เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:42:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CHIANG MAI IPSC SHOTGUN CHAMPION SHIP 2008  (อ่าน 64220 ครั้ง)
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #300 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 03:52:25 PM »

น่าสงสารพี่โต้งเอาภาพนี้มาฝากแล้วกัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #301 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:23:28 PM »

แง...แง..แง......หนูจาอาวววว ภาพเก็บตกอีก............ กิ๊วก๊าว

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #302 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:52:16 PM »

ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับนักกีฬาลูกซองรณยุทธทุกท่านครับทั้งทางเชียงใหม่ทางกรุงเทพ , ทางใต้ และทางจังหวัดอื่นๆอีกครับ หวังว่าคงได้รับความมันส์และความสนุกจากสนามนี้น่ะครับ คงเดินทางกลับถึงบ้านกันทุกคนแล้วน่ะครับยังไงขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะครับ (ถ้ามีใครติดใจเชียงใหม่อยู่ต่ออีกก็ได้น่ะครับ) พบกันสนามพัทลุงครับ
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #303 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:36:06 PM »

ไม่ต้องทำมาเป็นร้องไห้เลยพี่โต้ง ไม่ยอมมาเองนิ๊  คิก คิก คิก คิก
[/quote]

หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

ไม่ต้องทำมาเป็นร้องไห้เลยพี่โต้ง ไม่ยอมมาเองนิ๊  คิก คิก คิก คิก

ก็อยากไปแต่ต้องเลี้ยงลูกกับต้องเป็น กก.แข่งเทฯที่กทม.ขอโทษทุกๆท่านอย่างแรงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2008, 08:39:36 PM โดย g 26 โต้ง... » บันทึกการเข้า

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #304 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:41:43 PM »

น่าสงสารพี่โต้งเอาภาพนี้มาฝากแล้วกัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ้ทำไมตาผมมันร้อนๆๆๆ ก็ไม่รู้เนีย

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #305 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:51:16 PM »

ต้องบอกว่า..ประทับใจ  ม่วนฮกม่วนใจ๋ ...ครับ  หลงรัก มีภาพเก็บตก..สวยๆงามๆ    น้ำลายหก ให้คอย..กังวลตลอดการแข่งขัน..เผลอไม่ได้ เลยครับ..สมาธิกระเจิง    กิ๊วก๊าว (แต่ท่านประธาน ของ ผม นิ่ง  มาก ไม่ วอก แว่ก..เลย  ยืนแป้นที่ 1 ตาม ระเบียบ  ฮ่า )   เจ้าภาพ..ทีมเชียงใหม่...ทุก..ๆ ท่าน. ต้อนรับ ..เยี่ยม ประทับใจ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  เกมที่..สอนบทเรียน..มีให้แปลกใจ เสมอๆ  อาหาร พื้นเมืองก็ อร่อย โดยเฉพาะ แกงโฮ๊ะ..ข้าวนึ่ง  ไส้อั่ว..โอ๊ย?? เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   จำไม่ไหว ครับ..เอา..เป็นว่า..ขอแสดงความ เห็นใจ กับท่าน ที่ไม่ได้ ไป  ก็แล้วกัน  ครับ(..ฮ่า....อ.ย.   แปลว่า ...อา หย่อย...ฮ่า ) แลบลิ้น
    ถ้า..อยู่ ต่อ สงสัย...กลับบ้าน  ไม่ถูกแน่ ครับ..ต้องตัดใจ...กลับตรัง..ด่วน...ก่อนที่จะเข้าบ้านไม่ได้...แงๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
    งาน..นี้..ต้อง..นับถือ..พี่ ชัชวาล...ครับ. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม.ขนาด..หนีหมอ..(ไม่สบาย..แน่นหน้าอก)..มาทำสนามแข่ง..ในที่สุด..ก็..ทนเจ็บ..ลงแข่งด้วย....โอ...โห.. เยี่ยม เยี่ยม    ขอให้..ทางเชียงใหม่....จัดทุกๆปี..นะครับ...แล้ว..จะคอย  ครับ หลงรัก หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #306 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:57:58 PM »

ต้องบอกว่า..ประทับใจ  ม่วนฮกม่วนใจ๋ ...ครับ  หลงรัก มีภาพเก็บตก..สวยๆงามๆ    น้ำลายหก ให้คอย..กังวลตลอดการแข่งขัน..เผลอไม่ได้ เลยครับ..สมาธิกระเจิง    กิ๊วก๊าว (แต่ท่านประธาน ของ ผม นิ่ง  มาก ไม่ วอก แว่ก..เลย  ยืนแป้นที่ 1 ตาม ระเบียบ  ฮ่า )   เจ้าภาพ..ทีมเชียงใหม่...ทุก..ๆ ท่าน. ต้อนรับ ..เยี่ยม ประทับใจ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  เกมที่..สอนบทเรียน..มีให้แปลกใจ เสมอๆ  อาหาร พื้นเมืองก็ อร่อย โดยเฉพาะ แกงโฮ๊ะ..ข้าวนึ่ง  ไส้อั่ว..โอ๊ย?? เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   จำไม่ไหว ครับ..เอา..เป็นว่า..ขอแสดงความ เห็นใจ กับท่าน ที่ไม่ได้ ไป  ก็แล้วกัน  ครับ(..ฮ่า....อ.ย.   แปลว่า ...อา หย่อย...ฮ่า ) แลบลิ้น
    ถ้า..อยู่ ต่อ สงสัย...กลับบ้าน  ไม่ถูกแน่ ครับ..ต้องตัดใจ...กลับตรัง..ด่วน...ก่อนที่จะเข้าบ้านไม่ได้...แงๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
    งาน..นี้..ต้อง..นับถือ..พี่ ชัชวาล...ครับ. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม.ขนาด..หนีหมอ..(ไม่สบาย..แน่นหน้าอก)..มาทำสนามแข่ง..ในที่สุด..ก็..ทนเจ็บ..ลงแข่งด้วย....โอ...โห.. เยี่ยม เยี่ยม    ขอให้..ทางเชียงใหม่....จัดทุกๆปี..นะครับ...แล้ว..จะคอย  ครับ หลงรัก หลงรัก

ไหว้ ไหว้ ไหว้  ขอบคุณครับ รอบหน้าผมไปตรัง จะขอรบกวนบ้างนะครับ  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #307 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 10:39:45 PM »

ครับก็คงจะเป็นปีหน้าล่ะครับ......ยังไงไปแมทช์พัทลุงก่อนครับแล้วเดี๋ยวค่อยมามาวววววววว..........ที่เชียงใหม่กันต่อครับ
ตอนนี้เห็นคุณวรรณมาแวปๆ  เอ........คงจะมีรูปมาให้ชมกันอีก  เดี๋ยวรอชมรูปที่คุณวรรณกันต่อครับ ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #308 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 12:22:15 AM »

แมทซ์ที่เชียงใหม่หนนี้ สนุก และประทับใจมากค่ะ ถ้าไม่ได้ไปวรรณจะเสียดายมากที่สุดเลย เจ้าภาพจัดงานได้ใจมาก แมทซ์ก็สนุก แต่ละสนามจัดได้หลากหลายมาก โดยเฉพาะสนามสุดท้ายที่อุบเอาไว้ก็ Surprise สมคำคุยจริง ๆ อาหารการกินก็เพียบ การต้อนรับยิ่งสุด ๆ ทั้งรับทั้งส่งถึงที่ ขอขอบคุณเจ้าภาพสำหรับทุก ๆ อย่างนะคะ ปีหน้าคงต้องไปรบกวนอีกเป็นแน่  ขอเชิญชวนเพื่อนนักกีฬาล่วงหน้าไว้เลยนะคะ มีโอกาสครั้งหนึ่งต้องมาแข่ง Chiang Mai Shotgun IPSC ให้ได้

วรรณถ่าย VDO ในแมทซ์ไว้เยอะพอสมควร แต่อาจจะไม่ครบทุกคน พยายามจะ upload ขึ้น youtube ให้ได้มาก ๆ แต่ server ของ youtube ขึ้น busy ตลอด พยายามมา 3 ชั่วโมงกว่าแล้ว ได้มาไม่กี่คนเองค่ะ ดูเท่านี้ไปพลาง ๆ ก่อนแล้วกัน แล้ววรรณจะมาพยายามใหม่อีกทีพรุ่งนี้นะคะ

พี่ใหญ่ยิง Open
http://www.youtube.com/watch?v=rqIFYePXNTE
http://www.youtube.com/watch?v=asf6UWAnUNg

เอ๋ ยิง Open น่าจะเป็น stage ยิงลูกหนู 7 ตัว ห้ามซ้ำ condition 2 อีกต่างหาก
http://www.youtube.com/watch?v=IF61PRjt2Ss

นายสนามพัทลุง ส่งผู้หมวดมาลง Modified
http://www.youtube.com/watch?v=D_MaHiuTG04

Lady หนึ่งเดียวที่ยิงปืนปั๊ม พี่สปิริตสุด ๆ เป็นไข้หวัดก็ไม่ถอย มาตากแดดยิงจนครบ 10 สนามทั้งวัน แถมเป็นผู้หญิงไปยิงปั๊มอีก วรรณขอคารวะเลย...
http://www.youtube.com/watch?v=ATUzyDKFd84

วรรณรบกวนขอผลการแข่งขัน load ลง Web ให้ด้วยนะคะ (ถ้าเป็นไปได้) ขอผล overall ทุกสนาม และผลแต่ละ division ด้วยนะคะ
หลายคนไม่เคยเห็นหน้า จำชื่อไม่ได้ บรรยายไม่ถูกค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 12:18:28 AM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #309 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:22:15 AM »

ไหว้    สวัสดีครับ  กลับถึงบ้านแล้วครับเมื่อคืนตีสอง     ไหว้
                 ขอขอบคุณพี่ๆที่เชียงใหม่ทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ
          สำหรับท่านที่ไม่ได้ไปเชียงใหม่ไปพัทลุงแทนก็แล้วกันนะครับ   เออ.....ลืมไปขอชมผู้จัดสนามทุกๆท่านมันส์มากครับ
     ปีหน้าเอาอีกครับ 
                                 ป.ล น้องๆกลับถึงบ้านปลอดภัยดีคับไม่ต้องเป็นห่วง  ผมห่วงคนเดียวพอนะครับพี่  อิ อิ อิ

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #310 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:50:52 AM »

ไหว้    สวัสดีครับ  กลับถึงบ้านแล้วครับเมื่อคืนตีสอง     ไหว้
                 ขอขอบคุณพี่ๆที่เชียงใหม่ทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ
          สำหรับท่านที่ไม่ได้ไปเชียงใหม่ไปพัทลุงแทนก็แล้วกันนะครับ   เออ.....ลืมไปขอชมผู้จัดสนามทุกๆท่านมันส์มากครับ
     ปีหน้าเอาอีกครับ 
                                 ป.ล น้องๆกลับถึงบ้านปลอดภัยดีคับไม่ต้องเป็นห่วง  ผมห่วงคนเดียวพอนะครับพี่  อิ อิ อิ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2008, 10:52:39 AM โดย สะหล่า » บันทึกการเข้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #311 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 12:43:05 PM »

สำหรับผลการแข่งขัน..ใจเย็นๆนะครับ.........ส่วนท่านใดที่มีรูป
ก็เอาลงมาแบ่งกันชมมั่งครับ..............

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #312 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 01:10:24 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เสียดาย ไม่ได้ไปร่วมชมด้วยครับ ....
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #313 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 01:43:27 PM »

เสียดาย ไม่ได้ไปร่วมชมด้วยครับ ....

ลุงๆๆๆๆ ไม่ต้องมาเว้าเลย ลุงอ่ะ ปืนก็มี ฝีมือก็เยอะ ไม่ยอมมาแข่งด้วย  Grin Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #314 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 06:22:51 PM »

หลงรัก  ใครมีรูปและผลการแข่งขันช่วยลงรูปด้วยนะครับอยากดูอีกครับ    หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย    ใครไม่ไปนึกเสียดายละสิ่  อิ อิ อิ      แบร่  แบร่  แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 26
  พิมพ์