เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:32:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CHIANG MAI IPSC SHOTGUN CHAMPION SHIP 2008  (อ่าน 64092 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:09:19 AM »

หิ้ว สาว ๆ มาเผื่อซักคนเน่อ
[/quote]            คิก คิก    ไม่มีครับงานนี้โสดสนิท  มี แต่เพื่อนชายได้เปล่าพี่     แบร่  แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 09:42:39 AM »

อัพก่อนนะครับ

1.พุฒิพงศ์ วุฒิอัครไพศาล (Pump)
2.วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์ (Open)
3.สุชาติ เมฆฉาย  (Modified)
4.วิศิษฏ์  โสมาภา(AUTO)
5.ภิญโญ  แก้วภิญโญ (Open)
6.ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ (Open)
7.ศิริวรรณ ทองคำ (Modified)
8.ถวิล  พรมพิง  (Modified )
9.นิจนิรันดรน์  ขัติมงคล (Auto)
10.อภิชาติ  มูลรังศรี (Modified )
11.สุวัจชัย  สิงหกุล  (Pump)
12.ชัชวาลย์ เรือนแก้ว (Pump)
13.พงศกร  เพลัย (Modified )
14.จ.ส.อ.สุพจน์ (อ้ายต้อย)     (Pump)           รายนี้ขอร้องแกมบังคับ  Grin Grin Grin (มัดมือชก)
15.พี่ทต      (Pump)   
16.พี่กัลยา          (Pump)

เพิ่มเติม หรือขาดตกท่านใดไปต้องขออภัย รบกวนแจ้งด้วยนะครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #122 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 12:37:53 PM »

สนามที่เชียงใหม่มีที่ซ้อมยิงลูกซองมั้ยครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่เชียงใหม่ครับ ไม่รู้จักสนามเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #123 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 01:59:28 PM »

สนามที่เชียงใหม่มีที่ซ้อมยิงลูกซองมั้ยครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่เชียงใหม่ครับ ไม่รู้จักสนามเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ได้รับแจ้งมาว่า ทางสนามยังไม่พร้อมที่จะทำการซ้อมในวันอาทิตย์ครับ เศร้า เพราะมีแมทช์ที่ทางปืนสั้น จะทำการซ้อมเพื่อไปร่วมแมทช์ที่เชียงรายวันที่ 20 นี้ซึ่งจะก่อนเราเพียงอาทิตย์เดียว จึงไม่ค่อยสะดวกนักจึงกราบขออภัยทุกๆท่านที่ต้องการซ้อมมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ  ไหว้  อ้อ แต่หากว่าสะดวกที่จะซ้อมวันธรรมดา ช่วงที่จัดสะนามเสร็จแล้วก่อนแข่งก็นัดรวมตัวกันได้เลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #124 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:15:35 PM »

จูบบบบ     โอ๊ย ระดับพี่ไปต้องซ้อม แค่งดยกแก้วซัก2-3 วันก็เข้าที่แล้วครับ    ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #125 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 10:09:31 PM »

ช่วงนี้เวลาที่ว่างของแต่ละท่านไม่ตรงกันครับ  ก็เลยไม่มีการซ้อมครับ
ก็เลยคุยกันว่าแข่งเลยดีกว่า  เพราะวันที่27 มกราคม 2008 หลายๆท่านก็มาร่วมแข่งขันกันอยู่แล้ว
เลยไม่มีใครซ้อมครับ  คือช่วงนี้จะติดภารกิจกันเป็นส่วนใหญ่ครับ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #126 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 03:22:26 PM »

ใกล้แข่งแล้วนะครับ ทางใต้ มีมากันกี่ท่านครับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  ทางตะวันออกเฉียงเหนือด้วยนะครับ  Wink Wink Wink Wink

Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #127 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 03:49:38 PM »

หลงรัก  ขอขอบคุณ Aphichart มากๆครับ    ไหว้ ไหว้
           Grin    ผมจะเดินทางวันที่24 บ่ายๆ ใครจะฝากอะไรขึ้นเชียงใหม่โทรบอกได้นะครับผม     Grin 
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ วันที่ 27 มกราคม 2551 เจอกันที่สนามแข่งครับ  ไหว้ ไหว้  ท่านรอง , โกจ๊องพรัอมทั้งพี่น้องชาวใต้วันที่ 27 มกราคม  2551 ผมอยากกินสะตอมากเลยครับ (เดี๋ยวผมจะเตรียมน้ำพริกหนุ่ม แคปหมู ไส้อั่ว ไว้รอครับ)  น้ำลายหก น้ำลายหก
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #128 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:14:24 PM »

หลงรัก  ขอขอบคุณ Aphichart มากๆครับ    ไหว้ ไหว้
           Grin    ผมจะเดินทางวันที่24 บ่ายๆ ใครจะฝากอะไรขึ้นเชียงใหม่โทรบอกได้นะครับผม     Grin 
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ วันที่ 27 มกราคม 2551 เจอกันที่สนามแข่งครับ  ไหว้ ไหว้  ท่านรอง , โกจ๊องพรัอมทั้งพี่น้องชาวใต้วันที่ 27 มกราคม  2551 ผมอยากกินสะตอมากเลยครับ (เดี๋ยวผมจะเตรียมน้ำพริกหนุ่ม แคปหมู ไส้อั่ว ไว้รอครับ)  น้ำลายหก น้ำลายหก
แล้วอย่าลืมลงทะเบียนก่อนวันที่10น่ะครับท่านอภิชาติ คิก คิก คิก คิก
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #129 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:18:26 PM »

เรียนนักกีฬาทุกท่านที่เข้าทำการแข่งขันเริ่มลงทะเบียนได้แล้วครับ ไหว้เพื่อยืนยันเข้าทำการแข่งขันครับ
ผมได้คุยกับ อ.ชัชวาลย์ เรือนแก้ว แล้วว่าถ้่าเป็นไปได้ขอให้นักกีฬาทุกท่านลงทะเบียนล่วงหน้าเพื่อความสะดวกของนักกีฬาและทางผู้จัดการแข่งขันครับ หมายเลขบัญชี 459-0-34145-1 ออมทรัพย์  ชื่อคุณ มณฑิรา   เรื่อนแก้ว  ธนาคารกรุงเทพ  สาขาหางดง  เบอร์ อ. ชัชวาลย์  083-2063328 ไหว้ ไหว้ ไหว้
เพื่อเตรียมทำของที่ระลึกครับ หลงรัก ไหว้
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #130 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:01:49 PM »

ลงทะเบียนแล้ว แจ้งชื่อด้วยนะครับ  Wink Wink Wink Wink

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #131 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:42:26 PM »

ใกล้แข่งแล้วนะครับ ทางใต้ มีมากันกี่ท่านครับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  ทางตะวันออกเฉียงเหนือด้วยนะครับ  Wink Wink Wink Wink
   ทางใต้..รอความพร้อม..ของทางสนามหาดใหญ่และพัทลุง อยู่ครับ.  Grin.ส่วนนักกีฬาท่านอื่นๆ กำลังชักแม่น้ำทั้ง 5 ( ปิงวังยมน่านและเจ้าพระยา   ยิ้มีเลศนัย)คาดว่าจะรู้ผลในไม่เกิน 25 ม.ค.51 นี้...ครับท่าน.. ยิ้มีเลศนัย
       ..ผม กะโกจ้อง..น้องตับ..,น้องเอ.. และ เบนจามิน..คาดว่าจะตีตั๋วไปแหง๋ๆ. หลงรัก.แต่ที่ไม่ลงเวบ..เพราะ..กัว...ท่านผู้บังคับบันชา...จา...รู้..ล่วงหน้า. คิก คิก.เลยลง..ใกล้..ๆ มันนี่แหละปลอดภัยดี..ฮี่ๆๆ..(เฮ้อ..??  เศร้า.. ตกใจหน้าซีด)   หวังว่าฟ้า..คง..เอ็นดู..  ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #132 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:11:13 PM »

ทางใต้..รอความพร้อม..ของทางสนามหาดใหญ่และพัทลุง อยู่ครับ.  Grin.ส่วนนักกีฬาท่านอื่นๆ กำลังชักแม่น้ำทั้ง 5 ( ปิงวังยมน่านและเจ้าพระยา   ยิ้มีเลศนัย)คาดว่าจะรู้ผลในไม่เกิน 25 ม.ค.51 นี้...ครับท่าน.. ยิ้มีเลศนัย
       ..ผม กะโกจ้อง..น้องตับ..,น้องเอ.. และ เบนจามิน..คาดว่าจะตีตั๋วไปแหง๋ๆ. หลงรัก.แต่ที่ไม่ลงเวบ..เพราะ..กัว...ท่านผู้บังคับบันชา...จา...รู้..ล่วงหน้า. คิก คิก.เลยลง..ใกล้..ๆ มันนี่แหละปลอดภัยดี..ฮี่ๆๆ..(เฮ้อ..??  เศร้า.. ตกใจหน้าซีด)   หวังว่าฟ้า..คง..เอ็นดู..  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #133 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:12:37 PM »

รูปแบบสนามคาดว่าอีก2-3วันจะพร้อมครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #134 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 08:45:11 AM »

รูปแบบสนามคาดว่าอีก2-3วันจะพร้อมครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ครับคาดว่าไม่น่าเกินวันศุกร์นี้ได้ลงผังสนามให้ชมกันนะครับ  Wink Wink Wink Wink

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 26
  พิมพ์