เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:11:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะค่ะ_ไม่มีความรู้เรื่องปืนเลยค่ะ  (อ่าน 14295 ครั้ง)
Mr.Benz
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 01:16:35 AM »

แหม กระทู้นี้มีแต่คนอยากตอบ อิๆๆ แต่ว่าสังเกตเห็นแต่ผู้ชายเพียบ มาตอบอะไรกันเหรอพี่ๆคับ 55555 ขอแซว
aka11"รักในหลวง"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 01:26:14 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ..........

ขอให้ถือประโยชน์ส่วนตนเป็นที่สอง                             ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่หนึ่ง
หนู๋_มดค่ะ
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:24:28 PM »

Wink  สวัสดีค่ะ  ได้ไปสนามยิงปืนครั้งแรกที่บางบัวทอง.......แล้วได้หัดยิงปืนด้วยแต่เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพผลงานมาฝาก Cheesy
nuy_rc 3D Extreme
คุดไห่เลิ้ก..ก๊นไห่เถิง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:31:50 PM »

ได้อ่านกระทู้หลายกระทู้ได้รับความรู้เพิ่มมากขึ้นค่ะ

อยากจะลองหัดยิงปืนจริงบ้าง   ช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยค่ะว่าไปที่ไหนและต้องเสียเงินเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีต้อนรับครับคุณมด

ไม่ต้องเสียเงินแน่นอนครับ....รอสักครู่เดี๋ยวมาเพียบ.... Grin

ปืนฟรี ลูกฟรี แนะนำฟรี....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เลี้ยงข้าวด้วยรึปล่าวครับพี่  เสียดายครับบ้านผมห่างจากรังสิต ห้าร้อยกว่ากิโล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2008, 06:35:00 PM โดย nuy_rc 3D Extreme » บันทึกการเข้า
หนู๋_มดค่ะ
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:35:01 PM »

ได้อ่านกระทู้หลายกระทู้ได้รับความรู้เพิ่มมากขึ้นค่ะ

อยากจะลองหัดยิงปืนจริงบ้าง   ช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยค่ะว่าไปที่ไหนและต้องเสียเงินเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีต้อนรับครับคุณมด

ไม่ต้องเสียเงินแน่นอนครับ....รอสักครู่เดี๋ยวมาเพียบ.... Grin

ปืนฟรี ลูกฟรี แนะนำฟรี....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เลี้ยงข้าวด้วยรึปล่าวครับพี่

ขอแค่ปืนกับกระสุนพอค่ะ 
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:38:10 PM »

สวัสดีครับ...
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:41:30 PM »

...........  ยินดีต้อนรับครับ คุณมด.  Smiley

CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:32:38 PM »

สวัสดีครับคุณแอ๊น  Grin Shocked Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:40:04 PM »

Wink  สวัสดีค่ะ  ได้ไปสนามยิงปืนครั้งแรกที่บางบัวทอง.......แล้วได้หัดยิงปืนด้วยแต่เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพผลงานมาฝาก Cheesy

น่าเสียดาย มีงูมั้ยครับ แถวสนาม อิอิ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:08:39 PM »

คนแก่ขอเข้ามาต้อนรับด้วยคน ต้านกระแสไม่ไหว 5 หน้า อ่าน 2 รอบแล้ว ยังจับต้นชนปลายไม่ถูก งง แล้วนี่มากันกี่คน แอ่น แอ๊น มด แล้ว untataaa หายไปไหนแล้วล่ะ คนหนึ่งบอกว่ายังไม่มีปืน คนหนึ่งมี .38 คงไม่ใช่ split personality อย่างจิตแพทย์เคยรายงาน ที่อยากทราบคือใครแนะนำให้มาเข้าเวบบอร์ดนี้
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:18:58 PM »

น่าเสียดาย มีงูมั้ยครับ แถวสนาม อิอิ คิก คิก

วันนี้ สมาชิกไอพีพร้อมกับปืนตรึมเลยครับ พรุ่งนี้ มีแข่งสนามฟาร์ม มาลองปืนก่อนลง เก็บงูกันหมด กลัวหัวลูกปืนปลิวว่อนละซิ น้าเบิ้ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:24:19 PM »

วันนี้ สมาชิกไอพีพร้อมกับปืนตรึมเลยครับ พรุ่งนี้ มีแข่งสนามฟาร์ม มาลองปืนก่อนลง เก็บงูกันหมด กลัวหัวลูกปืนปลิวว่อนละซิ น้าเบิ้ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พริตตี้สวยนะ น้าร๊อค นักกีฬาคงมีกำลังใจกันน่าดู  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:30:04 PM »

สวัสดีครับ.......ยินดีต้อนรับครับ Smiley
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 09:16:16 PM »

พริตตี้สวยนะ น้าร๊อค นักกีฬาคงมีกำลังใจกันน่าดู  Cheesy

ปีที่แล้วจัดปลายปี มีแต่ โคโยตี้ ปีนี้เลื่อนมาฉลองปีใหม่ มีหรือเปล่าไม่ทราบจ้า พรุ่งนี้แล้ว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อ้าวลืมทักทายเจ้าของกระทู้จ้า คงจะสนุกกับการฝึกนะ หลงทางเข้าสนามอีกคนนึงแล้วด้วยความยินดีครับ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 09:18:20 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  ไหว้ ถ้าอยู่แถวรังสิตไปยิงที่สนามทอ.น่าจะใกล้สุดมั้งครับ  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์