เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:29:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 311 312 313 [314] 315 316 317 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4339505 ครั้ง)
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4695 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:52:27 PM »

เฮียตัง  ย้ายร้านใหม่กว้างขึ้นแต่ยังต้องเบียดเข้าไปเหมือนเดิมเพราะคนตรึม Cheesy  พี่พราหม์ส้มจุก  เยี่ยม น้องก้อน   คิก คิก  uncle ray และเหล่าศิษย์

กุศลที่จะยกสนามให้เฮียไถ่   พาให้เฮียตี๋ได้ปืนลูกซอง  ....ไม่ต้องง้อนังปืนซัวเถาอันเก่าแล้วซิท่า เยี่ยม   ยกสนามให้ผมมั่งดิ...

เอก...แบ่งทองก็ได้นะ น้ำลายหก

แลบลิ้น แลบลิ้น

คุณคาร์...ทั้งออกแบบสนาม  ทั้งพานำน้องใหม่ยิง   ยินดีกับGMด้วยครับ เยี่ยม

พี่บุญสวัสดิ์จากสุราษฎร์   เสกสรรและเพื่อนศิษย์ศรภ...

คุณเมธีห้างทองนิตยาและคุณพ่อ  พี่เล็กงานนี้วางโมดิฟาย   เมื่อไหร่จะเอาสมิทธลงครับ   เฮียชัยสปอนเซอร์ปืนbb  คุณตุ้มขอให้หายดีครับ เยี่ยม

เฮียตี่...พอน้องมายิ้มไม่หุบเลยนะ ยิ้มีเลศนัย

ผมขอพริตตี้กลับบ้านหนึ่งคน  ...เอ๊ยไม่ใช่ขอผ้าผืนนึงด้วย   จะเช็ดน้ำลาย น้ำลายหก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4696 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:53:01 PM »

ชื่อ กอล์ฟ ครับพี่ ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ในที่สุดก็มีคนจำเราได้

ยิ่งกว่านั้น  จำได้ด้วยว่า เราได้หม้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

นึกว่าจะให้เรียกแฟนแจง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4697 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:00:55 PM »

ชื่อ กอล์ฟ ครับพี่ ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ในที่สุดก็มีคนจำเราได้

ยิ่งกว่านั้น  จำได้ด้วยว่า เราได้หม้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

นึกว่าจะให้เรียกแฟนแจง Grin Grin Grin

คนนี้แม่ไม่ปลื้ม ... แต่ผมปลาบปลื้มครับ  Grin Grin คิก คิก

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4698 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:38:18 PM »

Grin Grin Grin

ที่ยิ้มเพราะดีใจ...ได้ของแจก....

นี่ก็ยิ้ม

ขอเบอร์น้องด้วยซิครับ หลงรัก

จะเอาเบอร์ออมทรัพย์หรือฝากประจำดีคะพี่ หลงรัก

น้องทานเยอะๆนะครับ  เดี่๋ยวพี่ตักให้

ครอบครัวโทนี่่...เอ๋นี่เพื่อนสวยทุกคนนะ Grin

สนามเฮียกี่ตังค์อะ...ที่่จะแลกกะทองเนี่ย....

เฮ้ยไม่ได้   เฮียนิกรนี่เด็กกินนอนประจำสนาม....ตะกั่วทั้งสนามนี่ของแก

จานทองคำก็ได้นะคับพี่เมธี   เอกจะไว้กินข้าวกับช้อนเงินช้อนทองที่คาบมาแต่เกิด Grin

น้องคับสนใจกินข้าวด้วยช้อนเงินช้อนทองมั้ยคับ

รางวัลจูเนียร์

ผลแห่งความเพียร...วันแรกแกเกือบขว้างปืนโปรดักชั่นทิ้งซะแล้ว Grin

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4699 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:49:53 PM »

ตอนแรกใช้กล๊อก  น้องกล๊อคก็บาดมือ  เลยมาดู๋ดี๋กับนังcz    น้องกล๊อคไม่น่าเล้ย

ผู้กำกับโพธิมอบรางวัลให้คุณอำพล

ดีใจด้วยคับ เยี่ยม

Grin Grin เยี่ยม

ยินดีกับผู้รับรางวัลทุกท่านนะคะ จากน้องแจงฮ่ะ หลงรัก

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4700 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:56:41 PM »

คุณประพันธ์  ยินดีด้วยครับ

ลุกใครหว่า  จูเนียร์อนาคตไกล  อีกหน่อยคงแซงหน้าพ่อ  ทายาทคุณสมชายแปดริ้ว

ซีเนียร์อนาคตไกล   ยิงทุกอย่าง  ดีซะด้วย  รอบหน้าอยู่รับรางวัลอีกนะครับ

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4701 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:59:22 PM »

พักกินข้าว  รูปเกือบหกร้อยรูป   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินนานๆจะขยันยังงี้ซะที   มีกำลังใจ Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4702 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 09:24:38 PM »

พักกินข้าว  รูปเกือบหกร้อยรูป   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินนานๆจะขยันยังงี้ซะที   มีกำลังใจ Grin Grin

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin  รออยู่นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ แต่กำลังใจมาจากไหนครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #4703 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 09:29:24 PM »

พักกินข้าว  รูปเกือบหกร้อยรูป   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินนานๆจะขยันยังงี้ซะที   มีกำลังใจ Grin Grin

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin  รออยู่นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ แต่กำลังใจมาจากไหนครับ

มาจากคนข้างๆ มั้งครับพี่ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #4704 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:00:37 PM »

นี่ขนาดวันแรกลืมการ์ดยังหกร้อยรูปเลยเหรอครับพี่

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
SVI2011
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4705 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:51:15 PM »

เชิญผู้จัดการแข่งขันเข้าไปตอบด้วยครับ 

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=55079.105
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=55079.120
SVI2011
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4706 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:55:47 PM »

ผมก็คนนึงที่สงสัยครับ  เห็นแมชท์ IPจบลงมีแต่ชื่นชมกันไม่ใช่เหรอครับหรือว่ามีแต่ชมกันเอง หรือว่าIPก็เหมือนแข่งแบบอื่นที่มั่วๆกัน
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4707 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:12:30 PM »

ผมก็คนนึงที่สงสัยครับ  เห็นแมชท์ IPจบลงมีแต่ชื่นชมกันไม่ใช่เหรอครับหรือว่ามีแต่ชมกันเอง หรือว่าIPก็เหมือนแข่งแบบอื่นที่มั่วๆกัน
   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2008, 02:24:17 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4708 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:34:58 PM »

ลองเข้าเป็นสมาชิกดูซิครับ ต้องมีสมาชิกรับรอง 2 ท่าน ท่านสงสัยขอให้ลองไปชมดูครับ เมื่อใหม่ๆผมก็รู้สึกไม่ต่างกับท่านครับ เมื่อครูฝึกผมรับรองให้ลงแข่งแสดงว่าผมใช้อาวุธได้ปลอดภัย แล้วก็ลงแข่ง ผมไม่มีความชำนาญมากจึงไม่ได้รับรางวัลบนโพเดี้ยม แต่ผมก็รู้สึกสนุก มันส์ จากไม่รู้จักใครเลยจนได้เพื่อนเยอะครับจากการที่เรามืออ่อน ทักทายด้วยการไหว้ก่อนเสมอ ไม่เคยนึกว่าอายุเราจะมากกว่า ก็ได้เพื่อนเยอะจริงๆ ถึงแม้เราจะมาจากหลายๆที่หลายอาชีพผมเปิดใจกว้างครับ เขาเก่งกว่า เขามาก่อน ก็ต้องยอมรับอย่างคนมีน้ำใจนักกีฬา ท่านทั้งหลายที่ได้รางวัล เพราะหมั่นฝึกฝนครับ ค่าใช้จ่ายเยอะเป็นเงาตามตัวครับ อย่าเพิ่งดูจากตัวหนังสือหน้าจอเลยครับ ลองลงไปสัมผัสดูบ้างลองเป็นนักกีฬาดูบ้างครับ  แล้วจะได้พบน้ำใจดีๆ จาก สมาคม THPSA
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4709 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:06:58 PM »

ลองเข้าเป็นสมาชิกดูซิครับ ต้องมีสมาชิกรับรอง 2 ท่าน ท่านสงสัยขอให้ลองไปชมดูครับ เมื่อใหม่ๆผมก็รู้สึกไม่ต่างกับท่านครับ เมื่อครูฝึกผมรับรองให้ลงแข่งแสดงว่าผมใช้อาวุธได้ปลอดภัย แล้วก็ลงแข่ง ผมไม่มีความชำนาญมากจึงไม่ได้รับรางวัลบนโพเดี้ยม แต่ผมก็รู้สึกสนุก มันส์ จากไม่รู้จักใครเลยจนได้เพื่อนเยอะครับจากการที่เรามืออ่อน ทักทายด้วยการไหว้ก่อนเสมอ ไม่เคยนึกว่าอายุเราจะมากกว่า ก็ได้เพื่อนเยอะจริงๆ ถึงแม้เราจะมาจากหลายๆที่หลายอาชีพผมเปิดใจกว้างครับ เขาเก่งกว่า เขามาก่อน ก็ต้องยอมรับอย่างคนมีน้ำใจนักกีฬา ท่านทั้งหลายที่ได้รางวัล เพราะหมั่นฝึกฝนครับ ค่าใช้จ่ายเยอะเป็นเงาตามตัวครับ อย่าเพิ่งดูจากตัวหนังสือหน้าจอเลยครับ ลองลงไปสัมผัสดูบ้างลองเป็นนักกีฬาดูบ้างครับ  แล้วจะได้พบน้ำใจดีๆ จาก สมาคม THPSA
    อืือออออออ........

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2008, 03:08:32 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 311 312 313 [314] 315 316 317 ... 3122
  พิมพ์