เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:21:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบลูกซ้อมThai arms VS BULLET กับม้าการ์ตูน  (อ่าน 7621 ครั้ง)
Gummy44
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 10:29:46 AM »

ม้าการ์ตูน ......แม่นจริงๆ
ขอบคุณครับ Smiley
A-TheOne
"ขยัน" คือบ่อเกิดของความสำเร็จ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 05:27:45 PM »

เป็นอีกคนที่ชอบลูกกระสุนของ Bullet ครับ มิได้อคติแต่อย่างไรครับ ต้องขอโทษด้วยครับ แต่ผมทดลองมาหลายๆครั้งกลุ่มก็ต่างกันครับผม
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:33:17 PM »

เม่นมากครับพี่
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 01:16:01 AM »

หลงรัก
ครับ
สุดยอดครับ
 หลงรัก

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 06:48:34 PM »

อยากได้ปืนแบบนี้มั่งอ่ะครับ อิ อิ ...  คิก คิก  คิก คิก

ว่าแต่ว่า ไปยิงตอนไหนครับเนี่ย ... วันหลังเอาไปยิงกับ 1991 บ้างสิครับ  ยิ้มีเลศนัย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
saha
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 02:44:31 PM »

อยากได้ปืนแบบนี้มั่งอ่ะครับ อิ อิ ...  คิก คิก  คิก คิก

ว่าแต่ว่า ไปยิงตอนไหนครับเนี่ย ... วันหลังเอาไปยิงกับ 1991 บ้างสิครับ  ยิ้มีเลศนัย
                แอบไปตอนเจ้านายบ่น  เสาร์หน้าไปไหมครับจะได้ลองแบบสาดกระจาย Grin

....ปืนไม่มีดีหรือเลว  อยู่ที่คนใช้ว่าเป็นคนเลวหรือคนดี....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 12:05:46 PM »

เสาร์หน้าไปสิครับพี่... อยากจะแย่อยู่แล้ว Grin

วันอาทิตย์ มีอบรมด้วยนี่ครับ ... ไปป่ะ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
saha
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 12:43:07 PM »

ไปแน่ครับแต่ไม่แน่ใจว่าช่วงบ่ายจะปิดสนามจัดสถานที่หรือปล่าว
ช่วงเช้าติดเรียนว่างแต่ช่วงบ่ายครับ   ยิ้มีเลศนัย

....ปืนไม่มีดีหรือเลว  อยู่ที่คนใช้ว่าเป็นคนเลวหรือคนดี....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 02:10:26 PM »

Grin .... งั้นเจอกันวันเสาร์บ่ายนะครับ  เยี่ยม

น่าจะถ่ายรูปมาเพิ่มอีกนะครับพี่  Wink

vinchy
มโนธรรม คือ มิตรแท้เตือนใจ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 125

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 04:42:00 PM »

ตั้งแต่ซ้อมยิงมา 4 ปี ชอบกระสุน ของ BULLET ครับ สม่ำเสมอดี แต่ก็ไม่รังเกียจยี้ห้ออื่นครับ มีให้ยิงก็ยิงครับ ยิ่งช่วงนี้ มีอะไรเอาหมดครับ เมื่อเช้า 30 นัดสุดท้ายยิงหมดไปแล้ว............
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์