เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:59:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 145 146 147 [148] 149 150 151 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4331144 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #2205 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 03:45:50 PM »

แมทช์นี้ ยิง 200 นัดเน็ตๆ  ถ้ามีใครยิงได้ที่ 1 ทุกสเตจ ได้คะแนน 1,000 คะแนนถ้วนๆ จำง่ายดี
อาจจะเป็นท่านคารร์ฯ ที่ทำได้เป็นคนแรก  Grin
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #2206 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 03:52:48 PM »

ใส่รองเท้าแตะด้วยนะพี่ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2207 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:00:18 PM »

แมทช์นี้ ยิง 200 นัดเน็ตๆ  ถ้ามีใครยิงได้ที่ 1 ทุกสเตจ ได้คะแนน 1,000 คะแนนถ้วนๆ จำง่ายดี
อาจจะเป็นท่านคารร์ฯ ที่ทำได้เป็นคนแรก  Grin

ผมนะทำได้อยู่แล้ว ถ้าผมเป็น Stat Director คียร์คะแนนเองนะ Grin Grin Grin  คิดอะไรต๊องๆ  ยิงไม่มิสไม่ประกัน ก็ดีใจแล้ว

ใครจะแข่งก็แข่งไป ผมจะไปเล่นพริตตี้ กรุณาอย่าแย่ง อย่าแย่ง 555555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2208 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:03:29 PM »

ใส่รองเท้าแตะด้วยนะพี่ Grin

เดี่ยวนี้ไปทีรองเท้าสองคู่ครับ

ห้ามใส่แตะแข่ง Tonyman ประธานสมาคม ISUBA (International Shooting Under Belt Association) สั่ง  Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2209 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:05:20 PM »

ตอนนี้เรามี Grand Master Production อยู่คนเดียวนะครับ คือคุณณรงค์ศักดิ์ แก้วเมืองเพชร

แมทช์นี้ก็หวังว่ามีคนยิงขึ้น GM Pro อีกหลายท่าน Grin Grin Grin พยายามกันหน่อยนะครับพี่น้อง 

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #2210 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:12:52 PM »

ผมนะทำได้อยู่แล้ว ถ้าผมเป็น Stat Director คียร์คะแนนเองนะ Grin Grin Grin  คิดอะไรต๊องๆ  ยิงไม่มิสไม่ประกัน ก็ดีใจแล้ว

ใครจะแข่งก็แข่งไป ผมจะไปเล่นพริตตี้ กรุณาอย่าแย่ง อย่าแย่ง 555555555

ไม่แย่งเล่นก็ได้  แต่ขอดูด้วยคนนะจ๊ะ  Grin Grin น้ำลายหก
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #2211 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:18:05 PM »

ไม่แย่งเล่นก็ได้  แต่ขอดูด้วยคนนะจ๊ะ  Grin Grin น้ำลายหก

เดี๋ยวผมจะบอกน้องเขาให้หมด ว่าใครพูดอะไรในเวปบ้าง  Grin
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2212 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:46:41 PM »

เดี๋ยวผมจะบอกน้องเขาให้หมด ว่าใครพูดอะไรในเวปบ้าง  Grin

สบายอยู่แล้ว น้องเขาชอบ Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2213 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 04:47:11 PM »

show no charge Grin Grin Grin

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #2214 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:25:16 PM »

หรืออาจจะเป็นพี่ Grin Grin

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #2215 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:37:46 PM »

งั้นผมไปถ่ายคลิป ยิ้มีเลศนัย

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2216 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:55:12 PM »

รายชื่อนักกีฬาสมัครแข่ง นักกีฬาที่เข้าแข่งกรุณาต่อสมาชิกสมาคมให้เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมาก

00 คุณณรงค์ศักดิ์ แก้วเมืองเพชร        แชมป์เก่าสามสมัย บอกมาปัองกันตำแหน่งแน่นอน
0 ดช.อภิสิทธ์ แก้วเมืองเพชร   
1 Giant สุขุม   Class B เสื้อไซด์ XXL                  ชำระเงินแล้ว
2 คุณคเณศ สุทธินรเศรษฐ์ Class Mเสือ้ไซด์ L    ชำระเงินแล้ว
3 Tonyman  Class B  เสื้อไซด์ XL                    ชำระเงินแล้ว
4 คุณสุนันท์ วัฒนะบูรณ์ Class M  เสือ้ไซด์ L       ชำระเงินแล้ว
5 คุณเอกรินทร์ Class  เสือ้ไซด์ L                       ชำระเงินแล้ว
 6 คุณปิยะธิดา  Class  เสือ้ไซด์ S                       ชำระเงินแล้ว
7 คุณประพันธ์   Class B  เสื้อไซด์ M                        ชำระเงินแล้ว
8 คุณศักดิ์สิทธิ์ ตั้งวีระเกียรติ  Class เสื้อไซด์ XL          ชำระเงินแล้ว
9 คุณจตุพล ปรัชญาภรณ์  Class เสื้อ M                ชำระเงินแล้ว
10 เฮียส้มศักดิ์ อังสกุลชัย Class เสื้อ L                  ชำระเงินแล้ว
11 คุณมานิต เจียรวนารี Class M เสื้อ  XL             ชำระเงินแล้ว
12 คุณทีฆายุ ดุษิยามี Class C เบอร์เสื้อ M             ชำระเงินแล้ว
13 คุณถวิล  พรมพิง class.B เสื้อไซด์ M.
14 คุณอำพล ปริปัญญาพร Class C สื้อไซด์ L          ชำระเงินแล้ว 
15 คุณสกล วรรณคาม    Class A เสื้อไซด์ L              ชำระเงินแล้ว 
16 คุณ tanapon .....Class  A..เสื้อ XL          ชำระเงินแล้ว
17 คุณ supa..........Class  C......เสื้อ XL        ชำระเงินแล้ว
18 คุณโอ๊ค VQ  Class M  เสื้อ L                           ชำระเงินแล้ว
19 คุณผองพัฒน์ (วมต.) Class B  เสื้อ XL              คาดว่าไวด์การ์ด (โควต้าเจ้าภาพ) เพราะใช้เว็บมาหลายครั้งเหลือเกิน
20 คุณจาตุรงค์ หลีประสิทธ์ Class เสื้อ XXXL     ชำระเงินแล้ว
21 คุณเมธี โคลงฉันท์ class B เสื้อ L ครับ                ชำระเงินแล้ว
22 คุณ นพพล ถนอมมณีช่วง  Class A เสื้อ XL ปะ                         ชำระเงินแล้ว  บอกว่าฝากไว้กับเบิ้ม
23 พี่บุญสวัสดิ์  Production Class B   Senior   เสื้อ XL                  ชำระเงินแล้ว
24 น้องก้อน  ภาสกร  สว่างวุฒิธรรม Class B เสื้อ L ครับ                 ชำระเงินแล้ว
25 คุณ ธวัชชัย เต็มถาวรกุล  Class B  Size M
26 คุณกฤษณ์ แก้วรากมุข  Class.C   เสื้อ Size .XL
27 คุณจินตา      Class "C" ครับ เสื้อขนาด  L                               ชำระเงินแล้ว
28 คุณเขตชัย ประพนธ์ศิลป์ Class C เสื้อ M                                   ชำระเงินแล้ว
29 คุณสุริยฉัตร สิงหโกวินท์ Class รอจัดเดือนมีนาครับ เสื้อใส่รอบอกประมาณ 49-50" XL หรือ XXL ครับ ชำระเงินแล้ว
30 เฮียมังกร  จันทร์มหเสถียร คลาส B เสื้อ XXL                                        ชำระเงินแล้ว
31 คุณเพิ่มพูน  ตาปัญญา คลาส M เสื้อ  M
32 Tanongsak.  Class.? production เสื้อ L (คิดว่าน่าจะใส่ได้ จะเอา M แจ้งได้นะครับ )
33 Suttichai  Supakoun   Class. C เสื้อ L
34. พี่สุชิน เชียงใหม่ Class M เสื้อ L                              ชำระเงินแล้ว
35. คุณฐิติวัชร  ปัญญา  คลาส B  เสื้อไซด์  L                 ชำระเงินแล้ว
36. คุณปัฐวี ศรีวิราศ   นามสกุลสะกดถูกป่าวไม่รู้ Class B          ชำระเงินแล้ว
37. ศรีสยาม Class A  เสื้อ Size M                                          ชำระเงินแล้ว
38. วัชรพงษ์ สมศรี        Watcharapong  Somsri Class C เสื้อ Size M  ชำระเงินแล้ว
      39. คุณปกาสิต  หุตะมาน Class ... เสื้อ XL ครับ               ชำระเงินแล้ว
40. คุณสุบิน  โพธิสัน Class A เสื้อ XXL ครับ             ชำระเงินแล้ว
41. คุณปริญญา ชัยศิลปีชีวะ คลาส C (มานานแล้ว) เสื้อไซร์ L    ชำระเงินแล้ว
42. คุณนิจนิรันดร์ ขัติมงคล ครับ  เสื้อ m
43. คุณศาศวัต ศิริสรรพ์ Class M เสื้อ M                   ชำระเงินแล้ว
44. คุณน้องกัน เชียงใหม่ Class M เสื้อ L                     ชำระเงินแล้ว
45. คุณสมบูรณ์ ศักดาพิภพ   Class ------ เสื้อ L           ชำระเงินแล้ว 
46. คุณตุ้ม  Sittichai  Class M เสื้อ L
47. คุณวินัย  จำปาเงิน Class B เสื้อเบอร์ L                ชำระเงินแล้ว
48. คุณรัชพล  ถ้ำเขางาม Class C เสื้อเบอร์ L          ชำระเงินแล้ว 
49. จ.ส.อ. วัฒนา เกษโกมล คลาส C เสื้อเบอร์ L             ชำระเงินแล้ว
50. คุณ สุทธิพงษ์ สอนไวย์ Class C เสื้อ XL                     ชำระเงินแล้ว
51. คุณ Sitthisak Suchato   size XL
52. คุณ ปรีชา สาทร class B เสื้อขนาด XXL
53. คุณบัณฑิตพงษ์ พรหมศิริ  Class C  ไซด์ M                 ชำระเงินแล้ว
54. คุณ อาภิศัก นพประไพ class  c  size  xL                     ชำระเงินแล้ว
55. คุณสมชาย สมบูรณ์ class C เสื้อ XXL                         ชำระเงินแล้ว   
56.  มิสเตอร์ยอด      สยป.ตร.                  C                      ชำระเงินแล้ว
57. ป๋าลภ               สยป.ตร                   A
58. ผู้กองพรพงศ์     สยป.ตร.                  A                       ชำระเงินแล้ว
59. พี่จ้อน               สยป.ตร.                  B  ถาวร              ชำระเงินแล้ว
60. คุณพณรสี ฤทธารมณ์ Class C เสื้อขนาด XL         ชำระเงินแล้ว
61. รองอุ้ม (พาสกร)   Class M เสื้อ M
62. คุณสถิตย์พร บอล  Class C  เสื้อ L                       ชำระเงินแล้ว
63. คุณอมรรัตน์ โบ่  Class B เสื้อ M                           ชำระเงินแล้ว
64. คุณหนึ่ง บางบัวทอง  Class M Size S                    ชำระเงินแล้ว
65. คุณเสกสรร  เสื้อ L                                             ชำระเงินแล้ว 
66. คุณ สุหัต เสื้อ L                                                  ชำระเงินแล้ว
67. คุณ กิตติพงษ์ เสื้อ XL                                         ชำระเงินแล้ว
68. คุณ สฤษถ์ เสื้อ L                                                ชำระเงินแล้ว
69. คุณ เสนิต เสื้อ L                                                ชำระเงินแล้ว
70. คุณภพลาภ โพธิ์ทองคำ  L
71. คุณนพดล สยป.ตร. มากับพี่พัลลภ รอ Class

รายละเอียดการชำระเงิน โปรดใส่จุดทศนิยมเพื่อง่ายแก่การยืนยันนะครับ เช่นถ้าหมายเลข 1 ให้ชำระค่าสมัคร 2,500.01

ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล่า
หมายเลขบัญชี 758-2-34315-7
บ/ช ชื่อเจษฎา แผ่อารยะ

เริ่มโอนได้นับแต่บัดนี้เลยครับถึงวันที่ 1 มีนาคม 2008  ท่านที่โอนหลังจากวันที่ 1 มีนาคม 2008 ค่าสมัคร 3,000 ไม่ประกันเสื้อแจกว่าขนาดเสื้อได้หรือไม่

ปิดรับสมัครวันที่ 20 มีนาคม 2008  (ท่านที่สนใจช่วยโอนให้เรียบร้อยนะครับ ไหนๆก็จะร่วมสนุกกัน ผู้จัดจะได้บริการท่านอย่างถึงใจ Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2217 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:56:50 PM »

หรืออาจจะเป็นพี่ Grin Grin

ถูกต้องนะคร๊าบบบ ได้ข่าวซ้อมเป็นลังทุกวัน Grin Grin Grin  เบียร์สิงห์

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2218 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:59:10 PM »

งั้นผมไปถ่ายคลิป ยิ้มีเลศนัย

เหมือนเบิ้มคราวที่แล้ว พอถึงเวลาปิดไฟ อดดูเลย 55555555 Grin Grin Grin  อุตส่าห์หาช่องรอตั้งนาน

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2219 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 06:26:10 PM »

หน้า: 1 ... 145 146 147 [148] 149 150 151 ... 3122
  พิมพ์