เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:30:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะไปรับลูกชาย....รับมาแล้วครับ (GLOCK19) โครงการสาม  (อ่าน 2997 ครั้ง)
anirut
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:06:38 PM »

เลยอยากจะได้ที่อุดส้นด้ามปืนของกล็อค พอจะไปเดินหาที่ใหนได้บ้างแถวใกล้ๆวังไชยานะครับ หรือเพื่อนพ้องที่เคยใช้หรือท่านใดมีเหลือเฟือ อยากจะบริจาคก้อจะขอบคุณล่วงหน้า ถ้าซื้อที่ร้านราคาเท่าใด (ไม่อยากโดนหลอกว่าที่อุดส้นด้ามทำจากวัสดุพิเศษจากดาวอังคาร) ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ
ลงภาพไปเกือบสิบภาพ หายไปใหนหมดไม่รู้ ไม่เข้าใจ (ภาพมวยคู่เอก)  วันนี้เอาไปดูแก้ขัดแค่นี้ก่อนละกัน

อีกภาพ

สุดท้าย

เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ดูใหม่ละกันนะ รอนิดนึงกับสุดยอดคู่พระเอก(P-O1และG-19)
 ขำก๊าก
นี่คนแรก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2007, 11:44:15 AM โดย lopd » บันทึกการเข้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:07:33 PM »

เดินไปร้านเอกภัทรเลยครับ  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
yotinpen
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:18:09 PM »

ยินดีด้วยนะครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:37:16 PM »

ยินดีด้วยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:46:50 PM »

ยินดีด้วยครับ...หลังจากรอคอย

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
sun2000
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:49:41 PM »

ยินดีด้วยครับ....... เยี่ยม
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 01:00:18 PM »

ยินดีด้วยครับ อุดสันด้าม หาไม่อยากครับ แต่ร้านที่สมาชิกแนะนำ  เยี่ยม

คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 01:09:34 PM »

ปืนกล๊อกรุ่นใหม่ ช่องว่างตรงด้ามปืนจะใส่กุญแจล๊อกปืนมาให้นะครับ  ของผมมีกุญแจเวลาล๊อกเหนี่ยวไกไม่ได้ และมีปุ่มโผล่ขึ้นมาตรงสันด้ามจับครับ ยังไงแล้วเห็นปืนก่อนดีกว่าครับ

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 01:09:53 PM »

เลยอยากจะได้ที่อุดส้นด้ามปืนของกล็อค พอจะไปเดินหาที่ใหนได้บ้างแถวใกล้ๆวังไชยานะครับ หรือเพื่อนพ้องที่เคยใช้หรือท่านใดมีเหลือเฟือ อยากจะบริจาคก้อจะขอบคุณล่วงหน้า ถ้าซื้อที่ร้านราคาเท่าใด (ไม่อยากโดนหลอกว่าที่อุดส้นด้ามทำจากวัสดุพิเศษจากดาวอังคาร) ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

ตาม Link .... http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15792.0 ....  Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
anirut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 01:51:28 PM »

อ้าว ตายแล้ว ข้อมูลนี้มาเมื่อใหร่เนี่ย พี่สมชายครับ(tao เข็มกลัด เอ้ย tao บางเขน เจ้าของบริษัทกล็อค..อิอิ ล้อเล่งน่า) ขอคำตอบที่ชัดเจนหน่อยครับ
NALAO99
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:12:14 PM »

อยากดูรูปจัง
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:20:25 PM »

อ้าว ตายแล้ว ข้อมูลนี้มาเมื่อใหร่เนี่ย พี่สมชายครับ(tao เข็มกลัด เอ้ย tao บางเขน เจ้าของบริษัทกล็อค..อิอิ ล้อเล่งน่า) ขอคำตอบที่ชัดเจนหน่อยครับ
ฮี่...ฮี่...ฮี่   ล้อเล่ง...แบกเนี่ยะ ไม่ใช่ล้อเล่งแล้วครับ แบกนี้มังดึงหูเลยคัก ไม่ช่ายล้อเล่ง .....
ล้อเล่นเหมือนกันครับ ท่าน ผมแค่เห็นว่าเป็นปืนดี ยิงสะดวก เป็นปืนประหลาดชนิดหนึ่ง ที่ซื้อมาแล้วให้ความรู้สึกแตกต่างจากปืนอื่นๆ ที่ต้องคอยประคบประหงม  เสียจนบางครั้งกลายเป็นภาระไปเสียนี่
พอลองใช้แล้ว ได้ความรู้สึกใหม่ที่แตกต่าง เหมือนซื้อปากกาลูกลื่นซักด้ามหนึ่งเท่านั้น จะตกจะหล่นก็ไม่ต้องกลัวเหมือนปากกาหมึกซึม ราคาแพงๆ  ก็เลยชวนให้ใช้กันนะครับ เปล่าเป็นเจ้าของหรือมีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเลยจริงๆ นะจ๊ะ  

ไอ้ตัวอุดตูดเนี่ยะ ใส่ไว้นะดีแล้ว จะได้กันฝุ่นละอองไปในตัว ดูสวยไปอีกแบบ  
ผมว่า ราคาที่เขาบอกนี่ก็โอเคแล้วนะครับ
ถ้าคิดเอาพลาสติกสมาตัดเอง ก็เหนื่อยหน่อย แถมไม่ได้ขนาดพอดิบพอดีอีกต่างหาก
ซื้อเขาราคานี้ คุ้ม ใส่คลิ๊ก ล๊อคทันที อยากเอาออกเมื่อไหร่ก็ได้
dhanapol
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:50:21 PM »

แบร่ หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหกยินดีดัวยคร้บผมก็ชอบเหมือนกัน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:53:12 PM »

ยินดีด้วยครับ....... เยี่ยม
anirut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:57:34 PM »

ปืนกล๊อกรุ่นใหม่ ช่องว่างตรงด้ามปืนจะใส่กุญแจล๊อกปืนมาให้นะครับ  ของผมมีกุญแจเวลาล๊อกเหนี่ยวไกไม่ได้ และมีปุ่มโผล่ขึ้นมาตรงสันด้ามจับครับ ยังไงแล้วเห็นปืนก่อนดีกว่าครับ
สรุปว่าใส่ได้โดยไม่มีปัญหากับกุญแจ lock ปืนใช่มั้ยครับ  (กลัวว่าเวลาพกต้องใส่ เวลายิงต้องถอดเงิ๊ยะ เหมือน กกน.เลย ตามคำตอบที่อ้างถึง...ยุ่งยากตาย........หไม้เอก)   เอาไว้ได้มาเมื่อใหร่ จะเอามาให้พวกเราดูทุกซอกทุกมุม แบบอล่างฉ่างเลยแล้วกัน เพื่อแทนคำขอบคุณ แต่ตอนนี้ดูตัวนี้ไปก่อนละกัน
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์