนยิง  คิก คิก   ส่วนกระสุนจะใช้ลูกปราย 70 เปอร์เซนต์ ที่เหลือเป็นลูก 9 กับลูกโดด
ที่สำคัญสนามนี้จะมีเป้าเซอร์ไพรส์ด้วย ซึ่งจะมีแต่ที่เชียงใหม่แห่งเดียว คิก คิก  รวมแล้วไม่ต่ำกว่า10สนามครับ
ท่านใดมีความคิดเห็นยังไง ก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 10:23:15 AM »

เรียน  ท่านประธาน  ท่านรองประธาน  ท่านสมาชิก  ชมรมลูกซอง ทุกท่าน ไหว้
ทางเชียงใหม่มีความเห็นว่า  ในแมทช์ของเชียงใหม่ที่จะถึงในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2551 นี้    จะตรงกับงานไม้ดอกไม้ประดับพอดี
เพื่อที่ท่านสมาชิกที่ได้มาร่วมแข่งขัน จะได้เที่ยวชมบรรยากาศของงานไปด้วย และเดือนกุมภาพันธ์ก็ยังอยู่ในช่วงของฤดูหนาวอยู่
ท่านสมาชิกที่ต้องการสัมผัสกับความหนาวก็ยังได้สัมผัสกับความหนาวได้ไปพร้อมๆกัน เยี่ยม
สำหรับสนามแข่งหรือรูปแบบการแข่งขัน จะมีครบทุกรสชาดความมัน  เน้นเหตุการณ์จริง  เช่น ยิงปืนจากในรถยนต์
นั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์แล้วยิง  สนามป่าซึ่งเป็นสนามยาว ก็จะต้องสพายเป้เดินทางน้ำหนัก 50 กิโลด้วย
มียิงไหล่ซ้าย ยิงไหล่ขวา นั่งยิง นอนยิง  คิก คิก   ส่วนกระสุนจะใช้ลูกปราย 70 เปอร์เซนต์ ที่เหลือเป็นลูก 9 กับลูกโดด
ที่สำคัญสนามนี้จะมีเป้าเซอร์ไพรส์ด้วย ซึ่งจะมีแต่ที่เชียงใหม่แห่งเดียว คิก คิก  รวมแล้วไม่ต่ำกว่า10สนามครับ
ท่านใดมีความคิดเห็นยังไง ก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ ไหว้

เอาอย่างงั้นเลยเหรอพี่น้อง 50 โลเนี๊ยะนะ  ตกใจหน้าซีด  ผมไม่ไหวหรอกครับ กิ๊วก๊าว  เอาเป็นวิดพื้นก่อนยิงซักยี่สิบละกัน  คิก คิก คิก คิก

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 03:12:07 PM »

หลงรัก   ไปด้วยครับ  จะไปตั้งแต่วันที่ 8 จะไปเมาเอาแรงก่อน อิบ อิบ    หลงรัก

อิ อิ ผมไปด้วย Grin
วางแผน..ปิดฟ้าข้ามทะเล..ไปเหนือ อยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่เงียบๆ ไป เพราะพึ่งจะกลับมาจากพัทยา พร้อมท่านเลขา..งงๆ ก๊งๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน..อยู่หลายเรื่อง โดยเฉพาะ ทางใต้ มีซ้อนกันอยู่ ประมาณ 2 แมทซ์ ที่กะปาง ก็มีแพลนที่จะจัดใน กุมภาพันธ์ 2-3  2551  ตกใจ
            ที่พัทลุง ทางผู้จัดได้ เลื่อนออกไป เพื่อไม่ให้ ซ้อน กับทางเชียงใหม่   เยี่ยม ที่หาดใหญ่ ก็รอปรึกษา ประธาน เลขา และพี่โญ อยู่เหมือนกัน คาดว่าน่าจะเป็น ปลายๆ ปี2551 หลังพัทลุง สัก 4-5 เดือน ยิ้มีเลศนัย (เป็นแมทซ์ท้องถิ่น เอา ชาวบ้าน อ.พ.ป.ร. ,ช.ร.บ., ท.ส.ป.ช.,+ ตร. ประมาณ นั้น)   เชียงใหม่ ...แมทซ์นี้ อยากไป..ครับ. น้ำลายหก.กำลังทำความดี..ใส่กะปุกอยู่ครับ   คิก คิก คิก คิก        น้ำลายหก
ท่านรองอย่าลืมชวนโกจ๊อง วางแผน ปิดฟ้าข้ามทะเลขึ้นเหนือกันเยอะๆน่ะครับ ผมจะคอยอยู่ทางนี้ครับ ไหว้ คิก คิก Grin

แล้วคนที่ไม่ดื่ม ก็ไม่สนุกดิ งั้นไม่ว่างดีกว่า งอน งอน งอน
  เห็น โกจ้องบ่นๆๆ ..อยู่ว่า  เจอ..ขุมทรัพย์.. ขนาด  ปอนด์ ไป  2 ลูก  Coolเดชะบุญที่ แคล้ว คลาด  แต่มันใกล้ๆ บ้านไปทุกที  Grin แล้วยังให้แบก50 โล  มันเสียวหลังนะครับ ตกใจ
              ขอต่อรองให้เหลือ  2 ปอนด์ เท่าเก่าได้ ปะ  หลงรัก(ไม่เอานาฬิกาแปะ น๊ะ)  จะได้คุ้นเคย..ฮ่า... ยิ้มีเลศนัย
              ส่วนท่านที่ไม่ดื่ม..ปุ้มบอกว่า..มีต้มแซบหลายขนาน ..รับรอง..พริ้ว....ว  ฮิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 08:03:09 PM »

อยากให้ถึงแมทช์เชียงใหม่เร็วๆจังครับ จะได้เจอกันอีกแล้ว (อากาศกำลังน่านอนน่าดื่มน่ากินน่าเที่ยวมาก ที่สำคัญน่าแข่งด้วย) Wink Grin เยี่ยม
       Undecided  ........
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 26
  พิมพ์