เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:31:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนสอบถามไกของ re 700 ltr  (อ่าน 1553 ครั้ง)
wing zero
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 05:43:00 AM »

เรียนสอบถามไกติดปืนมาจากโรงงานของ re 700 ltr - 700p
ไกรุ่นที่สีดำ ผมสังเกตุเห็นมีตัวปรับไกอยู่ด้านหน้า  แต่รุ่นสีขาวไม่เห็นมีตัวปรับไก ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2008, 06:34:35 AM โดย wing zero » บันทึกการเข้า
wing zero
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 06:01:27 AM »

ยังหาไม่เจอครับ..
ใส่กับคืนก่อนดีกว่า.. เดี๋ยวจำไม่ได้  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2008, 01:26:24 PM โดย wing zero » บันทึกการเข้า
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 02:04:30 PM »

...อยู่ตำแหน่งเดียวกันครับเพียงแต่รุ่นใหม่(ไกสีขาว)โรงงานปรับแต่งมาให้ดีแล้วก็เลยใส่กาว(สีใสๆ)ปิดทับหัวสกูรไว้...ไม่ต้องซนไปปรับหรอกครับ...ถ้ายังไม่พอใจ...ซื้อยกชุดมาลงใหม่ดีกว่า....ของแต่งเพียบ....แล้วเมื่อไรจะเอากล้องออกขายอีกครับ...เก็บไว้นานเลนส์เหลืองไม่ได้ราคานะจะบอกให้..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
wing zero
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 02:51:13 PM »

...อยู่ตำแหน่งเดียวกันครับเพียงแต่รุ่นใหม่(ไกสีขาว)โรงงานปรับแต่งมาให้ดีแล้วก็เลยใส่กาว(สีใสๆ)ปิดทับหัวสกูรไว้...ไม่ต้องซนไปปรับหรอกครับ...ถ้ายังไม่พอใจ...ซื้อยกชุดมาลงใหม่ดีกว่า....ของแต่งเพียบ....แล้วเมื่อไรจะเอากล้องออกขายอีกครับ...เก็บไว้นานเลนส์เหลืองไม่ได้ราคานะจะบอกให้..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณพี่เสกมากครับ...เกือบเสียของแล้วมั้ยล่ะ  ตกใจหน้าซีด

เก็บไว้นานเลนส์เหลืองไม่ได้ราคานะจะบอกให้..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คุณขวัญ..บอกว่ารับประกันตลอดอายุครับ  Cheesy
peerayotk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 03:16:04 PM »

ขอโทษครับ ขออณุญาติเจ้าของกระทู้ครับ เรียนถามพี่ wing และพี่เสกครับ ว่าหากสั่งเข้ามาควรใช้ไกยี่ห้ออะไรดีครับ ห็นมีบานตะไท สั่งไม่ถูกครับ ขอบคุณครับ
wing zero
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 03:44:03 PM »

ขอโทษครับ ขออณุญาติเจ้าของกระทู้ครับ เรียนถามพี่ wing และพี่เสกครับ ว่าหากสั่งเข้ามาควรใช้ไกยี่ห้ออะไรดีครับ ห็นมีบานตะไท สั่งไม่ถูกครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าจะเอา Jewell มาเปลี่ยนเอาไกสีดำออกไป..
ส่วน X..อะไรสักอย่าง..ผมจำไม่ได้ (ไกสีขาว) จะใส่เอาไว้อย่างเดิมครับ
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:03:21 PM »

ขอบคุณพี่เสกมากครับ...เกือบเสียของแล้วมั้ยล่ะ  ตกใจหน้าซีด

เก็บไว้นานเลนส์เหลืองไม่ได้ราคานะจะบอกให้..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คุณขวัญ..บอกว่ารับประกันตลอดอายุครับ  Cheesy

พี่เสกกะรอช้อนอิอิ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:58:01 PM »

.....เพิ่งได้เห็น USO ตัวใหม่ของคุณต้นมาสุดยอดครับ....IOR ของคุณอิสราก็น่าสน.... น้ำลายหก หลงรัก
หน้า: [1]
  พิมพ์