เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:35:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 310 311 312 [313] 314 315 316 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4339620 ครั้ง)
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4680 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 08:28:24 PM »

คู่นี้ซ้อมที่บางบัวทองค๊าบ....เฮียตี๋ส่งเข้าประกวดทั้งคู่

เฮ้ย  ผลักอก เดี๋ยว เตะแบบในสภานะเฟ้ย

อย่าเพิ่งเตะ   ผลักกลับก่อน

คู่นี้ขัดแข้งขัดขาจนro ต้องยืนกลางเป็นกรรมการห้ามมวย    ทำเป็นมวยปล้ำ  เล่นมุขโชว์ก่อนแข่ง

เหาะ

แล้วก็หก...ล้ม... ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้เพื่อนใจร้าย  ล้มแล้วไม่มาพยุง งอน

ต่อให้ก่อน...เดี๋ยวหาว่าเอกรังแก

จะฮั้วกัน  มันต้องทำให้สมจริง  ยังไงคนนึงได้ทอง....อีกคนก็...คุ้ม..... Grin น้ำลายหก

รู้ซะม่ั่ง     ดับเทพนะเนี่ย...ไม่ใช่ไอ้เกรียน Grin

เฮ้ยผมขึ้นแล้ว   ไม่ใช่ไอ้เกรียน   หยั่งตะก่อน  ดูถูกกันไปปะ งอน

ยกสอง

stone shooter
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #4681 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 09:04:49 PM »

คราวเองข้าไม่ว่า แต่คราวข้าเองอย่าโวย
พ่ายมันครับพี่น้อง  เอกมันบอกว่าจะเอาทองไปขอเมียผมเลยยกให้มันไป

มันชอบน้องแจงครับ
world shoot เจอกันแน่นอน นิ้วมันหักก่อนแข่งแน่ครับพี่น้องผมรับประกัน
สนุกมากครับ พี่ศักดิ์สมเป็นแชมป์ครับ สุดยอดครับ
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4682 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 09:19:55 PM »

แค่ออกตัวก็จะตีกันแล้ว

คู่ชิงชนะเลิศ

เฮียไถ่ใจดี......แค่เอกยกมือไหว้   เฮียไถ่ก็ให้แล้ว หลงรัก หลงรัก

กองเชียร์เก็บอาการไม่อยู่

ที่นั่งพิเศษ 

ลุ้นระทึก....ข้างนั้นก็พี่  ข้างนี้ก็น้อง   

ทองบาทละหมื่นสี่กว่าแล้วนะเฮีย

วิ่งสุดชีวิต   พิชิตทอง หลงรัก

ไม่ใช่แค่ทอง   เฮียตี๋ประกาศยกสนามให้เฮียไถ่  ถ้าชนะ  ทุ่มซะขนาดนี้   กดดัน Grin

ขอบคุณค๊าบ   ขอให้ร้านทองนิตยาจงเจริญ หลงรัก

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4683 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 09:48:50 PM »

ที่จะไปขอชื่ออะไรกันแน่  น้องแอน...หรือน้องแจง Wink

พี่จะได้เอาเลเซอร์สลักชื่อให้ถูก

พี่คับ  เงียบๆก่อนคับ  เดี่ยวเอกจะไม่รอดชีวิต

ออกแบบได้เริ่ดมาก   ปีหน้าแจกเพิ่มทำสร้อย  ปีต่อไปทำแหวน  ปีนู้นทำกำไลข้อเท้าลูก   แล้วเอกจะมาเก็บสะสมให้ครบชุด

เอางั้นเลย เหรอ  กำไลข้อเท้าเด็กลายไอพีเอสซี  ติดกระพรวนกรุ๋งกริ่๋ง คิก คิก

เอาไปเลย   อยากได้ทอง  เอาทองเเอาพระเนี่ยไปด้วย  เอาไปให้หมดเลย 

เก็บไว้เหอะ  ยังต้องให้พระคุ้มครอง  หยั่งเอก  มีหน้าตาเป็นอาวุธอยู่แล้ว ขำก๊าก

พี่....สนใจเอกเป็นพรีเซ็นเตอร์ร้านพี่มั้ย

เอก.... หัวเราะร่าน้ำตารินเพื่อนกูรักมึงว่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตื้นตัน
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4684 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 10:06:57 PM »

ภาคค่ำ  แจกรางวัล แจกปืน  เลี้ยงโต๊ะจีน

กองพันสัตว์ต่าง  มีกำลังใจมาด้วย  น่ารักมาก  ขอบคุณ คุณtweetyมากครับ     ทำให้มีรูปวันเสาร์   ไหว้

เต็มทุกโต๊ะ

เฮียมังกร  คุณบอย  คุณtweety  คุณสมบูรณ์  หนึ่ง

โต๊ะพี่สุชิน

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4685 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:17:16 AM »

อาหารก็ใช้ได้เลยครับ โต๊ะก็ไม่ได้นั่งกันแน่น พอดีๆ Grin Grin Grin อยู่กิน จับฉลากกันเต็มเลย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4686 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 02:15:08 PM »

งานงานเลี้ยงดีครับ  อาหารอร่อย  บรรยากาศดี  ชื่นมื่นครับ

แต่

โต๊ะผมเหมือนโดนสาป ไม่มีใครได้รางวัลเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้อ...ลืมไปครับ ผมได้หม้อกลับบ้านครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4687 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 03:08:51 PM »

งานงานเลี้ยงดีครับ  อาหารอร่อย  บรรยากาศดี  ชื่นมื่นครับ

แต่

โต๊ะผมเหมือนโดนสาป ไม่มีใครได้รางวัลเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้อ...ลืมไปครับ ผมได้หม้อกลับบ้านครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน

เขามีแจก อาร์ม กับ ผ้าเช็ดหน้าไม่ได้หรือครับ Grin Grin Grin ผมเห็นแจกยกโต๊ะเลยนะ

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4688 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 03:25:01 PM »

เยี่ยมเลยครับ

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4689 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 03:30:30 PM »

แต่

เขามีแจก อาร์ม กับ ผ้าเช็ดหน้าไม่ได้หรือครับ Grin Grin Grin ผมเห็นแจกยกโต๊ะเลยนะ

ได้แต่ อาร์ม ครับพี่คาร์ ... และก็ หม้อ

สำคัญที่สุด ... ได้เห็นรอยยิ้ม มุมปากน้อง"แจง" ครับ  น้ำลายหก Grin Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4690 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 04:00:31 PM »

สำคัญที่สุด ... ได้เห็นรอยยิ้ม มุมปากน้อง"แจง" ครับ  น้ำลายหก Grin Grin

อุ๊ยยย ต้องแย่งกับหลายคนนะครับ Grin Grin Grin สิ้นเดือนมีที่เดิมว่างเชิญเข้าแข่งนะครับ

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4691 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 04:05:48 PM »

ได้ครับ  คาดว่า หัวเข่า หายทันครับพี่

เฮ้อ..สู้เพื่อน้องแจงอีกแล้ว  Grin น้ำลายหก

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4692 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:20:40 PM »

โต๊ะนี้มีคู่หวาน2 คู่  คุณปิยะและคุณอรทัยน้องใหม่เลดี้โปรดัคชั่น;D  .....ตรงกลางคือคุณพิมุข  จอมเสี้ยม  ขำก๊าก   อย่ายุเค้าตีกันแบบคู่ผม    พูดเล่นนะครับ   ผมกับพิมุขแซวกันเล่นเสมอ  รักกันมาตั้งแต่ยกคลาสGM(granmother)  ให้กิ๊กแก่ของผม....เที่ยวหน้าเล่นให้หนักเลยนะ. ขำก๊าก..เค้าชอบ Grin Grin

โต๊ะนี้ผู้พิทักษ์สันติราษฎร์  นั่งกันเต็ม   ขออนุญาตไม่แซวนะครับ....เกรงใจแฮ่ะๆ... ไหว้

โต๊ะพี่สิงห์    ผู้ใหญ่ที่น่ารักของชาวไอพีและชาวปืน   สิงห์ลูกโม่  งานนี้อุตส่าห์ละลูกโม่พาคณะมาร่วมงานProduction     ขอบคุณมากค๊าบ   ไหว้

คู่หวานจัด หลงรัก   พี่เสือและพี่พัน  ยิงไป ผลัดกันดูแลกันและกันอย่างน่ารัก(คู่ผมไม่ยักมี Grin)  น้องใหม่รณกร  ยิงแสตนดาร์ดคนเดียวในรอบนี้   แต่ซื้อปืนโปรดัคชั่นแล้วคร้บ  ผมช่วยเชียร์กล๊อก หลงรัก ยิ้มีเลศนัย   ...น่านะ  มาเป็นสาวกกล๊อก   อีกท่านคือคุณภพลาภ  เพื่อนเก่ามือทำร้อยที่ศรภ.มาช่วยยิงโปรดัคชั่นทุกแมชท์ไม่เคยขาด หลงรัก  นายห้างทองปริญญา  และคุณทีฆายุ ....หล่อขนาดนี้  น้องแจงแจกเบอร์มั้ยครับ น้ำลายหก 

อาหารอร่อย....ของรางวัลถูกใจมั้ยครับ

โต๊ะนี้ผมจำได้  น้องที่ได้กระติกน้ำร้อนไฟฟ้า  ครั้งหน้ามาอีกนะครับ   เผื่อกระติกจะโตเป็นปืน Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4693 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:39:38 PM »

โต๊ะนี้ผมจำได้  น้องที่ได้กระติกน้ำร้อนไฟฟ้า  ครั้งหน้ามาอีกนะครับ   เผื่อกระติกจะโตเป็นปืน Grin Grin

จำได้แล้วคนที่ใส่แว่น The Beatle คือคุณ 75P-01 นะเอง Grin Grin Grin มีชื่อไหมครับ จะเรียกว่าไงดี

หรือว่าให้เรียกว่า แฟนน้องแจง

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4694 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:43:02 PM »

ชื่อ กอล์ฟ ครับพี่ ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ในที่สุดก็มีคนจำเราได้

ยิ่งกว่านั้น  จำได้ด้วยว่า เราได้หม้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 310 311 312 [313] 314 315 316 ... 3122
  พิมพ์