เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:25:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เชียงรายมีที่อบรมยิงปืนไหมครับ  (อ่าน 1470 ครั้ง)
dakoobb
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 07:00:57 PM »

ที่เชียงรายมีที่อบรมยิงปืนไหมครับ อยากยิงปืนครับ

เด็กใหม่ครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 08:50:39 AM »

เพิ่งจัดอบรมไปเมื่อวันที่ ๘-๙ ธ.ค.ที่ผ่านมานี้เองครับ...  ถ้ามีการรวมตัวกัน ตั้งแต่ ๑๕ คนขึ้นไป น่าจะมีแนวทางในการจัดขึ้นอีกรอบก็เป็นได้ครับ.. Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2007, 09:08:23 AM โดย สิงห์บ้า » บันทึกการเข้า
dakoobb
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 09:52:08 AM »

ขอบคุณครับที่พี่ๆ ให้ข้อมูล ถ้ามีการอบรมอีกช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เด็กใหม่
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 10:07:35 AM »

ลองเข้าไปแวะดูที่ กระทู้ รวมพลคนปืน เวียงเจียงฮายดูครับ.. เยี่ยม     คลิกที่ลิ้งค์ครับ.....http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=21082.1680

รูปตัวอย่างครับ... Grin
Image hosting by Free Image Hosting
tamo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:33:16 AM »

ที่เชียงรายมีที่อบรมยิงปืนไหมครับ อยากยิงปืนครับ

เด็กใหม่ครับ
tamo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 11:48:40 AM »

สวัสดี  สิงห์บ้า  ได้รับรูปจากปลัดหรือยัง  ตอนนี้มีคนสนใจอบรมมาก  หาเพื่อไว้นะ  มีข้อมูลก็บอกกันด้วยนะ  เอารูปลงมาก ๆ  จะได้ดูกัน  เชียงรายมีสนามใหม่ที่หัวดอยเป็นไงบ้าง  ยังไงผู้สนใจที่เชียงราย  บอกเบอรืดทรมาได้  จะได้ติดต่อกัน  พี่ไก่

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 12:00:40 PM »

สวัสดี  สิงห์บ้า  ได้รับรูปจากปลัดหรือยัง  ตอนนี้มีคนสนใจอบรมมาก  หาเพื่อไว้นะ  มีข้อมูลก็บอกกันด้วยนะ  เอารูปลงมาก ๆ  จะได้ดูกัน  เชียงรายมีสนามใหม่ที่หัวดอยเป็นไงบ้าง  ยังไงผู้สนใจที่เชียงราย  บอกเบอรืดทรมาได้  จะได้ติดต่อกัน  พี่ไก่

ไหว้สวัสดีครับ..ได้รับรูปแล้วครับ แต่เปิดดูไม่ได้ ครับ กำลังหาวิธีอยู่ครับ รูปที่มีก็มีไม่กี่รูป ...ครับ...ถ้าเปิดได้ จะเอาลงในกระทู้รวมพลคนปืนเวียงเจียงฮายครับ...เอ..พี่ไก่ ผมจำหน้าไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าพี่ยืนอยู่ตรงไหนครับ...ต้องขออภัยจริง ๆ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Image hosting by Free Image Hosting
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 12:03:43 PM »

หล่อวัน หล่อคืนเลยนะ น้าเหน่ง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 12:09:00 PM »

หล่อวัน หล่อคืนเลยนะ น้าเหน่ง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin

แหม...ไม่อยากคุยครับพี่....ผมหล่ออยู่แล้ว..............แต่ยัง..ไม่ได้ฉาบ..น่ะครับ... ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 06:29:48 PM »

แหม...ไม่อยากคุยครับพี่....ผมหล่ออยู่แล้ว..............แต่ยัง..ไม่ได้ฉาบ..น่ะครับ... ขำก๊าก

อย่าลืมทาสีกันน้ำด้วย เดี๋ยวความหล่อหลุดเหมือนผม หลุดไปหมดแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 06:33:29 PM »

อย่าลืมทาสีกันน้ำด้วย เดี๋ยวความหล่อหลุดเหมือนผม หลุดไปหมดแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แบบนี้ ต้อง ใช้...สีกันน้ำ กันชื้นด้วย...จะได้หล่อนาน ๆ ..ครับ... Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 06:53:34 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์