เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:29:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะค่ะ_ไม่มีความรู้เรื่องปืนเลยค่ะ  (อ่าน 14430 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:06:54 AM »

ยินดีต้อนรับค่ะ (พร้อมกับหยิบพวงมาลัยดอกกล้วยไม้มาคล้องคอ) Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
peace@
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:18:55 AM »

ได้อ่านกระทู้หลายกระทู้ได้รับความรู้เพิ่มมากขึ้นค่ะ

อยากจะลองหัดยิงปืนจริงบ้าง   ช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยค่ะว่าไปที่ไหนและต้องเสียเงินเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ    ยินดีที่รู้จัก  แล้วอยู่ จ. ไหนละ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:29:17 AM »

ต้อนรับผู้มาใหม่ครับ หวังว่ามาคุยเรื่องปืนบ้างหนอ สาวๆเริ่มมาหนุ่มๆเลยตรึม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
tong311
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:38:06 AM »

สวัสดีครับ ใหม่เหมือนกันครับ คิก คิก
JAKUNG
Full Member

คะแนน 9

วีรกรรม สร้างวีรบุรุษ

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 12:02:03 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  ....... หลงรัก
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 12:41:04 PM »

สวัสดีครับ ใหม่เหมือนกันครับ คิก คิก

ยินดีต้อนรับครับ.... ตั้งกระทู้เองก็ได้นะครับ

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 12:43:33 PM »

หวัดดีครับ Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
หนู๋_มดค่ะ
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 05:40:59 PM »

ได้อ่านกระทู้หลายกระทู้ได้รับความรู้เพิ่มมากขึ้นค่ะ

อยากจะลองหัดยิงปืนจริงบ้าง   ช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยค่ะว่าไปที่ไหนและต้องเสียเงินเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

เวลาไปหัดยิงปืนอย่าลืมไม้นะครับ
(เอาไว้ตีงูครับ)
ว่าแต่อยู่แถวไหนครับ
จะได้บอกถูกว่าควรไปหัดที่ไหนครับ

ขอบคุณค่ะ

บ้านอยู่แถวรังสิตค่ะ  มีสนามไหนบ้างค่ะ   แบบว่ายังไม่มีปืน_แล้วมีครูสอนหรือเปล่าค่ะ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 05:48:00 PM »

ขอบคุณค่ะ

เวลาไปหัดยิงปืนอย่าลืมไม้นะครับ
จะได้บอกถูกว่าควรไปหัดที่ไหนครับ

ขอบคุณค่ะ

บ้านอยู่แถวรังสิตค่ะ  มีสนามไหนบ้างค่ะ   แบบว่ายังไม่มีปืน_แล้วมีครูสอนหรือเปล่าค่ะ

ถ้าแถวนั้นก็สนามยิงปืนตำรวจเลยครับ
ไม่ก็ไปที่สนาม ร1 รอ. ครับ
แต่สนามยิงปืนตำรวจอยู่ไกล้สุดละครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 05:53:33 PM »

หวัดดีจ้ะ... ยินดีต้อนรับนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 07:29:31 PM »

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านอยู่แถวรังสิตค่ะ  มีสนามไหนบ้างค่ะ   แบบว่ายังไม่มีปืน_แล้วมีครูสอนหรือเปล่าค่ะ

ถ้าแถวนั้นก็สนามยิงปืนตำรวจเลยครับ
ไม่ก็ไปที่สนาม ร1 รอ. ครับ
แต่สนามยิงปืนตำรวจอยู่ไกล้สุดละครับ

ตามาคัส ตกลงมันใกล้หรือไกลกันแน่เนี่ย  "ไกล้" สงสัยรุ่นเดียวกับนายเคนแน่ๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
จ่าหมู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 08:20:18 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับถ้าอยู่รังสิตไปที่นี่เลยครับในสนามกีฬาธูปะเตมีย์ เป็นของกองทัพอากาศครับ
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 09:03:39 PM »

สวัสดีครับ.............. Grin
perapong-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 45

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:01:57 PM »

สวัสดีครับ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ
yah&yim™รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 50

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:05:25 PM »

ยินดีต้อนรับครับ Cheesy
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์