เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:41:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดวงเมืองไทยปี 2551  (อ่าน 3950 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 12:08:05 PM »

2550 ตรงซะขนาดนั้น (ประชด)  

2551 เลยขี้เกียจอ่านครับ

แบบนี้น่าจะตามพี่เสกไปประเคน "บาทา" ให้ท่านหมอดูคนนี้ถึงบ้านนะครับพี่น้อง

ด้วยคน.....อิอิ

สรุปเขาทำนายสิ่งดีๆ มีบ้างหรือเปล่าขี้เกียจตามไปอ่านแค่เห็นของปี 2550 ก็พอแล้ว

ทำนายประเทศล่มจมยิ่งกว่าปี 50 อีกครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 02:34:18 PM »

ขอให้เป็นเพียงแค่การทำนายละกันค่ะ

2550 ตรงซะขนาดนั้น (ประชด)  

2551 เลยขี้เกียจอ่านครับ

แบบนี้น่าจะตามพี่เสกไปประเคน "บาทา" ให้ท่านหมอดูคนนี้ถึงบ้านนะครับพี่น้อง

ด้วยคน.....อิอิ

ด้วย... Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 10:42:10 PM »

....เห็นในมติชนสุดสัปดาห์ลงรายละเอียด...อ่านดูคร่าวๆ...เหมือนรับเงินต่างชาติมา...พูดให้ไม่มีใครอยากมาเมืองไทย...ใครรู้จักฝากบอกให้ดูดวงตัวเองไว้ด้วย..... ยี๊
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 01:43:37 AM »

เกาะภูเก็ต กระบี่ พังงา ราวกลางปี ๒๕๕๑ จะถูกคลื่นสึนามิเหมือนกำแพงยักษ์ถล่มหนักกว่าครั้งแรก ทำให้ผู้คนทั้งไทยและชาวต่างชาติ รวมทั้งทรัพย์สินตึกรามบ้านช่องถูกกวาดลงทะเลไปจนหมดสิ้น จนกลายเป็นเกาะร้างและบางส่วนอันตรธานหายไปในที่สุด

http://www.gingamegun.com/forum/index.php?topic=1447.0

ใครก็ได้ช่วยรับผมไปอยู่ด้วยครับ ......... ผมกลัวจมน้ำครับ ว่ายน้ำไม่เป็น  อ๋อย อ๋อย

ผมว่าเราไปจัดการไอ้หมอดูคนนี้ก่อนดีกว่าครับ ไหนๆก็ไหนแล้ว  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 09:02:58 AM »

มันน่า โดนชกนัก 

หมอดู  ไม่รู้ว่าเคยดูดวงตัวเองหรือปล่าว
ผมละเกลียดจริงๆ ไอ้หมอนี่
M60-16 (ทัน)
ยิงให้แม่น ต้อง ซ้อม ซ้อม ซ้อม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 11:19:11 AM »

คุณหมอดูครับ.........ถ้าคุณพี่หมอดู ดูดวงเมืองรู้เรื่องทุกอย่างเกี่ยวกับประเทศไทยและต่างประเทศ รวมถึงด้าน
เศรษฐกิฐ การเมือง การทหาร การปกครอง
ผมขอแนะนำดังนี้ครับ
1. ลงสมัครรับเลือกตั้งเป็น สส. ครับ เพื่อจะได้มีตำแหน่ง กระทรวงโหรแห่งชาติ เพื่อมาเป็นรัฐมนตรี แล้วก็มาแก้ปัญหา
เพราะที่พี่หมอดูทำนายมา ก็บอกวิธีแก้มาพอสังเขปแล้ว
2.ตั้งพรรคการเมืองเอง จะได้เป็น นายกฯ เข้ามาบริหารประเทศเองเลย เก่งนักไม่ใช่เหรอครับ อยากเห็นเหมือนกัน
จะไปเลื่อกให้ครับ ทั้งระบบสัดส่วน และแบบแบ่งเขต (อยากเห็นพวกที่เห็นอนาคตมาปกครองบ้านเมืองครับ) จะรอดูว่ามันจะเละเทะแค่ไหนครับ ขอบคุณครับ   5555 
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 01:02:07 PM »

ผมดูดวงเก่ง ดูดวงได้ทุกคน ดวงชะตาระยะยาว ยิ่งอนาคตยาวๆ ยิ่งแม่น ฟันธงได้ ถูกต้อง ๑๐๐% ไม่ตรงยอมให้เหยียบ

ดวงของท่านนั้นก็คือ...

"อะไรที่ไม่แน่นอนครับ"

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์