เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 07:24:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4339327 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4755 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:49:52 PM »

อิอิ  ป๊มก็มิสสนามแรกเหมือนกัน เริ่มสนามแรก เจอ สวิง 4 ตัวเลย  Grin

ยอดเลยครับ เหมือนผมเลย Grin Grin Grin

ลุงมาสเตอร์คาร์ อีกหน่อยน่ามีรางวัลบุบบู้บี้นะ มิสเยอะๆเนี่ย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
  ไม่ใช่มาสเตอร์ น๊า เป็น GM-Car  นะคร๊าบบบ  ยังกะรถยนต์ อิๆ

ตายละ ลดชั้นซะแล้ว สงสัยรอเศษเพชรกระเด็นมาคงหมดหวังแล้วละ แกรนด์มาสสะเตอร์คาร์ ใช่คูเปอร์หรือเปล่าคร้าบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #4756 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:54:41 PM »

อิอิ  ป๊มก็มิสสนามแรกเหมือนกัน เริ่มสนามแรก เจอ สวิง 4 ตัวเลย  Grin

ยอดเลยครับ เหมือนผมเลย Grin Grin Grin

ลุงมาสเตอร์คาร์ อีกหน่อยน่ามีรางวัลบุบบู้บี้นะ มิสเยอะๆเนี่ย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
  ไม่ใช่มาสเตอร์ น๊า เป็น GM-Car  นะคร๊าบบบ  ยังกะรถยนต์ อิๆ

ตายละ ลดชั้นซะแล้ว สงสัยรอเศษเพชรกระเด็นมาคงหมดหวังแล้วละ แกรนด์มาสสะเตอร์คาร์ ใช่คูเปอร์หรือเปล่าคร้าบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เพชรกระเด็น เป็นเส้นอะจิพี่ อิๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4757 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:56:33 PM »

::010

เพชรกระเด็น เป็นเส้นอะจิพี่ อิๆ

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  Grin Grin Grin Grin
eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #4758 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:29:53 PM »

บรรยากาศรับรางวัลแสนชื่นมื่นทั้งคนแจกคนรับ   สีชมพูหวานๆในงานสร้างบรรยากาศจนพี่แชมป์ของเราถูกพัศดีประจำตัว....กระชาก...เอ๊ย...ลากเพื่ออกจากเฟรมประทับใจนี้...ทำตามหน้าที่เป๊ะเลยครับ Grin

แล้วก็สลัดหลุด...มาจนด้าย... เยี่ยม

อย่าฟ้อง   อย่าฟ้องลูก   ลูกผู้ชาย  ต้องช่วยกัน  ขอเบอร์พี่คนสวยให้พ่อด้วย  คนสวยรักเด็กทั้งนั้นแหละ หลงรัก

น้อง อยู่กะพี่ข้างนี้ดีก่า   ซ้อนท้ายพี่ตากแดดสี่สิบองศา  แผลบเดียวก็ถึงภูเก็ต   เล่นน้ำทะเลเย็นใจ  กลางคืนก็คอยเฝ้ารถให้พี่   ไปทางนั้นงานหนัก  ต้องช่วยพี่เค้าขนย้ายแผ่นดิน 

แต่แล้ว....ไหงน้องเลือกพี่แชมป์ล่ะ Huh

สองคนเลยเหรอ Shocked

พัศดีครับ  ...หายไปไหนครับ....ช่วยพาพี่แชมป์แกกลับไปด้วยครับ  ห้ามเอาพริตต้ีติดมือไปเด็ดขาด  อันตรายมากรายนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #4759 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:57:05 PM »

ขออย่าให้เป็นคนกันเองเลยน๊า สาธุ ไหว้

สมัครมาเล่นเรื่องนี้เรื่องเดียวเลย สมัครสดๆเลย

สาธุ........ไม่รู้จักเถอะนะ ไหว้

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #4760 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 12:01:52 AM »

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #4761 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 12:19:32 AM »

ขออย่าให้เป็นคนกันเองเลยน๊า สาธุ ไหว้

สมัครมาเล่นเรื่องนี้เรื่องเดียวเลย สมัครสดๆเลย

สาธุ........ไม่รู้จักเถอะนะ ไหว้

Grin Grin Grin  คิดเหมือนกันเลยครับ คุณก้อน  Wink
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4762 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 03:51:46 AM »

สิ้นเดือนมีแมทช์ Open นวมินทร์ อย่าลืมกันนะครับพี่น้อง ซ้อมแข่งกันไว้ครับ Grin Grin Grin  แข่งบ่อย พัฒนาเร็ว

นักกีฬา World Shoot เตรียมตัวด้วยครับ ทีมไทยรอบนี้ใหญ่มากเลยยยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4763 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 04:48:39 AM »

อันนี้ Giant ไม่ต้องอ่านก็ได้นะ Grin Grin Grin

สำหรับนักกีฬา Glock โดยเฉพาะ หรือคนที่อยากยิง Glock ได้ดีควรหาอุปกรณ์นี้มาใช้ครับ ผมลองแล้ว ใช้ได้ดีมาก ซ้อมไดร์ไฟร์ได้ดี เหมือนจริง 90% มีฟีลิงค์เวลาเซียหลุด ทำให้เหนี่ยวตรง ไม่ตบไก ไม่ขยุ้มไก แล้วคำว่าไกแข็งจะไม่มีผลอีกต่อไปเวลาซ้อมแล้วนิ้วแข็งแรง ทำให้ปืน Glock Perfect มากขึ้น ซ้อมไดร์ได้ ลูกดก ปืนทนทานเหมาะแก่การแข่ง ไกน้ำหนักเดียวกันทุกนัด ไม่ต้องซ้อม ดับเบิ้ลซิงเกิ้ล ไม่ต้องทำไก ไกไม่พัง

http://www.rosssportinggoods.com/612600.html

สะดวกถอดประกอบง่าย ทำให้ซ้อมได้เหมือนจริงมากขึ้น ไม่เปรืองกระสุน สุดยอดมากๆ รีบไปหามาใช้กันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2008, 09:30:03 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4764 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 08:12:52 AM »

อันนี้ Giant ไม่ต้องอ่านก็ได้นะ Grin Grin Grin

สำหรับนักกีฬา Glock โดยเฉพาะ หรือคนที่อยากยิง Glock ได้ดีควรหาอุปกรณ์นี้มาใช้ครับ ผมลองแล้ว ใช้ได้ดีมาก ซ้อมไดร์ไฟร์ได้ดี เหมือนจริง 90% มีฟีลิงค์เวลาเซียหลุด ทำให้เหนี่ยวตรง ไม่ตบไก ไม่ขยุ้มไก แล้วคำว่าไกแข็งจะไม่มีผลอีกต่อไปเวลาซ้อมแล้วนิ้วแข็งแรง ทำให้ปืน Glock Perfect มากขึ้น ซ้อมไดร์ได้ ลูกดก ปืนทนทานเหมาะแก่การแข่ง ไกน้ำหนักเดียวกันทุกนัด ไม่ต้องซ้อม ดับเบิ้ลซิงเกิ้ล ไม่ต้องทำไก ไกไม่พัง

http://www.rosssportinggoods.com/612600.html

สะดวกถอดประกอบง่าย ทำให้ซ้อมได้เหมือนจริงมากขึ้น ไม่เปรืองกระสุน สุดยอดมากๆ รีบไปหามาใช้กันครับ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4765 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 08:18:12 AM »

สาธุ..ด้วยคน......สาธุ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2008, 10:00:46 AM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4766 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 09:58:46 AM »

พี่คาร์ครับ  เดี๋ยวผมจะเอา Glock มาลงบ้างแล้ว  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4767 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:02:40 AM »

พี่คาร์ครับ  เดี๋ยวผมจะเอา Glock มาลงบ้างแล้ว  Grin

ยิงเหมือนกันหมดทุกนัดได้เปรียบกว่าดับเบิ้ลซิงเกิ้ลแน่ในสนามสั้น 9 นัด ไกดับเบิ้ลซิงเกิ้ลซ้อมไม่ถึง ยิงยากเพราะตบไกนัดสองแรงไม่โดนเป้าแน่
อุปกรณ์นี้ซ้อมได้แบบไม่มี limit คุ้มมากๆ อยากให้นักกีฬา Glock ลองดู    คำว่าไกหนักนั้นหายไปได้เลย อยู่ที่ซ้อม

แล้วแต่ชอบ ถ้าซ้อมอะไรก็ยิงดีทั้งนั้นครับ Grin Grin Grin

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #4768 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:09:16 AM »

ครับผม...จะซ้อมให้มากครับ

น้องแจงจ๋า...รอพี่ก่อนนะ ซักวันเราจะได้ถ่ายภาพร่วมกันตอนรับถ้วย  น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าน้องมาอีกนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #4769 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:12:29 AM »

ยิงเหมือนกันหมดทุกนัดได้เปรียบกว่าดับเบิ้ลซิงเกิ้ลแน่ในสนามสั้น 9 นัด ไกดับเบิ้ลซิงเกิ้ลซ้อมไม่ถึง ยิงยากเพราะตบไกนัดสองแรงไม่โดนเป้าแน่
อุปกรณ์นี้ซ้อมได้แบบไม่มี limit คุ้มมากๆ อยากให้นักกีฬา Glock ลองดู    คำว่าไกหนักนั้นหายไปได้เลย อยู่ที่ซ้อม

แล้วแต่ชอบ ถ้าซ้อมอะไรก็ยิงดีทั้งนั้นครับ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 3122
  พิมพ์