เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 03:24:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4334056 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #885 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:47:20 PM »

Production Level 3 วันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน 2008 เริ่มยิงเวลา 8:00 น

รายชื่อนักกีฬาสมัครแข่ง นักกีฬาที่เข้าแข่งกรุณาต่อสมาชิกสมาคมให้เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมาก

1 Giant สุขุม   Class B เสื้อไซด์ XXL
2 คุณคเณศ สุทธินรเศรษฐ์ Class Mเสือ้ไซด์ L    ชำระเงินแล้ว
3 Tonyman  Class B  เสื้อไซด์ XL                    ชำระเงินแล้ว
4 คุณสุนันท์ วัฒนะบูรณ์ Class M  เสือ้ไซด์ L
5 คุณเอกรินทร์ Class  เสือ้ไซด์ L
6 คุณปิยะธิดา  Class  เสือ้ไซด์ S
7 คุณประพันธ์   Class B  เสื้อไซด์ M     ชำระเงินแล้ว
8 คุณศักดิ์สิทธิ์ ตั้งวีระเกียรติ  Class เสื้อไซด์ XL
9 คุณจตุพล ปรัชญาภรณ์  Class เสื้อ M
10 เฮียส้มศักดิ์ อังสกุลชัย Class เสื้อ L
11 คุณมานิต เจียรวนารี Class M เสื้อ  XL
12 คุณทีฆายุ ดุษิยามี Class C เบอร์เสื้อ M
13 คุณถวิล  พรมพิง class.B เสื้อไซด์ M.
14 คุณอำพล ปริปัญญาพร Class C สื้อไซด์ L 
15 คุณสกล วรรณคาม    Class B เสื้อไซด์ L  
16 คุณ tanapon .....Class  A..เสื้อ XL
17 คุณ supa..........Class  C......เสื้อ XL
18 คุณโอ๊ค VQ  Class M  เสื้อ L
19 คุณผองพัฒน์ (วมต.) Class B  เสื้อ XL
20 คุณจาตุรงค์ หลีประสิทธ์ Class เสื้อ XXXL     ชำระเงินแล้ว
21 คุณเมธี โคลงฉันท์ class B เสื้อ L ครับ
22 คุณ นพพล ถนอมมณีช่วง  Class A เสื้อ XL ปะ
23 พี่บุญสวัสดิ์  Production Class B   Senior   เสื้อ XL
24 น้องก้อน  ภาสกร  สว่างวุฒิธรรม Class B เสื้อ L ครับ
25 คุณ ธวัชชัย เต็มถาวรกุล  Class B  Size M
26 คุณกฤษณ์ แก้วรากมุข  Class.C   เสื้อ Size .XL
27 คุณจินตา      Class "C" ครับ เสื้อขนาด "M
28 คุณเขตชัย ประพนธ์ศิลป์ Class C เสื้อ M
29 คุณสุริยฉัตร สิงหโกวินท์ Class รอจัดเดือนมีนาครับ เสื้อใส่รอบอกประมาณ 49-50" XL หรือ XXL ครับ อย่าลืมปรับ Class นะครับ
30 เฮียมังกร  จันทร์มหเสถียร คลาส B เสื้อ XXL
31 คุณเพิ่มพูน  ตาปัญญา คลาส M เสื้อ  M
32 Tanongsak.  Class.? production เสื้อ L (คิดว่าน่าจะใส่ได้ จะเอา M แจ้งได้นะครับ )
33 Suttichai  Supakoun   Class. C เสื้อ L
34. พี่สุชิน เชียงใหม่ Class M เสื้อ L
35. คุณฐิติวัชร  ปัญญา  คลาส B  เสื้อไซด์  L
36. คุณปัฐวี ศรีวิราศ   นามสกุลสะกดถูกป่าวไม่รู้ Class B
37. ศรีสยาม Class A  เสื้อ Size M
38. วัชรพงษ์ สมศรี              Class C เสื้อ Size M
      Watcharapong  Somsri
39. คุณปกาสิต  หุตะมาน Class ... เสื้อ XL ครับ
40. คุณสุบิน  โพธิสัน Class A เสื้อ XXL ครับ             ชำระเงินแล้ว
41. คุณปริญญา ชัยศิลปีชีวะ คลาส C (มานานแล้ว) เสื้อไซร์ L

รายละเอียดการชำระเงิน โปรดใส่จุดทศนิยมเพื่อง่ายแก่การยืนยันนะครับ เช่นถ้าหมายเลข 1 ให้ชำระค่าสมัคร 2,500.01

ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล่า
หมายเลขบัญชี 758-2-34315-7
บ/ช ชื่อเจษฎา แผ่อารยะ

เริ่มโอนได้นับแต่บัดนี้เลยครับถึงวันที่ 1 มีนาคม 2008  ท่านที่โอนหลังจากวันที่ 1 มีนาคม 2008 ค่าสมัคร 3,000 ไม่ประกันเสื้อแจกว่าขนาดเสื้อได้หรือไม่

ปิดรับสมัครวันที่ 20 มีนาคม 2008  (ท่านที่สนใจช่วยโอนให้เรียบร้อยนะครับ ไหนๆก็จะร่วมสนุกกัน ผู้จัดจะได้บริการท่านอย่างถึงใจ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2008, 09:27:08 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #886 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:51:21 PM »

มีมาเพิ่มอีกคนเน้อ ปะกาสิต หะตุมาน L คลาสกำลังจะมา ครับ เที่ยวหนุกป่าววว

จัดให้แล้วครับ Grin Grin Grin 

ปายสนุกครับ มีแต่วัยรุ่นหน้าตาดีไปเที่ยว รอบนี้กะจะเข้าเชียงใหม่โทรหาโอ๊คแล้ว แต่พวกนี้รถมันไม่มีเบรคอะ มันไม่ยอมจอดกันเลยบิดอย่างเดียว

วันอาทิตย์ขนาดวิ่งผ่านรบพิเศษใจอยากเข้าไปแวะทักทาย ดูเขาแข่งยังเบรคพวกมมันไม่อยู่

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #887 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:53:56 PM »

แมทช์สแตนดาร์ท ที่เชียงรายคุณอัศวิน(ฟาร์มจระเข้)ได้ที่หนึ่งนะครับ Grin Grin Grin อาทิตย์นี้แก้มือได้รับรอง อยู่แข่งแน่นอนนนนนนน

ใครอยากขึ้น Class Standard ก็ต้องแข่งที่ฟาร์มเป็นส่วนใหญ่นะครับ เพราะ Grand Master Standard จะอยู่ครบแน่นอน

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #888 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 04:56:26 PM »

ไอ้ก้อนได้แข่งแน่ๆแล้วครับ

ขอเจ้านาย เลื่อนไปเมืองจีนเดือน มีนา

เดี๋ยวจ่ายตังค์วันอาทิตย์ที่ฟาร์มครับ

ลูกค้ารายใหญ่ Grin Grin Grin ต้องรีบไปเก็บตังเลยยยยย

จ่ายโดยตรงที่ Tonyman หรือเฮียสมศักดิ์ก็ได้ครับ

เลื่อนมามีนา  ยอมทนหนาว เพื่อเมษาจะได้อยู่เมืองไทย อิ อิ

หนอยไอ้ก้อน เดี๋ยวนี้เล่นคิตตี้เลยเหรอ Grin Grin Grin  กะหลอกเด็กล่ะสิ

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #889 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 05:58:25 PM »

ไอ้ก้อนได้แข่งแน่ๆแล้วครับ

ขอเจ้านาย เลื่อนไปเมืองจีนเดือน มีนา

เดี๋ยวจ่ายตังค์วันอาทิตย์ที่ฟาร์มครับ

ลูกค้ารายใหญ่ Grin Grin Grin ต้องรีบไปเก็บตังเลยยยยย

จ่ายโดยตรงที่ Tonyman หรือเฮียสมศักดิ์ก็ได้ครับ

เลื่อนมามีนา  ยอมทนหนาว เพื่อเมษาจะได้อยู่เมืองไทย อิ อิ

หนอยไอ้ก้อน เดี๋ยวนี้เล่นคิตตี้เลยเหรอ Grin Grin Grin  กะหลอกเด็กล่ะสิ

คนมันน่ารักน่ะเฮีย

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #890 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 06:07:45 PM »

รบกวน up ชื่ออีกท่านด้วยครับ เงินฝากมากับพี่สุนันท์แล้วครับ

สุบิน โพธิสัน Class A เสื้อ XXL ครับ

Smiley

We can either find the way or make one.
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #891 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 06:22:25 PM »

รบกวน up ชื่ออีกท่านด้วยครับ เงินฝากมากับพี่สุนันท์แล้วครับ

สุบิน โพธิสัน Class A เสื้อ XXL ครับ

Smiley

อั๊บชื่อแล้ครับท่าน Grin Grin Grin

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #892 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:08:12 PM »

โปรดั๊กชั่นล้วนเริ่มคึกคักแล้ว Grin Grin Grin

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #893 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:22:09 PM »

สี่สิบคนแล้วนะครับ ใครยังไม่ลงชื่อรีบลงกันนะครับผม

แมทช์นี้รับรองสนุกแน่ครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #894 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:25:31 PM »

คุณคาร์ครับรางวัลร่วมความมันส์ออกแบบเสร็จแล้วครับ ของจริงทำเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาลงอีกทีครับ

เยี่ยมเลยครับพี่ ขอบพระคุณมากเลยครับ Grin Grin Grin

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #895 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:08:29 AM »

เพิ่งเข้ามาเห็น สมัครด้วยคนครับ พี่คาร์ ปริญญา ชัยศิลปีชีวะ คลาส C (มานานแล้ว) Grinเสื้อไซร์ L Grin
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #896 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:17:54 AM »

มีมาเพิ่มอีกคนเน้อ ปะกาสิต หะตุมาน L คลาสกำลังจะมา ครับ เที่ยวหนุกป่าววว

ปายสนุกครับ มีแต่วัยรุ่นหน้าตาดีไปเที่ยว รอบนี้กะจะเข้าเชียงใหม่โทรหาโอ๊คแล้ว แต่พวกนี้รถมันไม่มีเบรคอะ มันไม่ยอมจอดกันเลยบิดอย่างเดียว

วันอาทิตย์ขนาดวิ่งผ่านรบพิเศษใจอยากเข้าไปแวะทักทาย ดูเขาแข่งยังเบรคพวกมมันไม่อยู่
โค้งขี่รถสะจาย แน่ๆเลยไปปาย เหมาะกับไปนั่งดูวัยรุ่นหน้าตาดีอิๆ   วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมไปธุระไม่ได้เข้ารบพิเศษเลย รอบหน้าอย่าลืมพกเบรกมานะพี่แรงเหลือเกิน Smiley Smiley
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #897 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:28:38 AM »

เพิ่งเข้ามาเห็น สมัครด้วยคนครับ พี่คาร์ ปริญญา ชัยศิลปีชีวะ คลาส C (มานานแล้ว) Grinเสื้อไซร์ L Grin

ยินดีครับ จัดให้ Grin Grin Grin ไม่เจอกันเลย เจอปีละครั้งก็ยังดีครับนายห้างทอง

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #898 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:29:16 AM »

โค้งขี่รถสะจาย แน่ๆเลยไปปาย เหมาะกับไปนั่งดูวัยรุ่นหน้าตาดีอิๆ   วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมไปธุระไม่ได้เข้ารบพิเศษเลย รอบหน้าอย่าลืมพกเบรกมานะพี่แรงเหลือเกิน Smiley Smiley

ครับท่าน เจอกัน Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #899 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:15:44 PM »

อาทิตย์นี้ ฟาร์มจระเข้ Standard Championship 2008/1 นะครับ

เชิญนักกีฬาเข้าร่วมทำการแข่งขันครับ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 3122
  พิมพ์