เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:37:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CHIANG MAI IPSC SHOTGUN CHAMPION SHIP 2008  (อ่าน 64165 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 12:10:55 AM »

หลงรัก   ไปด้วยครับ  จะไปตั้งแต่วันที่ 8 จะไปเมาเอาแรงก่อน อิบ อิบ    หลงรัก

อิ อิ ผมไปด้วย Grin
วางแผน..ปิดฟ้าข้ามทะเล..ไปเหนือ อยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่เงียบๆ ไป เพราะพึ่งจะกลับมาจากพัทยา พร้อมท่านเลขา..งงๆ ก๊งๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน..อยู่หลายเรื่อง โดยเฉพาะ ทางใต้ มีซ้อนกันอยู่ ประมาณ 2 แมทซ์ ที่กะปาง ก็มีแพลนที่จะจัดใน กุมภาพันธ์ 2-3  2551  ตกใจ
            ที่พัทลุง ทางผู้จัดได้ เลื่อนออกไป เพื่อไม่ให้ ซ้อน กับทางเชียงใหม่   เยี่ยม ที่หาดใหญ่ ก็รอปรึกษา ประธาน เลขา และพี่โญ อยู่เหมือนกัน คาดว่าน่าจะเป็น ปลายๆ ปี2551 หลังพัทลุง สัก 4-5 เดือน ยิ้มีเลศนัย (เป็นแมทซ์ท้องถิ่น เอา ชาวบ้าน อ.พ.ป.ร. ,ช.ร.บ., ท.ส.ป.ช.,+ ตร. ประมาณ นั้น)   เชียงใหม่ ...แมทซ์นี้ อยากไป..ครับ. น้ำลายหก.กำลังทำความดี..ใส่กะปุกอยู่ครับ   คิก คิก คิก คิก        น้ำลายหก
ท่านรองอย่าลืมชวนโกจ๊อง วางแผน ปิดฟ้าข้ามทะเลขึ้นเหนือกันเยอะๆน่ะครับ ผมจะคอยอยู่ทางนี้ครับ ไหว้ คิก คิก Grin

แล้วคนที่ไม่ดื่ม ก็ไม่สนุกดิ งั้นไม่ว่างดีกว่า งอน งอน งอน
  เห็น โกจ้องบ่นๆๆ ..อยู่ว่า  เจอ..ขุมทรัพย์.. ขนาด  ปอนด์ ไป  2 ลูก  Coolเดชะบุญที่ แคล้ว คลาด  แต่มันใกล้ๆ บ้านไปทุกที  Grin แล้วยังให้แบก50 โล  มันเสียวหลังนะครับ ตกใจ
              ขอต่อรองให้เหลือ  2 ปอนด์ เท่าเก่าได้ ปะ  หลงรัก(ไม่เอานาฬิกาแปะ น๊ะ)  จะได้คุ้นเคย..ฮ่า... ยิ้มีเลศนัย
              ส่วนท่านที่ไม่ดื่ม..ปุ้มบอกว่า..มีต้มแซบหลายขนาน ..รับรอง..พริ้ว....ว  ฮิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
              โกเพ้งครับ..20กิโลนี่...เฉพาะกระเป๋าครับ.....ส่วนน้ำหนักของนาฬิกาต่างหาก........ฮิ..ฮิ.... คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 10:05:20 AM »

สวัสดีค่ะนักกีฬาไอพีชาวเหนือ เมื่อวานมีประชุมวิสามัญของชมรมลูกซองรณยุทธ ที่ สนาม บางบัวทอง วาระเรื่องการแข่งขันลูกซองไอพีฯ ที่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าทีมงานพอจะเลื่อนขึ้นมาเป็นวันที่ 27 มกราคม 2008 ได้ไม๊คะ เพราะว่าวันที่ 10เดือนกุมภาพันธ์มีนักกีฬาหลายท่านไม่สะดวกที่จะเข้าร่วมการแข่งขัน เนื่องด้วยภาระกิจต่างๆ แต่ถ้าไม่สามารถเลื่อนได้ก็น่าเสียดายค่ะ  ทั้งนี้ก็แล้วแต่ความสะดวก และเหมาะสม ของคณะผู้จัดการแข่งขัน เชียงใหม่ไอพีเอสซี นะคะ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 10:35:39 AM »

สวัสดีค่ะนักกีฬาไอพีชาวเหนือ เมื่อวานมีประชุมวิสามัญของชมรมลูกซองรณยุทธ ที่ สนาม บางบัวทอง วาระเรื่องการแข่งขันลูกซองไอพีฯ ที่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าทีมงานพอจะเลื่อนขึ้นมาเป็นวันที่ 27 มกราคม 2008 ได้ไม๊คะ เพราะว่าวันที่ 10เดือนกุมภาพันธ์มีนักกีฬาหลายท่านไม่สะดวกที่จะเข้าร่วมการแข่งขัน เนื่องด้วยภาระกิจต่างๆ แต่ถ้าไม่สามารถเลื่อนได้ก็น่าเสียดายค่ะ  ทั้งนี้ก็แล้วแต่ความสะดวก และเหมาะสม ของคณะผู้จัดการแข่งขัน เชียงใหม่ไอพีเอสซี นะคะ

ครับแล้วจะคุยกันอีกทีครับ ได้เรื่องอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบครับเจ้ปุ้ม ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 03:41:35 PM »

รับทราบครับเจ๊ปุ้ม  แล้วจะประชุมกันอีกที ขอบคุณที่เป็นธุระให้ครับ ไหว้ ไหว้
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 04:23:36 PM »

ปรึกษากันแล้วแจ้งข่าวด้วยค่ะ ว่าจัดกี่สนาม ใช้กระสุนเท่าไหร่ หน้าตา สเตจเป็นไง รวบรวมข้อมูลบอกเจ้ด้วยนะอิอิ
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 06:53:20 PM »

สวัสดีค่ะนักกีฬาไอพีชาวเหนือ เมื่อวานมีประชุมวิสามัญของชมรมลูกซองรณยุทธ ที่ สนาม บางบัวทอง วาระเรื่องการแข่งขันลูกซองไอพีฯ ที่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าทีมงานพอจะเลื่อนขึ้นมาเป็นวันที่ 27 มกราคม 2008 ได้ไม๊คะ เพราะว่าวันที่ 10เดือนกุมภาพันธ์มีนักกีฬาหลายท่านไม่สะดวกที่จะเข้าร่วมการแข่งขัน เนื่องด้วยภาระกิจต่างๆ แต่ถ้าไม่สามารถเลื่อนได้ก็น่าเสียดายค่ะ ทั้งนี้ก็แล้วแต่ความสะดวก และเหมาะสม ของคณะผู้จัดการแข่งขัน เชียงใหม่ไอพีเอสซี นะคะ
รับทราบครับเจ๊ปุ้ม แล้วจะประชุมกันอีกที ขอบคุณที่เป็นธุระให้ครับ ไหว้ ไหว้
  ลืมไรอ๊ะป่าวท่าน
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:19:06 PM »

แล้วคนที่ไม่ดื่ม ก็ไม่สนุกดิ งั้นไม่ว่างดีกว่า งอน งอน งอน

หลงรัก   ว่างดีกว่านะพี่ตี๋ เรามีเกมส์ให้กับผู้ที่ไม่ดื่มด้วยนะ เกมส์จับสาว เกมส์กินข้าวต้มตอนกลางวันด้วยนะครับ   ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:24:04 PM »

หลงรัก  มานั้ง รอ นอน รอ ว่าทางเชียงใหม่ว่ายังไง วันแข่งวันไหนครับจะได้จัดการงานให้แล้วเสร็จ   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 09:33:04 PM »

วันอาทิตย์นี้จะประชุมกันอีกครั้งครับ...ว่าจะเลื่อนมาเป็นวันที่27มกราคม2008ได้หรือไม่
แต่มีแนวโน้มว่าน่าจะได้ครับ  ใจเย็นๆให้เหมือนน้ำลวกไก่เอาไว้ก่อนนะครับ
อยากให้ทุกท่านได้ร่วมสนุกพร้อมหน้ากันเหมือนแมทช์ที่ผ่านๆมาครับแล้ววันอาทิตย์ตอนค่ำๆ
ผมจะเข้ามาแจ้งให้ทุกท่านได้ทราบครับ ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 09:55:39 PM »

อยากไปจัง น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน เยี่ยม

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 10:55:08 PM »

อยากไปจัง น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน เยี่ยม
ไปดิ...ไปพร้อมกันก็ได้... Grin

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 12:51:55 PM »

สวัสดีค่ะนักกีฬาไอพีชาวเหนือ เมื่อวานมีประชุมวิสามัญของชมรมลูกซองรณยุทธ ที่ สนาม บางบัวทอง วาระเรื่องการแข่งขันลูกซองไอพีฯ ที่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าทีมงานพอจะเลื่อนขึ้นมาเป็นวันที่ 27 มกราคม 2008 ได้ไม๊คะ เพราะว่าวันที่ 10เดือนกุมภาพันธ์มีนักกีฬาหลายท่านไม่สะดวกที่จะเข้าร่วมการแข่งขัน เนื่องด้วยภาระกิจต่างๆ แต่ถ้าไม่สามารถเลื่อนได้ก็น่าเสียดายค่ะ ทั้งนี้ก็แล้วแต่ความสะดวก และเหมาะสม ของคณะผู้จัดการแข่งขัน เชียงใหม่ไอพีเอสซี นะคะ
รับทราบครับเจ๊ปุ้ม แล้วจะประชุมกันอีกที ขอบคุณที่เป็นธุระให้ครับ ไหว้ ไหว้
  ลืมไรอ๊ะป่าวท่าน
ลืมจริงๆครับ ติดภารกิจหลายอย่างแต่เรีัยบร้อยแล้วใช่ไหมครับ ขอโทษด้วยครับ ไหว้ ไหว้
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 08:14:31 PM »

เรียนแจ้งเพื่อนๆสมาชิก ไหว้รายการแข่งขันจะเข้าหารือกันวันอาทิตย์แล้วจะกลับมาแจ้งให้ทราบกันวันจันทร์ว่าจะเลื่อนมาเป็นวันที่27มกราคมได้หรือไม่ขอบคุณครับ ไหว้
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 10:53:41 PM »

ไปดิ...ไปพร้อมกันก็ได้... Grin

จริง...ดิ

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 08:02:37 AM »

วันที่ 27 มกราคม 2008 ตรงกับวันเกิดผมเลยนะเนี่ย.......

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 26
  พิมพ์